แจ้งข่าว แจกหนังสือพระพุทธโอวาทก่อนปรินิพพาน

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย kung, 10 สิงหาคม 2005.

1. kung

kung เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2005
    ทางเว็บลานธรรม มีประกาศแจกหนังสือ พระพุทธโอวาทก่อนปรินิพพาน
    เขียนโดย อ.วศิน อินทรสระ เป็นหนังสือที่มีเนื้อหาดีเล่มหนึ่ง จึงนำมาบอกกล่าวแก่เพื่อนชาวพลังจิตครับ ท่านใดที่สนใจ ตามลิ้งค์นี้ไปเลยครับ

www.larndham.net/index.php?showtopic=15940&st=0

อย่าลงชื่อในกระทู้นี้นะครับ เพราะท่านจะไม่ได้รับหนังสือแน่นอน