แจกเหรียญหลวงเม็ดแตงปู่ทวดเหยียบน้ำทะเลจืดฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย natnicha khunthapradit, 21 สิงหาคม 2006.

1. natnicha khunthapradit

natnicha khunthapradit Active Member

ขออภัยเพื่อนๆ ทุกท่าน

ด้วยมีความจำเป็นเกี่ยวกับงานในหน้าที่ ทำให้ไม่ได้เข้ามาตรวจกระทู้ รวมทั้งท่านที่ส่งซองจดหมายไปที่บ้าน วันหยุดเทศกาลนี้ ทำให้พอมีเวลาจึงเรียนมายังทุกท่านที่โพสไว้ในกระทู้และผู้สนใจ ว่าจะรีบดำเนินการให้ทุกท่าน แต่อาจช้าหน่อย ขอให้รีบนะโดยเฉพาะในกระทู้ จะสำรองเหรียญไว้แต่ จะได้คนละหนึ่งเหรียญเท่านั้น กรุณาใช้สิทธิ์เพียงตนเองนะค่ะ

เพราะเหรียญมีจำกัด 30 เหรียญเท่านั้น

กรุณาส่งซองพร้อมชื่อที่อยู่ตนเองติดแสตมป์ด้วย สอดในซองจดหมาย
    ส่ง
    อ.อภิสิทธิ์ ขันธประดิษฐ์
    7/59 ถนนราษฎร์บำรุง ซอย 6
    ตำบลตลาด อำเภอเมือง
    จังหวัดสุราษฎร์ธานี
    84000

ขอบคุณค่ะ
    ณัฐณิชา(f)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2008
  2. พุทธพจน์

พุทธพจน์ สมาชิก

21 สิงหาคม 2006
    อนุโมทนา สาธุ นะโมโพธิสัตย์โต อาคันติมายะ อิติปิโสภัควา ผมศรัทธาและนับถือเดียวจะส่งไปตามที่คุณบอกนะครับ

3. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ดิฉันกับเพื่อนๆ ขอรับจะส่งจม.ไปวันนี้คะ

4. fight001

fight001 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    พุทโธ โพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา
    อนุโมทนาด้วยครับ

5. natnicha khunthapradit

natnicha khunthapradit Active Member

จัดส่งเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวดให้แล้ว

ถึง คุณธนิต เศวตศรีถวัลย์ บ.เพเทอร์ส เซอร์จิเคิลฯ เขตประเวศ กทม 10250

รับจดหมาย วันนี้ ๑๒:๒๐ น. จัดส่งให้แล้ว วันนี้ ๑๓:๒๕ น.
    มอบสติ๊กเกอร์หลวงปู่ทวดให้เป็นกรณีพิเศษ พร้อมเหรียญเม็ดแตง ขอบคุณค่ะ

ณัฐณิชา(verygood)

6. upacnang

upacnang เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2006

ขอร่วมอนุโมทนาค่ะ

7. BiMode

BiMode เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    เดี๋ยวจะส่งไปครับ (ประยุทธ์)...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2006
  8. charoen.b

charoen.b เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    อนุโมทนาในกุศลเจตนาด้วยครับ

นะโม โพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา

ขอกราบอัญเชิญมหาอานุภาพ มหาบารมี ดวงพระวิญญาณที่ศักดิ์สิทธิ์ของสมเด็จหลวงปู่ทวดวัดช้างให้ โปรดอำนวยพรแด่คุณ natnicha ด้วยเทอญ

วิญญาณะสัมปันโน อิติปิโส นะโมพุทธายะ

(verygood) อนุโมทนาด้วยใจจริง

9. natnicha khunthapradit

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ร่วมอนุโมทนาทุกท่านค่ะ

รับจดหมายวันนี้ จำนวน ๓ ฉบับ เวลา ๑๒:๔๐ น. จัดส่ง เวลา ๑๕:๐๐ o น.

