แจกฟรี.!!! "พระผงว่าน หลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด พิมพ์เปิดโลก หลังพระแม่ธรณี.."

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 12 มกราคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - ท่านที่ทำการจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านไว้ และได้ทำการส่งจดหมายมารับพระจาก คุณ ร.ต.อ.ไอศูรย์ อินทร จ.กรุงเทพ, คุณ ธรรมพล ศรีสุวรรณ จ.กรุงเทพ, คุณ วรรณภา แดงระยับ จ.สุราษฏร์ธานี, คุณ ยุพเดช กมลภิวงศ์ จ.สุราษฏร์ธานี, คุณ วิกรณ์ คุ้มทรัพย์ จ.นนทบุรีย์, คุณ อภิสิทธิ์ ขันธประดิษฐ์ จ.สุราษฏร์ธานี, คุณ ชัยยุทธ ผดุงเกียรติวงศ์ จ.ปทุมธานี, คุณ ปรารถนา ไวยานุวัตติ จ.กรุงเทพ, คุณ วิจิตรา บำสันเทียะ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านหลวงปู่ทวดไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมีหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด คุ้มครองให้ทุกๆท่านปลอดภัยๆ ร่ำรวยๆ และมีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ/thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->

2. Nu_Bombam

Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ลำดับที่ 94 Nu_Bombam คุณปริญญา มะโนสา
    ขอจอง 1 องค์ครับ

จะส่งซองกันกระแทก และเงินจำนวน 20 บาทไปให้นะครับ

3. nattapol_biew

nattapol_biew สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2007
    ลำดับที่ 95 nattapol_biew คุณณัฐพล หมื่นภิรมย์
    ขอจอง 1 องค์ครับ
    จะจัดส่งซองไปทีหลังนะครับ

4. jackycool

jackycool Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2007
    ลำดับที่ 96 ธีรพันธุ์ ดาวบริบูรณ์ ขอจองหนึ่งองค์นะครับ

5. มินตรา55

มินตรา55 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. lerd

lerd เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอรับหลวงปู่ทวดครับ

ลำดับที่ 97 ครับ (เกือบไม่ทัน)

นายบุญเลิศ เกิดทรัพย์

2314/33 ห้อง 1510 ซอยรามคำแหง 52/2

หัวหมาก บางกะปิ กทม. 10240

แล้วจะส่งซองตามไปครับ

7. lor69

lor69 สมาชิก

No. 98 ขอจอง 1 องค์ครับ (เกือบสุดท้ายครับ)
    ประเสริฐ เกริกเทมินทร์
    38 ตรอก2 ซอยตากสิน22 บุคคโล ธนบุรี กทม. 10600
    ขออนุโมทนาด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

แล้วจะส่งซองตามไปนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2007
  8. Nu_Bombam

วันนี้ผมทั้ง 2 คนได้ส่งซองกันกระแทกพร้อมเงินจำนวน 20 บาทไปให้แล้วนะครับ

9. Fat Wizard

Fat Wizard Active Member

no.99 ขอจอง 1 องค์ ครับ (เฮงจริงๆ)
    ธนวัฒน์

10. Fat Wizard

Fat Wizard Active Member

โทษทีครับ ลนไปหน่อย ชื่อที่อยุ่นะครับ ธนวัฒน์ เลิศชัยธนะกุล 34 ซ. 5 หมู่บ้าน สวนสน สุขาภิบาล 3 บางกะปิ กทม 10240 แล้วจะรีบส่งซองกันกระแทกพร้อมเงิน 20 บาทไปนะครับ ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยครับ

