แนะนำเว็บคาราโอเกะเพลงสากลครับ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย ashitakasan, 12 ตุลาคม 2012.

1. ashitakasan

ashitakasan Active Member

KaraokeParty.com - Free Online Karaoke Party Game

เพลงเยอะพอสมควรครับ ร้องออนไลน์ได้ทันทีไม่ต้องโหลดโปรแกรมมาลงเครื่อง เพลงดังๆหลายเพลงมีให้ร้องฟรี สามารถปรับคีย์เพลงให้เข้ากับเสียงได้ ร้องเสร็จเอามาปรับแต่งเสียงด้วย equalizer ก่อนบันทึกได้ มีระบบแบทเทิลกับเพื่อนหรือคนอื่นๆด้วย อยากแชร์เพลงที่เราร้องเข้า facebook/twitter ก็ทำได้เช่นกัน ลองไปเล่นกันดูยามว่างครับ

ใครไปจอยแล้วแอดผมมาได้นะครับ peaknext ครับ ขอบคุณมากครับ
    :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ตุลาคม 2012
  2. pechklang

pechklang เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา...ครับ
    ว่าง ๆ คงจะได้เข้าไปทดลองใช้ดูครับ..ขอบคุณที่แนะนำ..!!!