๑. คุณอนุชา เพ็ญจันทร์ ถ.จารุเมือง ปทุมวัน กทม ๑๐๓๓๐
    เหรียญเม็ดแตง ๒ (ฝากแฟนด้วย) พิเศษ เม็ดแตงหลวงพ่อดำ ปัตตานี อีก ๑
    ๒. คุณสมพจน์ นวลมานพ คณะแพทยศาสตร์ มศว วัฒนา กทม ๑๐๑๑๐
    เหรียญเม็ดแตง ๑ พิเศษสติ๊กเกอร์หลวงพ่อดำ วัดตุยง ปัตตานี อีก ๑
    ๓. (ไม่ได้จดชื่อไว้) บริษัท ไทยวาฟูดโปรดักส์ จำกัด สาธร กทม ๑๐๑๒๐
    (จดหมายลงทะเบียน RC 1553 5498 6 TH)
    เหรียญเม็ดแตง ๑ พิเศษสติ๊กเกอร์หลวงพ่อดำ วัดตุยง ปัตตานี อีก ๑ ค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ส่งจดหมายเกิน ๑ สัปดาห์
    กรุณาแจ้งตรวจสอบ natnicha22@yahoo.com

สำหรับของพิเศษ หมดแล้วค่ะ ถ้าได้เพิ่มจะแจกให้บูชาต่อไป อย่าลืมวันสุดท้าย
    หมดเขต ๓๐ สิงหาคม ๒๕๔๙ เท่านั้น

(verygood) ณัฐณิชา

10. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    จากขอนแก่น ส่งไปแล้วคะ 3 คน ไม่ทราบว่าจะถึงสุราษฎร์ เมื่อไหร่
    คงพอเหลืออยู่นะคะ

11. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งไปเมื่อวันที่ 22 สิงหาคน ไม่รู้จะถึงเมื่อไหร่ครับ
    ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะครับ

12. natnicha khunthapradit

จัดส่งเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวดวัดช้างให้ ปัตตานี พร้อมใบคาถา

ถึงเพื่อนๆ สมาชิก

วันนี้ได้จัดส่ง เหรียญเม็ดแตง หลวงปู่ทวดวัดช้างให้ พร้อมพระคาถาปลุกเสก
    รับจดหมาย ๗ ฉบับ เวลา ๑๒:๕๐ น. จัดส่งทั้ง ๗ ฉบับ เวลา ๑๓:๕๙ น.
    ๑. ธนวรรณ ถาวรเลิศรัตน์
    ฟ้าหลวงวิลเลจ ปากเกล็ด นนทบุรี ๑๑๑๒๐
    ๒. ธนพล ตั้งรัตนไพศาล
    สยามอพาทเมนต์ เมือง ปทุมธานี ๑๒๐๐๐
    ๓. ชัยวิชิต สานุกูล
    หมู่บ้านรัตนโกสินท์ ๒๐๐ ปี ธัญบุรี ปทุมธานี ๑๒๑๓๐
    ๔. สโรจน์ ศรีสินหอม
    มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น ๖๐๐ ห้วยกระเจา กาญจนบุรี ๗๑๑๗๐
    ๕. วีระยุทธ ยุทธกลาง
    ถ.สุนทรโกษา คลองเตย กทม ๑๐๑๑๐
    ๖. ไชยยศ ยุกตะพับทย์ ๗. วิลาศ จามรดิลก
    กองบัญชีบริหาร กฟภ จตุจักร กทม ๑๐๙๐๐
    (สำหรับ จากทางข่อนแก่น ๓ ฉบับ ยังไม่ได้รับ แต่สำรองพระให้แล้วค่ะ)

ณัฐณิชา สฎ

13. natnicha khunthapradit

ส่งเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวดวัดช้างให้ ปัตตานี

วันนี้ รับจดหมาย ๑ ฉบับ เวลา ๑๒:๓๐ น. จัดส่งประมาณ ๑๓:๕๐ น.

ปรียวัลย์ กุลธนาภาคย์
    ฝ่ายวิชาการ สำนักพิมพ์ มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช นนทบุรี ๑๑๑๒๐
    เหรียญเม็ดแตง ๒ (ฝากน้องสาวด้วย)

ขอขอบคุณผู้ร่วมอนุโมทนา ขอบารมีหลวงปู่ทวดจงอภิบาลทุกๆ ท่าน

(verygood)
    ณัฐณิชา สฎ

14. muay

muay เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษนะคะ ถ้าส่งไปวันนี้ยังทันไหมค่ะ รบกวนตอบด้วยค่ะ จะรีบไปส่งเลยค่ะ
    ธรรมะสวัสดีค่ะ
    หมวย

15. natnicha khunthapradit

เพื่อน สมาชิก

EMS ของคุณ ประยุทธ์ ขันธมาลี ต.ดงละคร เมือง นครนายก ๒๖๐๐๐
    ถึง ๑๔:๐๐ น. ของวัยเสาร์ ๒๖ ที่ผ่าน วันนี้ไปรับมาแล้ว รอจดหมายช่วงเที่ยง
    จะได้จัดส่งพร้อมที่เดียว

