แจกหนังสือวิธีปฏิบัติ ที่ถูกต้องไม่หลง ทาง 50 เล่ม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 3 กันยายน 2009.

1. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

แบ่งปันครับ:cool:

2. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    ที่พิมพ์เป็นเล่มเรียบร้อยแล้วยังพอมีอยู่ค่ะ ท่านใดสนใจแจ้งมาได้นะคะ

3. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    ธรรม คือการให้ ให้ธรรมเป็นทาน เหนือการให้ทั้งปวง มา โหลดกันเยอะๆ แล้ว แจก ชีวิตไม่ดีขึ้น มาด่า ได้ เลย ครับ เอ้า แก่น ๆ เนื้อ ๆ เน้นๆ มา เอาไป ทางตรง ไม่อ้อม ไม่หลง ไม่งง ไม่งวย ระทวย ทึก ........ เอ้าเร่เข้ามา ใครอยาก สร้างบารมี เชิญ เหนือ กว่า สร้างเจดีย์ สุง ถึง พรหม โลก เจ้าค่ะ..................

4. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009

55555 อ.ร้องแจกเป็น ตลาดนัดธรรมเลยนิ ฮิ ฮิ ฮิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    เรียน คุณจิดา , คุณพุทธรัตนา , คุณking 938 , คุณpuccaj
    ได้จัดส่งหนังสือธรรมะ ของ อ.ก๋งไปให้แล้วนะคะ

6. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

แหกปากซะ ขนาดนี้ ยังไม่มีคนมาเลย.............. เอ้า โหลด แล้วแถม ราก ระคะ ให้อันนึง ค่ะ ............... รับรอง มาเพียบ......ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. สตธศร

สตธศร Namo Amithapho

12 พฤศจิกายน 2009
    โหห โหลดมาเรียบร้อยแร้วค่ะ อาจาร
    แต่ยังไม่อ่านเรยยค่ะ หมดงานคั่งค้างเมื่อไหร่นะ
    จาอ่านให้หนั่มใจเรย ^^

8. maythanu

เหมือนในละครช่องสามป่ะครับ น่ากัวจัง อิอิอิอิ:cool:
    ไฟล์แนบข้อความ <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="3"><tbody><tr><td>[​IMG]</td><td>หนังสือกรรมฐาน อ ก๋ง พรหมบุตร ไว้อ่าน</td></tr><tr><td>[​IMG]</td><td>ต้นฉบับไว้พิมพ์แจก พิมพ์แล้วพับครึ่งแจกได้เลย </td></tr></tbody></table>

9. tong5959

tong5959 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
  10. นิพ_พาน

5555555 อ.ก็นี่มันห้องดูดวง คนปฏิบัติไม่ค่อยมากอ่ะ
    เมื่อเช้าแวะเวียนไปห้องอภิญญามา มีทู้หนึ่งเขาถามฝึกอสิณ
    หนูเลยเอารายการลดแลกแจกแถม ของอ.แปะติดไว้ให้คราวนี้
    คงมีคนโหลดไปเพรียบ แล้วไปหลงแสงสีอยู่ในกระทู้ สอนนั่งสมาธิ
    อันนี้มา http://palungjit.org/threads/ใครติดขัดสมาธิอะไรก็เข้ามา.188398/
    มาอ่านแต่เช้ายันเย็นถึงจบ ได้ไปดูเจ้าของทู้กับ คนที่รู้เขาปะทะ
    คารมกันมา มันหยดติ๋งๆๆ เลย แต่อ่านไปอ่านมา ดูท่าเจ้าของทู้
    จะโดนน้องเขาสอนมวยเสียงอมไปเลย เขาถามอะไรมาก็ตอบไม่ตรง
    คำถาม เฮ้อหรือปฏิบัติกันมากเลยหลงกัน 55555

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กุมภาพันธ์ 2010
  11. maythanu

