แนะนำหมอดู จากเว็บ ญาณคเณศวร

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ญาณคเณศวร, 3 มกราคม 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. 999ZEN999

999ZEN999 สมาชิก

ผมกลับมาดูดวงและนะครับขอบพระคุณทุกท่านที่ไปร่วมทัวร์บุญและทุกท่านที่มาตอบกระทู้นะครับและขออภัยท่านที่นัดคิวไว้แล้วแต่ผมยังไม่ได้ดูให้และรบกวนคุณเมธาวีติดต่อผมมาอีกครั้งนะขอรับ...ส่วนท่านใดที่พลาดหวังหรือเสียความรู้สึกรึถูกเอาเปรียบจากหมอดูท่านอื่นๆที่บอกว่าจะช่วยคนแต่สุดท้ายมาแนวพาณิชย์ ก็ติดต่อมาทางผมมาได้นะครับ ถ้าเดือดร้อนเงินทองมากๆบอกผมนะครับผมคิดค่าครูพิเศษสำหรับผู้ที่เดือดร้อนเรื่องเงินจริงๆด้วยค่าครู 12 บาท

2. natita-np

natita-np สมาชิก

3 กุมภาพันธ์ 2013
    มีโอกาสได้ไปทัวร์ร่วมบุญคเณจร ทริป ครั้งที่ 1กับอ.ปอ และทางทีมงานทุกท่าน ขอบอกเลยว่าประทับใจมากมายค่ะ เพราะตอนไปครั้งแรกก้อรุสึกกังวลมากว่าเราจะไปสนุกมั้ย จะมีเพื่อนคุยด้วยมั้ย ก็ดังวลหลายๆอย่าง แต่พอได้ร่วมเดินทางไปกับทางทีมงานของอ.ปอ รุสึกประทับใจค่ะ เพราะทุกท่านที่ร่วมเดินทาง ให้ความเป็นันเองมากมาย ทำให้ตลอดการเดินทาง มีแต่ความสนุกสนานเหมือนครอบครัวยกพลไปเที่ยว ....และแต่ละสถานที่ที่ไปมีความขลังและศักดิ์สิทธิ์มากค่ะ ทางอ.ปอเองก้อเป็นผู้นำในการนำสวด อธิษฐาน เพิ่มความขลังเข้าไปอีก ยอมรับว่าภายใต้บรรยากาศที่ชุ่มฉ่ำในช่วงเช้าจนถึงอากาศร้อนอบอ้าว เหล่านักเดินทางแสวงบุญ ไม่ย่อท้อกันเลยทีเดียวค่ะ มีเสียงหัวเราะ เสียงพูดคุยเป็นกันเอง ตลอดเวลาจนจบการเดินทาง...แอนแอบหวังว่าทริปครั้งต่อไป ขอให้มีเร็วๆนี้นะคะ อยากเจอทุกคนอีกค่ะ อาจเหนื่อยล้ากันบ้างแต่ความประทับใจและความสุขอิ่มเอิบ ยังอยู่ในใจค่ะ ทำให้เราได้สนิทกันมากขึ้น^^ ที่สำคัญนอกเหนือจากอ.ปอ แล้วขอขอบคุณพี่คมสันต์ พี่ส้มและน้องมิลิน ที่เพิ่มสีสันทัวร์ คุณโบท อีกคนที่อดนึกถึงไม่ได้ นางฟ้าประจำทริป "เจแปน" นางฟ้าชาลี นางฟ้าฟู่ พี่เหมียว คุณหนึ่ง คุณรัตน์ พี่นก พี่โต๋ยและของฝากน้ำพริกอร่อยๆของพี่แอท และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ แอนมั่นใจค่ะว่าทุกท่านประทับใจกับการไปทัวร์ ใน คเณจรทริป ครั้งที่1อย่างแน่นอน ขอให้มีคเณจรทริป ครั้งที่ 2ไวๆน๊าาาาาาา (^O^)/

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      334.8 KB
      เปิดดู:
      119
      ขนาดไฟล์:
      217.1 KB
      เปิดดู:
      62
      ขนาดไฟล์:
      493.9 KB
      เปิดดู:
      53
      ขนาดไฟล์:
      415.5 KB
      เปิดดู:
      68
      ขนาดไฟล์:
      450.9 KB
      เปิดดู:
      60
      ขนาดไฟล์:
      416.7 KB
      เปิดดู:
      114
  3. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ สาธุ สาธุ ขออนุโมทนาบุญกับ อ.ปอ และทุกๆ ท่านด้วยค่ะ
    ไม่ได้ไปด้วย แต่ได้ติดตามอยู่ตลอดได้อ่านได้เห็นภาพที่ทุกท่านนำมาฝากให้ได้อนุโมทนาบุญร่วมกัน
    ประทับใจด้วยจริงๆ ค่ะ