คุณ muay ค่ะ ส่งไปได้เลย จะดูวันที่ ที่ประทับบนแสตมป์เป็นหลัก กรณีเหรียญไม่พอแจกเท่านั้นค่ะ

(verygood) ณํฐณิชา

16. natnicha khunthapradit

รับจดหมาย จำนวน ๘ ฉบับ วันนี้เวลา ๑๓:๕๐ น. จัดส่งประมาณ ๑๕:๓๐ น.
    จัดส่งเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวด วัดช้างให้ พร้อมใบคาถาปลุกเสก

พีรดนย์ ธรรมอินทร์ ม่วงคำ พาน เชียงราย ๕๗๑๒๐
    ภาณุพล ดาราสุวรรณ เมืองพาน พาน เชียงราย ๕๗๑๒๐
    นํฐพงษ์ ใจอินทร์ แช่ช้าง สันกำแพง เชียงใหม่ ๕๐๑๓๐
    ประยุทธ์ ขันธมาลี ดงละคร เมือง นครนายก (พิเศษ ๒)
    สายัณห์ สีคง ร.ร.หนองบัว หนองบัว นครสวรรค์ ๖๐๑๑๐ (พิเศษ ๒)
    สารทัน รัชสัมฤทธ์ บางพึ่ง พระประแดง สมุทรปราการ ๑๐๑๓๐
    ไพศาล วาณิชตันติกุล สุภาร่วม ถ.กรุงเทพ-นนท์ บางซื่อ กทม ๑๐๘๐๐
    สมบูรณ์ ตันติประยุกต์ ตลาดบ้านสมเด็จ คลองสาน กทม ๑๐๖๐๐
    ศิริยุคนธ์ บูรณมาทัส ซอย ๖๒ บางขุนเทียน กทม ๑๐๑๕๐

ขอบคุณทุกคนค่ะ
    ณัฐณิชา สฎ

17. แก้วขวัญ

แก้วขวัญ สมาชิกใหม่

28 สิงหาคม 2006
    นายคุณากร ชนะการ 13/3 ม. 5 ต.นาทราย อ.เมีอง จ. นครศรีธรรมราช 80280 (verygood) ขอสัก 5 ได้มัยครับใน บริษัทผมสนใจหลายคนถ้าผิดกติกาก็ไม่เป็นไรครับ ตามแต่ท่านเห็นสมควร ขอขอบคุณครับ สวัสดีครับ

18. pallop

pallop เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    แจกเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวดเหยียบน้ำทะเลจืด

ไม่ทราบว่า ตอนนี้หมดหรือยังครับ ถ้ายัง ผมขอ 1 องค์ครับ แล้วจะส่งซองไปให้นะครับ

พัลลภ
    64/24 หมู่บ้าน กรป.กลาง
    ถ.เลีบคลองนายกิม
    แขวง สีกัน
    เขต ดอนเมือง
    กทม 10210

19. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ เมื่อวานนี้
    ขอบคุณมากครับ

20. natnicha khunthapradit

ส่งเหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวด พร้อมใบคาถาปลุกเสก

ถึง เพื่อน ๆ สมาชิก

วันนี้ รับจดหมาย ๕ ฉบับ เวลา๑๑:๕๐ น. จะจัดส่ง ประมาณ ๑๓:๑๐ น.

รพีพร ประดับปิ่น
    สมเด็จเจ้าพระยา คลองสาน กทม ๑๐๖๐๐
    พีรวัส อินตา
    หนองผึ้ง สารภี เชียงใหม่ ๕๐๑๔๐
    ปนัดดา กิตติวรารัตน์
    สวนดอก เมือง ลำปาง ๕๒๑๐๐
    ศิริวรรณ เยาวสุต
    เรืองราษฎร์ เขานิเวศน์ เมือง ระนอง ๘๕๐๐๐
    อนิรุทธ์ เยาวสุต
    อบต.บางแก้ว ละอุ่น ระนอง ๘๕๑๓๐

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ขอบารมีหลวงปู่ทวด
    จงอภิบาลท่านและครอบครัว

พรุ่งนี้ ครบกำหนด ๓๐ สิงหาคม ๒๕๔๙ จะดูวันที่ ที่ประทับในจดหมายเป็นหลัก

ขอบคุณอีกครั้ง ค่ะ

(verygood) ณัฐณิชา สฎ