แจกเงิน ง่ายๆ อย่างอื่นด้วย

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย redexp14, 4 กันยายน 2019.

1. redexp14

redexp14 สมาชิก

16 มิถุนายน 2012

ตอนแรก ฟรี 2เดือนแรก ทุกคน นะครับ แต่ถ้าผ่านเดือนที่3 ไป ต้องโอนเงิน ตามเทพบอก

ระยะ กิจกรรมนี้ นับเริ่ม ที่วัน 4/9/2562 เป็นต้นไป
    ทำครบแล้ว1วัน ให้แจ้งด้วยนะครับ (แจ้งด้วยการพูดว่า ขอท้าวเวสสุวรรณ ขอรับเงินครับ )
    พูดแค่นี้ เดี๋ยวท่านมาเอง
    ศีล5ครบ1วัน+กินผัก 1วัน ไปขายของรับ 20000 บาท

กินผักด้วย มีศีล5ครบ มีกรรมบท10 1วัน (ทำตามคำสอนของพระพุทธเจ้า ) หรือตายแล้วไปนิพพานได้80,000บาท

บอกต่อ1คน ให้ 50,000บาท (ไปขายของนะครับ) แชร์เฟสบุ๊ค ก็ได้ คนเข้าเยอะได้เงินเยอะ อาจได้50,000+ หรือต่ำกว่าดูตามจำนวนคน ว่า มาเข้ารับเงินเยอะไหม คนสนใจเยอะ ได้เงินเยอะ

ทีนี้ ที่ๆขายบางที่ ก็ต้องดู ว่าขายได้ไหม ไม่ใช่ ไปขาย บน เกาะ มีแค่5คนอยู่ในเมืองแล้วจะขายได้1,000,000มันก็ไม่ได้ใช่ไหม
    (ที่ไหนขายได้ไม่ได้ ถามเทพเอา พูด( ขอท้าวเวสสุวรรณบอกขายที่ไหนดี )ถ้าไม่ได้ อีก ขายของผ่านเน็ตก็ได้ ตามเฟสบุ๊คก็ได้ ebay ก็ได้
    คือเงินมันจะหมุน หาเงินเสร็จ โอนเงิน (อนาคตอาจจะมีรับเงินแบบโอนเงินแทนขายของหรือป่นกัน รอกันไปก่อนรอคน)

(โอนเงินยังไม่มีตอนนี้) ในอนาคตว่าจะทำ
    (รอคนเยอะๆ อยู่ จะได้ช่วยกันโอน)
    โอนเงินตามเทพสั่ง พูดขอท้าวเวสสุวรรณ โอนเงิน พูดคำนี้ก่อน โอน
    "ขอท้าวเวสสุวรรณโอนเงิน" พูดแค่นี้เดี๋ยวท่านมาเอง

ติ ชม เสนอแนะ ติดต่อ โทร 0856839226