แนะนำตัวและฝากเนื้อฝากตัว

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ajkim, 4 มกราคม 2018.

1. ajkim

ajkim อ.คิม ดูดวง

25 กุมภาพันธ์ 2016
    สวัสดีครับ ผมชื่อ คิม เป็นหมอดูไพ่ทาโร่ต์ประจำอยู่ที่ห้องพรหมชาติ PANTIP

ผมอยากสอบถามว่า ถ้าจะมาตั้งกระทู้ดูดวงฟรี และอาสาตอบกระทู้ในห้องนี้ จะสามารถทำได้หรือเปล่า (กลัวผิดกติกา)

หากสามารถทำได้จะขออนุญาตแวะที่นี่บ่อยๆครับ

ขอบพระคุณและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

อ.คิม

2. ikojun

ikojun เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2007
    ได้คะ ขอทดลองดูฟรีเรื่องการงานก่อนได้ไหม

3. sunshine4

sunshine4 สมาชิกใหม่

ขอรับคำทำนายด้วยนะคะ สมัครงานเป็นเลขานายเกาหลี ธุรกิจ ซิลิโคลนศัลยกรรม เสนอคลีนิคและโรงพยาบาลในไทย หน้าที่คือคอยติดต่อตามคลีนิคและพานายเข้าพบเสนอขายค่ะ จะได้งานนี้ไม๊คะ