แนะนํา ท่านที่มีอุปสรรคในการงานและค้าขาย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ลูกโดด, 14 กันยายน 2008.

1. ลูกโดด

ลูกโดด Active Member

14 กันยายน 2008
    ขอแนะนํา สีผึ้ง ของหลวงปู่ที โชติปุณโณ วัดบ้านกระต่ายดอ่น ต.สมอ อ.ปรางค์กู่ จ.ศีรษะเกษ เด่นทางเมตตาและค้าขาย ลูกโดดมีประสบการมาแล้ว ทํางานเมื่อกอ่นเจ้านายหาเรื่อง ด่าทุกวัน ใช้สีผึ้งป้ายปากแล้วเดียวนี้ บ่นยังไม่มีเลย ด้านค้าขายลูกศิษย์ ทาง จ. ชลบุรี ,มาบูชาไปใช้กันเยอะครับ ขอบอกที่โพสต์ลงเว้บ์ ผมลงให้เอง เพราะทางวัดกําลังสร้าง ซุ้มประตูวัด

2. supatach

supatach เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2006
    หาเช่าได้ที่ไหนครับ แล้วมีรูปให้ดูไหมครับ
    ขอบคุณครับ