ปิดการแจก แจกพระผงสายพรายครับ รอบสอง

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย นะ จัง งัง, 24 เมษายน 2018.

1. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

1. ขุนแผนกุมารแก้วกุมารเทพ ลป ชื่น วัดตาอี เลี่ยมพร้อม มีตำหนิดันทำตก มุมเลยบิ่นเล็กน้อย
    2. ลูกอมขุนแผนเทพรัญจวญ ลป สวัสดิ์ ภูมิสาโร สีส้ม เลียมพร้อม (อันนี้มีประสบการณ์ ไปเที่ยวแล้วได้สาวมาคนนึ่งเช้ามา ล่วงจากคอเลย สงสัยไม่ชอบแนวนี้)
    3. ขุนแผนเศรษฐี ลป. สมัย สิริปัญโญ เนื้อว่าน 108 ผสมผงพรายยายแย้ม ผสมดินโปรง ตะกรุดทองแดง องค์นี้ก่อนได้มามีหมาหอนสองคืนก่อนที่จะถึงมือ แล้วก็ถูกหวยแบบ งงๆ หลังๆ มาไม่ค่อยมีเวลาครับเลยไม่ได้ชวนสวดมนต์

@ ข้อ 1-3 มีอย่างละองค์นะครับ รอว่างๆจะเปิดกรุ อีกครั้งนะครับ
    @ รายละเอียดวัตถุมงคลรอง หาดูตามเว็บนะครับ ผมไม่ได้ลงรูปไว้
    @ สายพรายที่ผมไปบูชาต่อต้องหมั่นสวดมนต์แล้วทำบุญให้เค้าแล้วจะเห็นผลได้ไวมาก
    @ สวดมนต์บทจักรพรรดิ์ ครับจะสัมผัสได้
    @ ความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณ

2. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

ขอรับไว้ 1 องค์แล้วแต่จะมอบให้ครับ
    นาย วิญญู บุญธรรม
    90/3019 บ้านเอื้อาทร ซอยคุณพระ หมู่ 6 ถนน พหลโยธิน ตำบล คลองหนึ่ง อำเภอ คลองหลวง จังหวัด ปทุมธานี 12120

3. ท่าซุง

ท่าซุง สมาชิก

25 พฤศจิกายน 2014
    ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2018
  4. BIGGK12

BIGGK12 สมาชิกใหม่

ขอรับ 1 องค์ครับ
    พรศักดิ์ ถิ่นพรทิพย์ 33/31 ซ.บงกช 48 ม.ช่อทิพย์ ต.คลองสอง อ.คลองหลวง
    จ.ปทุมธานี 12120 ขอบคุณครับ

5. myenjoys

myenjoys เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับขุนแผนเศรษฐี ลป. สมัย สิริปัญโญ เนื้อว่าน 108 ช่วยจัดส่งมาให้ นายธเนศ กิตติชีวเวช 54/2 ถ.รองเมืองซอย 3 ต.รองเมือง อ.ปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330 ขอบคุณครับ

6. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    ขอรับด้วยครับ
    วรุณ บุษราคัมวดี
    สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครนายก
    90 หมู่ 7 ตำบลเขาพระ อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก 26000

7. อ้วนผอม

อ้วนผอม เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าได้ ขอรับเป็นขุนแผนหลวงพ่อชื่น วัดตาอีครับ

ส่ง
    เอกชัย ศุภกิจอนันต์คุณ
    126/16 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงอรุณอมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กทม.10700
    ขออนุโมทนาบุญยิ่งครับ

