แนะนำฤกษ์คลอดบุตรให้ทีค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย tidaluck, 3 ตุลาคม 2019.

1. tidaluck

tidaluck สมาชิกใหม่

1. ดิฉันมีข้อบ่งชี้ทางการแพทย์ให้ผ่าคลอดค่ะ หมอให้เลือกวันคลอดมา 4-8 พย. 62 ค่ะ แต่ไม่ได้ให้เลือกเวลา หมอจะดูเวลาที่ทีมแพทย์สะดวกเป็นหลัก แต่ก็น่าจะช่วง8:00-16:00 ตามเวลาราชการค่ะ
    2. ประเด็นคือ ดิฉันไปหาพระ/หมอดูมา 3 ท่านแล้ว ให้วันไม่ตรงกันเลยค่ะ ไม่รู้จะเชื่อท่านใดดี แล้วแต่ละท่านก็มีค่าดูแพงพอควรค่ะ
    3. ดิฉันเกิดวันที่และเวลาตามนี้ค่ะ
    เกิด 5 ตุลาคม 2531
    พุธกลางคืน เวลา 01:10 น.
    ปีมะโรง

สามี
    เกิด 19 กันยายน 2527
    พุธกลางวัน เวลา 11:26น.
    ปีชวด

**บุตรในครรภ์เป็นเพศหญิงค่ะ**
    ***หมอให้เลือกวันเกิดช่วง 4 -8 พย 62 ค่ะ***

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำค่ะ

2. tidaluck

tidaluck สมาชิกใหม่

พอมีอาจารย์ท่านไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ

3. astroneemo

astroneemo โหราจารย์ ซินแสฮวงจุ้ย ผู้สนับสนุนพิเศษ