11. thaiput

ขอปิดการจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านครับ

-เนื่องด้วยกระทู้นี้กระผมได้ทำการแจก พระผงเนื้อว่านพิมพ์เปิดโลกหลังพระแม่ธรณี จำนวนทั้งหมด 99 องค์ โดยแจกเฉพาะสมาชิกเวปพลังจิต โดยการให้เพื่อนๆพี่น้องกัลยาณมิตรทุกๆท่านได้ทำการลงชื่อจองไว้ ซึ่งตอนนี้ยอดจองพระได้ครบจำนวน 99 องค์แล้ว ผมจึงขอแจ้งการปิดจองพระมา ณ.บัดนี้ และสำหรับท่านใดที่ทำการจองพระไว้แล้วยังไม่ได้ทำการส่งจดหมายมารับพระ ก็ขอให้ส่งจดหมายเข้ามาขอรับพระได้เลยครับ ถ้าจดหมายท่านใดถึงมือกระผมแล้วกระผมจะทำการจัดส่งพระไปให้ทันทีครับ สุดท้ายนี้ผมขอบารมีของหลวงปู่ทวด แห่งวัดช้างให้ พระแม่ธรณี จงดลบัลดาลให้เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทุกท่านประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพแข็งแรง มีดวงตาเห็นธรรม มีโภคทรัพย์ไหลมาเทมา ให้รวยๆๆยิ่งๆขึ้นไปครับ สาธุๆๆๆ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

12. natnicha khunthapradit

natnicha khunthapradit Active Member

ขอขอบคุณค่ะ

คุณอรรถพล

ได้รับ หลวงปู่ทวดหลังพระแม่ธรณี จำนวน ๔ องค์และผ้ายันต์วัดระฆัง
    เมื่อเวลา ๑๔:๑๑ น. ของวันนี้ คุณพ่อฝากขอบคุณยิ่งในความกรุณา
    และขออนุโมทนาในบุญที่คุณกระทำ ทั้งอดีต ปัจจุบันและอนาคตด้วย

ขอขอบคุณค่ะ

ณัฐณิชา(verygood)

13. manote

manote เป็นที่รู้จักกันดี

โอ๊ยมาไม่ทันอีกแล้วคุณอรรถพล คนที่ 100 พอดี 5555 เลยอดเลยเรา

14. ligore

ligore เป็นที่รู้จักกันดี

(verygood)

15. thaiput

- ท่านที่ทำการจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านไว้ และได้ทำการส่งจดหมายมารับพระจาก คุณ ศิริวรรณ บุญถนอม จ.กำแพงเพชร, คุณ ปราการ สรรพกิจ จ.ภูเก็ต, คุณ ปริญญา มะโนสา จ.เชียงใหม่, คุณ ณัฐพล หมื่นภิรมย์ จ.เชียงใหม่, คุณ ธีรพงศ์ จิวัฒนาพิทักษ์กุล จ.ปทุมธานี, คุณ กัณฑสัณห์ ปั้นกาญจนโ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านหลวงปู่ทวดไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมีหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด คุ้มครองให้ทุกๆท่านปลอดภัยๆ ร่ำรวยๆ และมีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ/thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->

16. naf06

naf06 เป็นที่รู้จักกันดี

-

(verygood)

17. tote

tote เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2005
    ได้รับพระแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ

18. thaiput

- ท่านที่ทำการจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านไว้ และได้ทำการส่งจดหมายมารับพระจาก คุณ ธีรพันธ์ ดาวบริบูรณ์ จ.กรุงเทพ, คุณ จักรพันธ์ ยาคู จ.ปทุมพันธ์, คุณ สุทธิชัย ตั้งไพศาลกิจ จ.ศรีสะเกษ, คุณ ประเสริญ เกริกเทวินท์ จ.กรุงเทพ, คุณ สหรัฐ เครืออินต๊ะ จ.สมุทรสาคร, คุณ บุญเลิศ เกิดทรัพย์ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านหลวงปู่ทวดไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมีหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด คุ้มครองให้ทุกๆท่านปลอดภัยๆ ร่ำรวยๆ และมีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ/thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

19. gunta

gunta Active Member

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ..ขอบคุณคุณ thaiput มากนะครับ...ขออนุโมทนาในบุญครั้งนี้ด้วยครับ

20. Nu_Bombam

พระมาถึงแล้วครับ ขอบคุณมากครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้