แนะนำอาจารย์เชย์เชย์ การดูดวงแบบศาสตร์พม่าเห็นปัจจุบันและอนาคต

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย pimpiralai, 9 พฤศจิกายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pimpiralai

pimpiralai สมาชิกใหม่

9 พฤศจิกายน 2012
    ได้เคยดูดวงกับอ.เชย์มาแล้ว ท่านค่อนข้างใส่ใจลูกศิษย์มาก ๆ และห่วงใย
    งานท่านยุ่งมากจริง ๆ ท่านมีน้ำใจ แต่ท่านก็รับโทรศัพท์ตลอด อยากทราบจากประสบการณ์ ผู้ที่เคยแก้ไขปัญหากับอ.เชย์ ในเรื่องความรัก ท่านแก้ไขอย่างไร
    และสำเร็จหรือไม่คะ ขอความเห็นและคำแนะนำด้วยค่ะ ต้องเสียเงินเพิ่มหรือไม่
    เพราะกำลังทุกข์เพราะรัก :boo:

2. Thunyaras

Thunyaras สมาชิก

ไม่รู้จะตอบทันหรือเปล่าและไม่แน่ใจว่าใช่อ.เชเช คนเดียวกันหรือ้ปล่าแต่อ.เชเชที่ดิฉันเคยปรึกษาท่านตอนนั้นค่าครู 239 หรือ 259 อ แนะนำทำตามแล้วได้จริงๆค่ะ ไม่มีเสียเพิ่ม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้