8. taiee

taiee เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะเจ้าคะ
    ขอรับวัตถุมงคลสายพรายด้วยนะเจ้าคะ ด้วยบุญและวาสนาที่จะได้รับนะเจ้าค่ะ หากให้เลือกในสิ่งที่ยังไม่มีผู้เลือกนั้น.-
    ขอรับ 2.ลูกอมขุนแผนเทพรัญจวญ ลป.สวัสดิ์ ภูมิสาโร สีส้ม เลี่ยมพร้อม จักได้อัญเชิญมาช่วยด้านเมตตา ในชีวิตที่ได้ติดขัดอยู่ในเวลานี้ ให้ได้มีชีวิตที่สว่างไสว พร้อมสร้างบุญและบารมีต่อไปอย่างมีกำลัง ให้สำเร็จดังใจหมายเจ้าค่ะ สาธุ...
    ขอเรียนรบกวน กรุณาช่วยจัดส่งให้ที่...
    คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์
    18 ซ.ตลาดบ้านสมเด็จ
    ถนน/แขวงสมเด็จเจ้าพระยา เขตคลองสาน
    กรุงเทพฯ 10600

หากท่านเห็นสมควรว่า จะสร้างทานบารมีนี้อย่างไรซึ่งควรแล้ว ขอให้อยู่ในดุลพินิจของท่านด้วยเทอญ เพื่อผู้ที่ต้องการความหวังในชีวิตที่ไม่สว่างอยู่ จักรอคอยความหวังที่จะสว่างในชีวิตนะเจ้าค่ะ สาธุ...

9. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ยังมีเหลือไหมครับ

10. ด้วยใจรัก

ด้วยใจรัก เรื่องเล่าจากดวงดาว

19 กันยายน 2016
    ยังพอมีเหลือบ้างมั้ยคะ เครื่องรางที่ช่วยในการค้าขายนะคะ ช่วยให้ขายของดีลูกค้าเข้าร้านเยอะๆนะคะ

11. นะ จัง งัง

ตอนนี้ผมเหลือแต่เด็กๆ ละครับแต่ยังไม่แจกนะครับ ถ้าอยากได้ผมแนะนำได้รองจากหลวงพ่อเต๋

12. ด้วยใจรัก

อะไรหรอคะ เป็นกุมาร หรือว่าเครื่องรางคะ

13. นะ จัง งัง

กุมารครับ

14. ด้วยใจรัก

บูชาเท่าไหร่คะ ขอรายละเอียดด้วยคะ

15. นะ จัง งัง

บูชาตรงจากวัดเตาเหล็กเลยครับได้ทำบุญช่วยวัดไปในตัวด้วยราคาน่าจะ 700-800 นี่หละตอนนี้น่าจะเหลืออยู่ ล่าสุดไปมาเห็นเหลือรุ่นเดียวครับ รุ่นเสาร์ห้า เก่งกิมเฮง กับ พรายกุมารที่ผมแจกไป ครับ

@@ถ้ามีเก่งเฮง ให้รีบเอามาเลยนะครับรุ่นนี้ดีกว่า

16. taiee

taiee เป็นที่รู้จักกันดี

###### ขออนุโมทนาบุญด้วยนะเจ้าค่ะ ได้รับวัตถุมงคลลูกอมขุนแผนเทพรัญจวน ลป.สวัสดิ์ ภุมิสาโร เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะจ้ะ! ทั้งนำเข้าสวดมนต์ทุกวันและกรวดน้ำอุทิศบุญเสมอ และแผ่เมตตาทุกครั้งจ้ะ! ขอขอบพระคุณอย่างสูงนะเจ้าค่ะ สาธุ... ######

17. นะ จัง งัง

รายการสามไม่มีคนรับ T_T

18. goldenhands

goldenhands Active Member

ขอรับไว้บูชาได้มั้ย รบกวนส่งมาที่
    จิราพร โสภา
    แผนกเภสัชกรรม โรงพยาบาลเจ้าพระยา
    เลขที่113/44 ถนนบรมราชชนนี
    แขวงอรุณอมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กทม.10700
    ขอบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2018
  19. นะ จัง งัง

ยังไม่ส่งครับ รอรอบ 11 ค่อยส่งทีเดียว

20. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

เรียนท่านฉงายครับ กระทู้นี้ ผมลงชื่อคนแรก ยังไม่ได้รับพระผงสายพรายใดๆเลยครับ
    รบกวนด้วยครับ
    หรือเป็นเพราะมีเหตุไม่ได้รับเลือก ก้อรบกวนแจ้งด้วยครับ