แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" วัดเขาดินใต้ อ.บ้านกรวด จ.บุรีรัมย์..

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 3 เมษายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" จาก คุณ ภาณุ โพธิ์หวัง จ.แพร่, คุณ ธีรภัทร์ ชุติมันต์กุลดิลก จ.ลำปาง, คุณ ประยูร ตุลารักษ์ จ.กรุงเทพ, คุณ บุญตวง นววิภาพันธ์ จ.กรุงเทพ, คุณ ยุทธพงธ์ ธรรมากรกุล จ.กรุงเทพ, คุณนพวรรณ ภณธีรวัสส์ จ.กรุงเทพ, คุณ ยุทธนา รัชดานนท์ จ.ระยอง, คุณ จิตติ ถาวรศิริภัทร จ.กรุงเทพ, คุณ ชรินทิพย์ ชื่นชม จ.เชียงราย, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งผ้ายันต์องค์พ่อฯไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ และผมขออาราธนาบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ค้าง่าย ขายคล่อง ธุรกิจและกิจการเจริญก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรได้ดังหวัง ให้รวยเป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี และโคตรเศรษฐี ทุกๆท่านนะครับ.. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->
    <!-- / message --><!-- sig -->

2. chaipat

chaipat เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับผ้ายันต์องค์พ่อแล้ว

ขอขอบคุณในความกรุณา จิตเอื้อเฟิ้ออันดียิ่งครับ

กิจท่านทำ นำคน ดลจิตให้ทำดี

ใจท่านนี้ นำตน สู่ผลที่ดี แด่ท่าน ตามประสงค์ ที่ดีเทอญ

3. yui283

yui283 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 79 ได้รับผ้ายันต์แล้วค่ะ ขอกราบขอบพระคุณพี่ออยเป็นอย่างสูงค่ะ(bb-flower

4. yui283

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ อันดับที่ 80 ครับ ขอโมทนาครับคุณรรถพล

5. yui283

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ อันดับที่ 80 ครับ ขอโมทนาครับคุณอรรถพล

6. jay

jay เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

7. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" จาก คุณ วิสิษฐ์ เครือแก้ว จ.กรุงเทพ, คุณ วิชยา โดยอาษา จ.ชลบุรี, คุณ อาทิตย์ โลหะชาละ จ.กรุงเทพ, คุณ พงศธร กล้าหาญ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งผ้ายันต์องค์พ่อฯไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ และผมขออาราธนาบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ค้าง่าย ขายคล่อง ธุรกิจและกิจการเจริญก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรได้ดังหวัง ให้รวยเป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี และโคตรเศรษฐี ทุกๆท่านนะครับ.. / thaiput007@hotmail.com

8. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ [​IMG] สาธุ ขอรับ

9. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    พึ่งส่งซองให้เมื่อวานเองครับพี่ออย ขออภัยที่ช้า แหะๆๆ

10. punpraya

punpraya เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับคุณออย ขอบคุณมากครับ

11. KP_talent9

KP_talent9 เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยครับพี่ออย
    <!-- / message -->

12. รัช

รัช เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณครับ

13. มาโนช

มาโนช เป็นที่รู้จักกันดี

ตัองขอโทษครับที่ลืมส่งที่อยู่ บ้านเลขที่419/645 ม.10 ต.ในคลองบางปลากด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 10290 และขอให้ส่งมาพร้อมกับคุณพีช เพราะทำงานที่เดียวกัน ขอขอบคุณมาก

14. yurirun

yurirun เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ
    ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

15. keanu911

keanu911 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบพระคุณมากๆ ครับ

16. t_prayoon

t_prayoon เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2007
    ลำดับที่ 69 ประยูร ตุลารักษ์ ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ
    ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

17. ศิษย์หลวงตา

ศิษย์หลวงตา เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ

18. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" จาก คุณ กันต์ชนก กมลทิพย์วงศ์ จ.เชียงใหม่, คุณ อภิชาติ อิทธิวีรกุล จ.กรุงเทพ, คุณ นิวัติ น่มสกนธ์ จ.อุบลราชธานี, คุณ มาโนช และคุณ พีช จ.สมุทรปราการ, คุณ Specialized จ.เชียงราย, คุณ ชัยยุทธ ผดุงเกียรติวงศ์ จ.ปทุมธานี, คุณ อภิสรณ์ ปลั่งกลาง จ.ศรีษะเกษ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งผ้ายันต์องค์พ่อฯไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ และผมขออาราธนาบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ค้าง่าย ขายคล่อง ธุรกิจและกิจการเจริญก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรได้ดังหวัง ให้รวยเป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี และโคตรเศรษฐี ทุกๆท่านนะครับ.. / thaiput007@hotmail.com

19. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขออาราธนาบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ค้าง่าย ขายคล่อง ธุรกิจและกิจการเจริญก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรได้ดังหวัง ให้รวยเป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี และโคตรเศรษฐี ทุกๆท่านนะครับ.. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->[/quote]

อนุโมทนาครับ
    ขอบคุณครับ

20. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    ได้รับแล้วครับ

ผมได้รับหนังสือและผ้ายันต์ เมื่อวานนี้ ขอบพระคุณมากครับ (b-oneeye)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้