แจกโปรแกรม Nero 7 ตัวเต็ม Serial ถาวร ใช้ได้ 100%

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย loadlikeseo, 2 พฤษภาคม 2012.

1. loadlikeseo

loadlikeseo สมาชิก

เข้าเรื่องกันเลยครับ อย่างที่หัวข้อได้ว่าไว้ วันนี้เราก็มีโปรแกรม Nero 7 มาแจกกันคือตัวเต็ม นำเอางานสุดยอดมากๆตัวนี้ แดกแรมน้อย เร็ว เสถียร สามารถโดยประกอบคือเลิศ เป็นรุ่นที่คนนิยมนำเอากันมาก มียอดการแสวงหาจาก Google สูงที่สุดในบรรดาโปรแกรม nero ทุกรุ่นที่มีอยู่ในปัจจุบัน ดังนั้นเป็นตัวการันตีได้เลยครับว่า Nero 7 นี่น่าเอาสุดๆและ โปรแกรม Nero 7 เอาไว้สำหรับบันทึกแผ่น CD/DVD/Blu-ray เช่นไรท์หนังไปฝากเพื่อนที่โรงเรียน หรือเปล่าก็ไรท์เพลงใช้ไว้ฟังบนรถคือแบบ MP3 ไรท์ได้ทั้ง DVD MP3 CD MP3 เลยครับ โปรแกรมมีระบบป้องกันผิดพลาดในระหว่างที่มีการ Burn แผ่นด้วย ยกตัวอย่างเช่นในระหว่างที่กูกำลัง Burn แผ่นอยู่ใน ส่วนใหญ่น่าจะไม่เปิดคอมทิ้งไว้เฝ้าคอยให้ Burn เสร็จกันแน่นอนครับ จะต้องเปิดโปรแกรมนู้นขึ้นมา หรือน่าจะยุบหน้าจอไปเล่นเกมส์กัน แต่ทราบมั้ยครับว่าการกระกำเนิดเช่นนั้นมีโอกาสทำให้วิธีดำเนินการ Burn แผ่นของเค้าเกิดปัญหาได้ แต่ปัญหาติ๊งต๊องแบบนี้ก็จะจบสิ้นไปครับ Nero 7 อัฉริยะพอที่อาจป้องกันอุปสรรคนี้ได้ โปรแกรมตัวนี้ไม่ใช่แค่น่าจะไว้นำไรท์แผ่นซีเยี่ยมยอดได้อย่างเดีเลิศยวเท่านั้นนะครับ ยังเอาสำหรับเปิดไฟล์มัลติมีเเยี่ยมยอดยได้อีกด้วย เช่น นำเอาไว้เปิดดูหนัง ได้ยินเพลง หรือคงจะใช้เปิดดูรูปก็ได้ เยอะท่านอาจจะคุ้นกับชื่อโปรแกรม Nero Show Time ที่นำเอาเปิดดูหนังกัน โปรแกรมตัวนี้ก็เป็นเซ็ทที่อาจมีมาใน Nero 7 ด้วยเช่นกัน ใช้ Nero 7 แปลงไฟล์ audio เอาสำเฝ้ารองข้อมูลก็ได้ กันข้อมูลของกูสูญหาย หรือฮาร์ดดิสเจ๊ง ดังนั้นอุปสรรคเหล่านี้ผมปราศจากทางทราบหลอกว่ามันคงจะเหตุจากเมื่อไหร่ Backup ไว้บ้างก็ดีๆนะครับ กันไว้ดีกว่าแก้ เสุดยอด๋ยวข้อมูลหายไปก็จะมานั่งเสียดายเอาทีหลัง สำหรับรายละเอียดของโปรแกรมแล้วก็ลิ้งดาวน์โหลด เข้าไปดูได้ที่นี่เลยครับ Nero 7 สำหรับท่านที่ความต้องการจะ ดาวน์โหลดโปรแกรม ต่างๆเพิ่มเติมก็ลองดูๆในเว็บนั้นแหล่ะครับมีพวกโปรแกรมอะไรหลายๆไปจบ

2. djmixmun

djmixmun Active Member

23 มิถุนายน 2011
    ทีสุดเลยครับ.......

3. int8

int8 สมาชิก

22 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณครับ

4. limjaroen

limjaroen เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2012
    ช่วยทีนะคะ
    ตอนติดตังโปรแกรมถามหาซีเรียวนำเบอร์ไม่รู้ว่าจะใส่อาไร
    เค้าบอกให้ดูข้างกล่อง

5. jinda1012

jinda1012 สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2012
    ขอบคุณมากๆค่ะ

6. new36man

new36man สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2011
    ขอบพระคุณครับ

7. monkeymaruko

monkeymaruko สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอบคุณมากค๊าบบบบ

8. monkeymaruko

monkeymaruko สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2013
    หาซีเรียลที่ไหนค๊าบบบบ ลงแล้วมันถามหา ซีเรียลอ่า..ทำไงหรอ

9. Kaweewat_s

Kaweewat_s สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2013
    รบกวนหน่อยนะคับ

ผมหาหมายเลขซีเรียลไม่เจอคับ
    ช้วยบอกหน่อยคับ

10. oomixoo

oomixoo สมาชิกใหม่

25 สิงหาคม 2005
    :D ใช้งานดี แล้วก็อย่าลืมอุดหนุนผู้พัฒนานะครับ :D

11. itemnoi

itemnoi เป็นที่รู้จักกันดี

12. onlineshop

onlineshop สมาชิก

ขอบคุณครับ

13. phai2504

phai2504 สมาชิกใหม่

I am thank verry much