แนะนำหมอดูแม่นๆและประสบการณ์จริงของผู้ไปดูมาครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sms80, 4 ตุลาคม 2010.

1. sms80

sms80 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2008
    แนะนำอ.ท่านนึงที่ผมเรียก อ.ภาส มีความแม่นยำในการดูดวงซึ่งผมได้ข้อมูลมาจากคนที่มาเล่าให้ผมฟังหนะครับได้ลงในเวปญาณทิพย์ที่กระทู้ห้องดูดวงด้วยครับเบอร์โทรนะครับ 090-4755-998

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2012
  2. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    ได้โทรไปดูกับคุณบัวมาแล้วค่ะ

อึ้ง ทึ่ง รู้ได้ไง แม่นมากเลยค่ะ

ลองโทรดูนะคะ :cool:

3. tikking

tikking เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณที่ได้นำประสบการณ์ดีๆๆมาบอกเล่ากันนะคะ และตอนนี้มีทุกข์อยู่จะโทรไปคุยกับคุณบัวค่ะ

4. pompamm

pompamm สมาชิก

17 กันยายน 2010
    นัดไว้วันนี้ตอนเที่ยงครึ่งแต่ติดต่อไม่ได้เลย..

5. pompamm

pompamm สมาชิก

17 กันยายน 2010
    ติดต่อได้แล้วค่ะ :) อยากบอกว่าสุดยอดดดดดดด
    เรายังไม่ได้เล่าอะไรให้ฟังเลย แต่พี่เค้าพูดมาได้ตรงมากๆ
    แม่นจริงค่ะ! ขนลุกเลยนะเนี่ย..

6. หมอแมว

หมอแมว Active Member

ดูดวงกับพี่เค้ามาแล้วเหมือนกันค่ะ เค้าบรรยายนิสัยของเราและบุคคลที่สามได้ตรงนะคะ แล้วก็อย่างกับรู้ความรู้สึกนึกคิดของเราและคนๆนั้นได้ดี เรื่องอื่นๆไม่ค่อยได้ถามเท่าไหร่แต่พี่บัวก็แนะนำได้ดีในหลายๆเรื่อง คุยกันเกือบ 2 ชั่วโมง ก็นับว่าคุ้มค่านะคะ

7. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    ถามว่า พี่เค้าใช้วิชาอะไรดูคะ
    ดูไฟ่ ดูจิต หรือว่าอะไรคะ

8. oxy_gen

oxy_gen สมาชิก

25 กันยายน 2010
    ใช้ไพ่ด้วยค่ะ เคยโทร.ไปดูพี่บัวก็ให้เลือกไพ่นะค่ะ
    ความแม่นก็ตามที่ความเห็นข้างบนบอกเลย:cool:

9. หญิงนิด

เรื่องที่คุณบัวได้ดูไว้เมื่อเดือนก่อน ตอนนี้ก็เกิดขึ้นแล้วค่ะ แม่นมาก มาก

ตอนนี้รออีก 2 เรื่อง ถ้าเกิดจริงจะมาเล่าให้ฟังค่ะ คุณบัวบอกว่า

ดูระยะเวลาไม่เกิน 1 ปี

ภาวนาขอให้เกิดขึ้นจริงอย่างที่คุณบัวดูนะคะ

10. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

ก็ อยากจะลองนะครับ..แต่ผมยังรู้สึกเข็ดกับที่เคยไปดุมาหลายๆที่ครับ..ค่าครู 500 ก้ มี 100 ก้ มี หลายครั้งครับ....แทบจะไม่ตรงเลยครับ....เลยยังเข็ดๆอยู่ครับ..ขนาด อยู่ ตจว. ที่ว่า แม่นๆ ผมยังไปมาแล้ว และทำนายมาแล้ว ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ..นิ่งๆเลย....เหมือนว่า จะ ผิดเกือบทุกคนที่ดูมาครับ....

11. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ติดต่อไม่ได้เลยคับ

12. นะเมตตา

นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

ช่ายเลย คนเดียวกันค่ะ

13. nu_nokky

nu_nokky สมาชิกใหม่

21 พฤษภาคม 2007
    มาขอยืนยันความแม่นด้วยอีกคนนึงค่ะ เคยได้ดูกับคุณบัว เมื่อสักประมาณ 2 เดือนกว่า ๆ แล้วค่ะ คุณบัวเตือนในหลาย ๆ เรื่อง ที่น่าทึ่ง ยกตัวอย่างเช่น เตือนว่าอย่ากินกาแฟเยอะมากนัก ให้ดื่มน้ำเยอะๆ ทั้ง ๆ ที่เราไม่ได้รู้จักกันมาก่อน คุณบัวรู้ได้ถึงขนาดนั้นคะ นอกจากนั้น คุณบัวยังเตือนเรื่องธุรกิจที่กำลังจะทำกับเพื่อนนั้น ให้ระวังมีปัญหากันเรื่องของผลประโยชน์ และ เด็กในร้านติดการพนันแต่คุณบัวเห็นไม่ชัดรู้สึกว่าเป็นฟุตบอล หรือ อะไรสักอย่าง แต่ต้องมีการเดิมพันและเด็ก อาจจะทำให้เรามีปัญหาได้ ต้องบอกตามตรงว่า ตอนที่คุณบัวเตือนนั้น มีการต่อต้านอยู่ในใจ ว่าไม่จริงหรอก เป็นไปไม่ได้ อย่างเรื่องทางธุรกิจเพื่อนก็เป็นคนชวนเราเอง เค้าไม่น่าจะคิดอะไร และสำหรับเด็กที่ร้าน ก็ดูปกติดี ไม่น่าจะมีปัญหา แต่หลังจาก คุณบัวเตือนได้ประมาณ 1 เดือน ก็เริ่มมีปัญหาจริง ๆ และ ในที่สุดเราก็ต้องถอนตัวออกจากธุรกิจตรงนั้น เนื่องจากยังอยากรักษาความเป็นเพื่อนกันต่อไป สำหรับเด็กที่ร้าน เด็กเค้าติดการเกมค่ะเป็นการเกมเกี่ยวกับฟุตบอลแล้วเล่น แข่งกัน วางเดิมพันกันเป็นเงินพอเล่นเยอะ ๆ ก็ไม่อยากตื่นมาทำงาน บางทีกลางวันก็หนีไปเล่น ไม่ยอมอยู่ที่ร้านค่ะ

