แจ้งผู้ดูแลเรื่องการอัพโหลดรูปภาพครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย chabay, 8 เมษายน 2022.

1. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ปัจจุบันการอัพโหลดรูปทำได้ยากมากๆครับ ทั้งใช้เนตมือถือ หรือ wifi ความเร็วสูง

หรือแม้กระทั่งภาพไฟล์ต้นฉบับ หรือ ย่อมาให้เล็กแล้วก็ยังมีปัญหาครับ

มีกจะเออเร่อประจำต้องลงบ่อยๆ หลายๆครั้งมากๆกว่าจะอัพโหลดได้ครับ

จึงเรียนมาให้แอดมินทราบครับ ด้วยความเคารพ

2. Rexxar

Rexxar ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

11 มิถุนายน 2021
    เดี๋ยวผมขออนุญาตรับเรื่องประเด็นดังกล่าวของคุณ @chabay ไปประสานงานและสอบถามกับทางทีม Administrator กับ Moderator ของ Website พลังจิต เพื่อที่จะได้ดำเนินการแก้ไขให้ครับ ขออภัยคุณ @chabay ในความขัดข้องในการใช้งานที่เกิดขึ้นครับ _/|\_

3. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

กราบขอบพระคุณครับ ยินดีครับ แจ้งไว้เพราะเพื่อมีพี่ๆน้องๆมีปัญหาการใช้งานเหมือนกันครับ

ขอบพระคุณทีมงานทุกๆท่านอีกครั้งครับ รวดเร็วจริงๆครับ