แนะนำครับ แม่นมากๆ ดูดวงทางMSN ดูด้วยญานและ วดป เกิด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย kencito, 4 มิถุนายน 2010.

1. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านนี้ชื่อ อันนา ครับผม ผมได้อีเมลล์มาแล้ว ADD ไปดู พอแอดไป ท่านก็ทักมาเลยครับผม ผมก็ถามไถ่ ว่าดูด้วยอะไร ท่านบอกว่าใช้ ดูพื้นดวง วดป เกิด บวกกับญาน ท่านสามารถสื่อองค์เทพได้ครับ สิ่งที่เด่นสำหรับ ท่านนี้คือ ท่านเป็นคนที่คุยด้วยแล้วรู้สึกสบายใจมากครับ ผมยืนยันจริงๆ เพราะดูดวงมามาก (เคยรู้สึกไหมครับ) ว่า เกร็งๆ ไม่รู้จะถามอะไร แบบอัดๆอั้นๆ ไม่กล้าพูด อาจเปนเพราะดูดวงทางโทรสับ หรือ ตัวต่อ ตัว มันเกร็งๆ ดูทางเอ็มกับท่าน ตัดปัญหานี้ไปเลยครับพูดถามได้สบายเลย เหมาะกับจะปรึกษาละเอียดๆและเปิดอกเลยครับ ท่านเป็นคนอัธยาศัยดี คุยดีมากครับ พอท่านเห็นรูปผม ทายมาเปรี้ยงๆ เลยครับ ผมนี่อยากกรี๊ด ฮ่าๆ

ที่สำคัญ 199 เองครับถูกมาก

ท่านสามารถดูดวง พยากรณ์โชคลาภ การงาน ความรัก องค์เทพ แนะนำวิธีแก้ดวง เสริมดวงครับ

อันนา พยากรณ์ wangkumarn@hotmail.com แอดโลดครับ

2. Luckyd

Luckyd Active Member

ขอแนะนำ ตำหนักอุมาลักษมี
    ดูทุกอย่าง แม่นหรือไม่ สัมผัสดู
    ที่ตำหนัก อุมาลักษมี 083 291 0954

3. aepy

aepy สมาชิก

ดูกับอาจารย์แล้ว อาจารย์ทักเรื่องวิญญาณได้ตรงทั้งๆที่ยังไม่ได้บอก ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเกิดด้วยซ้ำ แล้วอาจารย์ก็แนะนำวิธีแก้มาให้ จะไปทำทุกอย่างที่อาจารย์แนะนำมา

4. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

จริงๆๆนะคะถ้าเราไปดูดวงกับใครที่ทักเราได้โดนใจในหลายๆๆอย่างอยากริ๊ดจริงๆๆค่ะ

5. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ดิฉันได้ดูดวงทางเอ็มกับคุณอันนาแล้วค่ะ เก่งจริงๆๆๆค่ะรู้แม้กระทั้งสิ่งศักย์สิทธิ์ที่บ้านเป็นอย่างไรตอนนี้ยังรอดูอนาคตค่ะ

6. Benim

Benim สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2009
    เป็นอีกคนที่ได้ดูดวงกับคุณอันนาค่ะ ทายตรงในหลายๆเรื่องค่ะ และแนะนำทางแก้ไขปัญหาให้ เชื่อว่าคุณอันนาเป็นหมอดูอีกคนที่หากท่านมีทุกข์หรือปัญหาในชีวิต สามารถชี้ทางให้ได้ค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะคุณอันนา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2010
  7. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ตรงได้อีก ทักในสิ่งที่ผมไม่เคยบอกใครอาจารย์ท่านรู้เอง สุดยอดครับ เป็นกันเอง ให้คำปรึกษาดีๆมากมายเลยครับ

8. เจนนี1989

เจนนี1989 สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2010
    ทำไม แอดแล้ว พิมพ์ไม่ได้อะคะ

9. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเป็นอีกคนนึงที่ดูดวงกับท่านครับและปกติจะไม่ค่อยเชื่อเรื่องนี้เท่าไร แต่เมื่อมาสัมผัสมีความรู้สึกว่ามีอะไรหลายๆๆอย่างที่ตรงครับ

10. ธรรมะชนะใจ

ธรรมะชนะใจ สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    ขอเมล์คุณอันนาหน่อยค่ะ