แนะนำดูดวงกับอาจารย์ภาสค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nannajang, 19 กรกฎาคม 2019.

1. Nannajang

Nannajang สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ

ขอออกตัวก่อนนะคะ ว่าเป็นลูกศิษย์อ.ภาสมา 7-8 ปีแล้วค่ะ และอยากมาแชร์ประสบการณ์ค่ะ อยากให้อ่านให้จบก่อนนะคะ แต่ถ้าผิดระเบียบไม่ถูกต้องอย่างไร แจ้งได้นะคะ

ตอนแรกเรารู้จักอาจารย์ผ่านเวปไซด์เวปไซด์หนึ่ง ได้โทรคุยและเช็คดวงกับอาจารย์ ซึ่งอ.ภาสได้ทำนายไว้หลายอย่าง และหลายๆอย่างก็เกิดขึ้นตามที่อาจารย์ได้ทำนายไว้ค่ะ

โดยที่อาจารย์จะตั้งดวงจากวันเดือนปีเกิดก่อนควบคู่กับการดูด้วยพลังจิตของอาจารย์ค่ะ

สิ่งอาจารย์ทายไว้ล่วงหน้าเลยคือ...
    เรื่องแรก...จะต้องเลิกลากับแฟนและเค้าจะกลับมาเองแต่ปัญหาเดิมๆยังไม่จบ... ซึ่งทุกอย่างที่อาจารย์ทักไว้เกิดขึ้นจริง โดยที่เราพยายามยื้อที่จะไม่เลิกเพราะไม่อยากเสียเขาไปและไม่อยากให้เป็นไปตามคำทำนาย (เพราะคิดเสมอว่าคนเราถ้าจะต้องเลิกกันมันก็ไม่ต่างจากแก้วร้าว) แต่ก็ยื้อมากว่า2ปีสุดท้ายเลิกจริงๆค่ะ แฟนหายไปจากชีวิตหลายเดือนเสียใจจนเลิกเสียใจและเริ่มเย็นชากับความรัก แต่ท้ายที่สุดเค้าก็กลับมาจริงตามที่อาจารย์ได้ทำนายไว้ และปัญหาเดิมที่เป็นปัญหาก็ไม่ได้จบไป อาจารย์ให้คำแนะนำคือ สวดมนต์และแผ่เมตตาให้แฟน ซึ่งเราก็ทำตามทุกอย่างค่ะ และปัญหาก็ค่อยๆทุเลาลงไปบ้าง

เรื่องที่สอง... ตลอดเวลาที่คบกับแฟน(คนเดิมในเรื่องแรกและคนเดียว)เรามักจะเช็คดวงกับอาจารย์เรื่องของแฟนเราเสมอว่าหน้าที่การงานของเค้าจะเป็นยังไง อาจารย์ทักไว้ว่าเค้าจะมีปัญหาเรื่องงานจากเพื่อนร่วมงานเพราะความอิจฉา(เราไม่ได้เล่าให้แฟนเราฟังนะคะ เพราะเค้าไม่เชื่อค่ะ) เจ้านายเค้าจะไม่เชื่อเค้า และทุกอย่างก็เป็นไปตามนั้นจริงๆ แต่อาจารย์ก็ให้เราสวดมนต์ให้แฟนเรา เพื่อบรรเทาสิ่งที่จะเกิดขึ้น และช่วยแฟนได้ตามที่อาจารย์บอกค่ะ

นอกจากนี้ยังมีคำนายอื่นอีกหลายอย่าง ที่ตรงมากๆ

รับประกันค่ะว่าอาจารย์ทักและทำนายไว้ตรงมากๆ ไม่ใช่แนวนั่งเทียนมาดูหมอหรืออ้างว่าร่างทรงท่านนั้นท่านนี้ แต่อาจารย์ภาสแกดูด้วยพลังจิตจริงๆ

อาจารย์เป็นหมอดูที่คุยสนุกสอดแทรกและสอนให้ยึดหลักเมตตา และพุทธคุณค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านไหนสนใจ

สามารถติดต่อดูดวงกับอาจารย์ภาสตามรายละเอียดนี้เลยนะคะ

Mobile Phone : 099-289-9554 (เบอร์ของอาจารย์เลยค่ะ)

รบกวนโทรนัดหมายก่อนนะคะ
    อาจารย์คิดค่าครูเพียง 400฿ บอกตามตรงนะคะ ว่า 400฿ คุ้มมากๆ (วิธีชำระเงินสอบถามกับอาจารย์โดยตรงเลยนะคะ เราไม่เกี่ยวไม่มีค่านายหน้านะคะ ไม่ใช่หน้าม้า เป็นลูกศิษย์จริงๆ และอาจารย์แม่นจริงๆค่ะ)

ที่กล้าพูดว่าคุ้มมากๆ เพราะเราเป็นคนนึงที่ชอบดูดวง เคยไปดูราคา 59฿ 99฿ หรือ 200฿++ สิ่งที่เจอเลยนะคะ หมอดูหว่านล้อม หว่านไปเรื่อยนั่งเทียนไปเรื่อย ไม่ไหวค่ะ บางคนทักทายมาแค่เอาพื้นฐานนิสัยยังมั่วเลย

ถ้าอาจารย์ไม่แม่นจริง ไม่กล้าแนะนำค่ะ
    หรือใครอยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติม Inbox มาคุยกับเราก่อนได้นะคะ