หลงทางเสียเวลา แต่หลงธรรมา ทำให้ชิวิตดีขึ้น งั้นต้องไปชมหน่อยซะแระ อิิอิอิ

12. LMong

LMong เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ ด้วยนะคัรบ ขอโหลดและพร้อมจะแจกจ่ายกะผู้ที่ต้องการรู้นะคัรบผม

สาธุๆ

13. sinsair tavada

โหลดวันนี้ สบายวันหน้า เพราะวันหน้าอาจไม่ได้ โหลด ........ ให้ธรรมเป็นทานเหนือการให้ทั้งปวง ..... ชนะตัวเอง เหนือการชนะทั้งปวง .........สงครามที่รบยากทีสุด ยัง ง่ายกว่าการ เอาชนะความโกธร ใครชนะความโกธรได้ ผู้นั้น ย่อมเป็น .......ผู้ชนะสงครามที่รบยากทีสุดในโลก ..........

14. จรุงจิต

จรุงจิต สมาชิก

15. maythanu

อนุโมทนาครับ

16. sinsair tavada

เสียดายคนตายไม่ได้ โหลด .........

17. นิพ_พาน

อันนี้เจ๋งกว่าอ. เสียดายคนเป็นไม่ได้อ่าน
    เกิดจากหมอกฤษณ์ คอมเฟริมไป เฟริมน้องลิเดีย ว่าท้อง.. ทำให้เกิดเรื่องราวใหญ่โต บ้านเมืองวุ่นวายแบบนี้ เดี๊ยนละสะใจ น่าจะตบด้วยรองเท้าจิมมี่ ชูร์ :mad:<!-- google_ad_section_end -->

มันเกี่ยวกันยังงัย อ่าเจ้ ผมอ่านคำตอบ เจ้มาหลายอัน แล้ว ผมยัง งง ทุกวันนี้ ไปซ้อนมอไซ พระราม 2 อันนุง แล้วก็อยากจะถามอันนี้ ยิ่ง โครต ง ง วานเจ้ ตอบ นอ้ง เป็น อุทาหรณ์ สักที นอนไม่หลับ กับคำตอบ ของเจ็ อ่า.......มาดามฮวย<!-- google_ad_section_end -->

แล้วอันนี้ เขาตอบคำถามปริศนาธรรมของอ. ชิงธงไช่ชิงเอี๊ย

เคหะธนฯ พระราม2 โครงการA9 ออกมาชั้นกลางมีร้านค้าเยอะเคอะ ไปไหนก็สะดวก มอเตอร์ไซวินก็น่ารัก เดี๊ยนแอบโอบกอดไปหลายคน แอร๊ยยยย..<!-- google_ad_section_end -->

ไปอ่านเจอมานั่งขำจนตกเก้าอี้ เพิ่งเห็นอ.สงสัยเป็น
    ก็วันนี้5555555 ฮากระจาย.......เจอตลกหญิงประจำเว็ปแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มีนาคม 2010
  18. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิพ_พาน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3041642", true); </SCRIPT> มันอาจจะเป็นปริศนาธรรมก็ได้นะ เค้า ว่ากันว่า คนที่บรรลุ เเล้ว มักจะพูดอะไร คน ธรรมดา จะฟัง ไม่เข้าใจครับ เค้าคงทะลุมิตติ แล้ว อ่าวครับ ผมเองยังง ง ตราบจนทุกวันนี้ มอไซ มันโชคดีมากเน้อ......ฮิๆๆๆๆ

19. จรุงจิต

จรุงจิต สมาชิก

อยากให้ช่วยกันเข้าไปเยี่ยมชมบ้านใหม่อาจารย์กันเยอะ ๆ มีอะไรแนะนำ เชิญแจ้งได้ที่ thesinsairtavada@hotmail.com จะได้ช่วยกันพัฒนาเว็บให้สมบูรณ์ขึ้นค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

20. sinsair tavada

คิดถึง มาดามฮวย ! จัง คงไฮโซ โลคลาคมากแน่ๆๆๆๆเลย อยากไฮโล มั่งอ่า......