ทริปหน้าคงได้มีโอกาสไปร่วมทัวร์บุญด้วยนะคะ

4. diya

อีก 1 ความในใจจาก คุณThip ค่ะ ยังไม่สะดวกมาบอกกล่าวตรงนี้ diya ขอเป็นสื่อกลางนำข้อความมาลงให้นะคะ
    คะขอเขียนในนี้คร่าวๆคะ

ทัวร์ครั้งนี้อิ่มบุญอย่างมหาศาลและ ได้มิตรภาพที่แท้จริงจากกัลญาณมิตรทางบุญทุกๆท่าน
    ซึ่งหามิตรภาพแบบนี้ได้ยากจริงๆ ในสังคมสมัยนี้คะ

หวังเป็นอย่างยิ่งจะมีทัวร์บุญดีๆ อย่างนี้ทุกๆ เดือนคะ

***ขอขอบพระคุณอ.ปอและทีมงานทุกท่านในการให้ความรู้และสาระ รวมทั้งการดูแลเอาใจใส่อย่างเต็มที่ในทัวร์บุญครั้งนี้คะ***

5. nenglek

nenglek สมาชิกใหม่

13 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้มีโอกาสร่วมทัวร์บุญคเณจร ครั้งที่ 1 ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณอ.ปอ และทีมงานที่ทุ่มเทแรงกายแรงใจในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ขึ้นมา ทำให้ได้มีโอกาสร่วมทำบุญตามวัดต่าง ๆ ที่ไม่เคยไป และได้เลี้ยงอาหารเด็ก ๆ ก็นับว่าคุ้มค่ากับระยะเวลา 1 วัน ถึงแม้อาจจะมีอุปสรรคเล็กน้อยเรื่องของอากาศที่ร้อน แต่ผู้ร่วมทริปทุกท่านก็สู้ไม่ถอยเช่นกัน

ก็ขออนุโมทนาสาธุกับทุกท่านด้วยค่ะ สาธุ

6. chanitar

chanitar Active Member

11 กุมภาพันธ์ 2015
    ดูดวงกะอาจารย์ปอ

คุณแม่ได้มีโอกาสดูดวง กับ อาจารย์ปอ แกเล่าให้ฟังว่า "แม่นเป๊ะมากๆ" และขอบคุณอาจารย์ที่ช่วยชี้แนะ แนวทางกับปัญหาหนักอกหนักใจอยู่ ณ ปัจจุบัน ไม่ว่าจะเรื่อง สุขภาพ เรื่องครอบครัว เรื่องลูก เรื่องเจ้าที่เจ้าทาง และสุขภาพ ฯลฯ ตรงหมดเลยที่ อ.ปอทักมา และขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆ เพื่อนำไปสู่สิ่งดีงาม ไม่ว่าจะเรื่อง การกรวดน้ำที่ให้ครอบคลุมทั่วถึง เพราะที่ผ่านมาคุณแม่ทำไม่ค่อยครอบคลุมเท่าไหร่ การนั่งสมาธิ ด้วยค่ะ ท้ายนี้ขออำนาจแห่งคุณพระศรีรัตนตรัยจงปกป้องคุ้มครองให้ อาจารย์ปอ สำเร็จทุกประการตามปรารถนา มีความสุขทั้งกายและใจ และให้มีความเจริญรุ่งเรืองตลอดไปค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

7. Jkhachittnat

Jkhachittnat สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ เพื่อนกัลยาณมิตรทุกคน

เป็นอีกคนที่ได้มีโอกาสไปร่วมทัวร์บุญกับพี่น้องชาวญาณคเณศวร บรรยากาศที่เต็มไปด้วยความอบอุ่น ถึงแม้ว่าทริปครั้งแรกนี้อาจมีอุปสรรคเรื่องดินฟ้าอากาศไม่เป็นใจ แต่ด้วยแรงใจแรงบุญก็ไม่ได้ทำให้ทริปในครั้งนั้นหมดสนุกแต่อย่างใด มีแต่เสียงหัวเราะ เฮฮา และปลื้มปริ่มกันทุกคน สำหรับทริปครั้งนี้เป็นการพบกันครั้งแรก กับพี่น้องชาวญาณคเณศวร ก็ไม่มีอะไรมาก แต่รู้สึกประทับมากมายเหลือเกิน การให้การต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นมิตร การได้ร่วมช่วยเหลือ และเป็นส่วนหนึ่งที่ได้ทำให้น้องๆและเด็กที่ยากไร้ได้ความสนุกและรอยยิ้ม การได้ทำบุญไหว้พระกันพร้อมหน้าพร้อมตา บอกได้คำเดียวว่า ตลอดทริปรู้สึกได้ว่าเวลาผ่านไปเร็วมาก และก็ไม่คาดคิดมาก่อนว่าจะเป็นอีก1คนที่ร่วมกิจกรรมและได้รับของที่ระลึกชิ้นพิเศษจากอ.ปอ เป็นรูปภาพองค์พ่อพิฆเณศมีขนาดใหญ่ซึ่งสวยงามอลังการมาก ชอบมากๆเลยค่ะ หอบกลับบ้านด้วยความตื่นตันใจจากการให้ที่ยิ่งของทริปนี้ สุดท้ายก็คิดว่า อยากให้มีทริปดีๆแบบนี้อีกไปตลอดๆ การให้ที่ยิ่งใหญ่กว่าสิ่งใดคือ การให้เพื่อนมนุษย์ด้วยกันมีความสุข และความสุขที่ได้จากการให้ในครั้งนี้ คือความสุขที่ได้เห็นรอยยิ้มของน้องๆทุกคนค่ะ