ถ้าใครมีเรื่องทุกข์ใจ อยากถาม อยากปรีกษา คุณบัวเป็นที่ปรึกษาที่ดีค่ะ ให้คำแนะนำในหลาย ๆเรือ่ง ไม่ใช่ทำนองหมอดูเพียงอย่างเดียวด้วยค่ะ

14. sassygile

sassygile เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2010
    สนใจค่ะ อยู่แถวไหนหรอค่ะ

15. หญิงนิด

ขอเล่าด้วยค่ะว่าแม่นเหลือเชื่อ

ได้แนะนำให้น้องที่ทำงานดู เป็นน้องผู้ชาย

เมื่อเดือนที่แล้วเขาเล่าให้ฟังว่า คุณบัวทักว่าจะได้ไปเยี่ยมเพื่อนร่วมงานที่โรงพยาบาล

จะประสบอุบัติเหตุ น้องเขายังไม่เชื่อ

ปรากฎว่า 2-3 วันที่แล้ว เพื่อนร่วมงานรถคว่ำค่ะ 3 คน น้องเขามาถามว่าพี่จำได้ไหมที่ผม

เล่าให้ฟังเรื่องที่ได้ดูดวงมา ขนลุกเลยค่ะ

ไม่ได้เป็นหน้าม้าแต่ประการใด เล่าให้ฟังเฉย ๆ ค่ะ แปลกใจในความแม่นมากเลย

16. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ผมดูแล้วเครียดเลย ไม่รู้ว่าแม่นรึป่าว แต่ว่าเครียดเลย

17. Winnypooh

Winnypooh สมาชิก

เคยดูค่ะ ความรู้สึกเหมือนคุณ soundproof เลย หลังดูแล้วเครียด สงสัยคาดหวังมากไป

18. pp2

pp2 เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    การดูหมอดูนั้น บางครั้งหรือบางคนก็ใช่จะแม่นเหมือนกับคนที่เคยไปดูมา อันนี้แล้วแต่เวรแต่กรรมของแต่ละบุคคลไม่เหมือนกัน บางคนถ้าเจ้ากรรมนายเวรเปิด ก็อาจจะรู้ได้มาก แต่ถ้าบางคนเจ้ากรรมนายเวรปิด จะทำให้เราเครียดได้ เพราะผลออกมาไม่ตรง และสิ่งที่อยากจะบอกอีกอย่างคือ อันนี้ไม่เจาะจงว่าผู้ใดนะครับ แต่เท่าที่เคยสัมผัสมา แต่ก่อนก็สนใจนะว่ามีคนไปดูกับคนนั้นคนนี้แล้วเอามาโพสต์ในความแม่น ตอนหลังก็มารู้ได้ว่า บางทีบางคนก็เป็นคนพวกเดียวกันคือเชียร์หมอ (ไม่ใช้คำหน้าม้า) ผมเคยดูมามากแล้วแล้ว ไม่ว่าจิตสัมผัส ญาณ พวกนี้เป็นพวกอ่านใจคนที่มาดูออกว่าอยากรู้อยากถามอะไร เคยทำอะไรมาบ้าง และจะทำอะไรในอนาคต พวกนี้รู้ใจ แต่ถ้าถามว่า อนาคตที่คิดจะทำนั้นผลเป็นอย่างไร พวกนี้จะตอบไม่ตรง ตอบเลี่ยงๆ ไม่เหมือนตอนอ่านใจ สรุป หมอดูส่วนมากจะมีบทสรุปให้คนที่ไปดูคือ ทำบุญ แล้วผลบุญจะช่วยให้ดีขึ้น ถ้าเป็นแบบนี้ พวกท่านคิดว่า จะเอาแบบไหนดี แค่บอกนะ มิได้มีเจตนาเป็นอย่างอื่น

19. นะเมตตา

นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

55 งงเหมือนกันอ่ะดิ ตอนที่เห็นทู้คุณ diya ว่าคนเดียวกันมั้ย เราก็เช็คเบอร์โทร. อ๊ะ คนละเบอร์กับคุณนัตตี้ (เราเคยดูกับคุณนัตตี้แล้ว) ก็เลยโทร.ไป พอบอกชื่อจะจองคิว คุณนัตก็ทักมาว่าเคยดูกับนัตตี้ใช่มั้ย เราก็ว่าใช่ ยังนึกว่าเค้าเป็นญาติกันอีก คุณนัตบอกว่านี่นัตเอง ชื่อบัวเป็นชื่อครูบาอาจารย์ ชื่อนัตตี้ คุณรักฯ ตั้งให้ แล้วก็เลยไม่ได้จองคิว เดี๋ยวจะบ่อยไป

ประมาณว่าคนที่ไปดู มาโพสท์ไว้คนละเว็บ เลยชื่อไม่เหมือนกัน แต่ราคา..จำไม่ได้จ้า

20. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    อืม ใช่ ดูมาแล้วเหมือนการ