***แจกฟรีสมเด็จองค์ปฐม รุ่น3 จำนวน10 องค์ พระคำข้าว จำนวน 5 องค์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย noi, 22 พฤษภาคม 2007.

1. GHOSTPIG

GHOSTPIG สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2008
    ขอรับแทน ตำรวจ สภอ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี(สิ้นเดือนตุลานี้ผมจะนำพระเครื่องส่วนตัวลงไปมอบให้พอดี)ถ้ายังมีเหลือขอรับเท่าไหร่กก็ได้นะครับแล้วแต่ทางท่านเห็นสมควร แต่ถ้าหมดแล้วก็ไม่เป็นไรนะครับ

ถ้ามีกรุณาส่ง
    นายนิสิตพันธุ์ ทิพย์เดช
    2328/694 สินเศรษฐีคอนโดฯ (ตึกC2)
    ซ.รามคำแหง52/2 หัวหมาก บางกะปิ
    กรุงเทพฯ 10240

2. พชรรินทร์

พชรรินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2011
    อนุโมทนาสาธุ สาธุ สาธุ ในกุศลเจตนาของท่านทุกประการค่ะ

3. ปุณบพิธ

ปุณบพิธ เป็นที่รู้จักกันดี

พวกสักแต่ว่าขอไม่ยอมอ่านรายละเอียด นี้จะได้บุญหรือบาปกันนะ...

ท่านเจ้าของกระทู้ ลองติดต่อไปทางหน่วยทหารโดยตรงดีกว่าไหมครับ? เดี๋ยวผมส่งรายละเอียดของนายทหารที่เคยปฏิบัติงานในพื้นที่ให้ทาง PM นะครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้เขายังอยู่ในพื้นที่หรือเปล่า แต่น่าจะแนะนำได้ครับ