ขนาดไฟล์:
      109.3 KB
      เปิดดู:
      79
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2015
  8. tangtam

tangtam สมาชิกใหม่

ขอบคุณอาจารย์ปอ

เมื่อวานนี้ได้ดูดวงกับอาจารย์ตรงมากเลยค่ะทั้งเรื่องงาน เงิน ครอบครัว...ขอบคุณอาจารย์ที่ให้ข้อคิดดีๆในการดำเนินชีวิตค่ะ

9. เมธาวี1

เมธาวี1 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากดูบ้างครับ ติดต่ออาจารย์ไม่ได้เลย

10. diya

คุณเมธาวีลองติดต่อ อ.ปอ ใหม่นะคะ ติดต่อไปปลายๆ ครั้งค่ะ
    แจ้ง อ.ปอ ว่าตามที่นัดไว้แล้วยังไม่ได้ดู
    ขอให้ได้ดูในเร็วๆ นี้นะคะ ...

11. งูเล็ก

งูเล็ก Active Member

10 มิถุนายน 2014
    ระหว่างรอเบอร์รวยพลิกชีวิตจาก อ.เฟรญา ขอช่วย อ.บอกบุญก่อนละกันค่า

สาธุ

12. vimon20

vimon20 Active Member

กราบสวัสดีอ.ปอค่ะ ;aa43;aa43;aa43
    ได้มีโอกาสปรึกษาปัญหากับอ.ปอทางโทรศัพท์แล้วค่ะ อ.ปอ ใจดี ใจเย็นยินดีให้คำปรึกษาค่ะ แม่นมากค่ะ ทักมา ตอบว่า ใช่ ใช่ ใช่ ทูกข้อค่ะ
    พอได้ถามปัญหา และทางแก้ไขแล้วก็รู้สึกดีขึ้น สบายใจขึ้นค่ะ ขอขอบพระคุณอ.ปอมากๆๆค่ะ อ.ปอตั้งใจช่วยทุกๆๆคนที่เดือดร้อน ไม่หลอกลวง
    thaxx ขอขอบพระคุณอ.ปอมากๆๆค่ะ

13. diya

ใครที่ส่ง pm มาแล้ว diya ยังไม่ตอบกลับ ต้องขออภัยด้วยนะคะ
    ตอนนี้ อ.ปอ คิวแน่นมากๆ ค่ะ ยังไม่ปล่อยคิวใหม่
    ถ้า อ.ปอ เปิดคิวแล้วจะรีบแจ้งกลับนะคะ
    ขอให้อดทนรออย่างเย็นใจนะคะ

ขออนุโมทนาบุญทุกท่านค่ะ

14. diya

ตีข่าวบอกข่าวงานบุญกุศลร่วมกับ อ.ปอ​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 สิงหาคม 2015
  15. Pu_Ko

Pu_Ko Active Member

24 มิถุนายน 2011
    เมื่อสัปดาห์ก่อน ได้คิวไปตรวจดวงชะตา กับอาจารย์ปอ ยอมรับเลยว่าแม่นและตรงมากๆ เพราะก่อนไปตั้งคำถามไว้ในใจมากมาย เมื่อไปหากลับไม่ต้องถามอะไรมากเพราะอาจารย์ตอบก่อนที่จะถามเหมือนกับอ่านใจเราได้
    ได้คำชี้แนะมากมาย และแนวทางการแก้ปัญหาต่างๆของชีวิต ส่วนท่านไหนที่รอ คิว ต้องรอหน่อย เพราะส่วนตัวก็รอคิวมาเกือบปี เช่นกัน แต่ก็คุ้มค่าสำหรับการรอ
    ต้องขอบคุณอาจารย์ปอและพี่Diya มากๆ

16. diya

ขอบพระคุณสำหรับ comment และขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

17. เมธาวี1

เมธาวี1 เป็นที่รู้จักกันดี

ดูแล้วครัช น่าเสียดายถามน้อยไปหน่อยทั้งที่มีอะไรอยากรู้อีกตั้งเยอะแยะ อยากดูอีก อาจารย์แม่นมาก

18. diya

ขอบพระคุณสำหรับ comment และขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

19. diya

สวัสดีปีใหม่ 2559 ค่ะ

สำหรับท่านที่สนใจจองคิวดูดวงกับ อ.ปอ แจ้ง ID LINE ของท่านผ่านกระทู้นี้ได้เลยนะคะ
    แต่หากไม่อยากเปิดเผยส่ง PM ถึง diya ค่ะ

20. diya

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้