แจกฟรีสื่อธรรมะดีๆหลายหลายเรื่องครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย allrights, 24 พฤษภาคม 2013.

1. allrights

allrights เป็นที่รู้จักกันดี

แจกฟรีสื่อธรรมะดีๆหลายหลายเรื่องครับ
    1.การสวดพระคาถาคาราโอเกะ
    2.สารคดีตามรอยพระพุทธเจ้า ที่เคยออกอากาศทางโมเดิร์นไนท์ทีวี
    3.พระไตรปิฏกไฟล์ Setup ติดตั้งลงในคอมพิวเตอร์
    4. พุทธประวัติ(การ์ตูน)
    5.ละครฟื้นฟูศีลธรรมมีอยู่ 6 เรื่อง
    6.การเจริญสติปัฎฐานสี่ (หลวงพ่อจรัญ)
    7.สวดมนต์แปล
    8.บทสวดมนต์อย่างง่ายสำหรับพิมพ์เผยแพร่.doc (พระพุทธเจ้าตรัสรู้อะไร)
    Email มาได้ที kamolkrit@hotmail.com ระบุว่าอยากรับชุดไหน จะจัดส่งลิ้งค์ไปให้ดาวน์โหลดได้เลยครับ