แพทย์ รพ.ศิริราช อัศจรรย์ใจ อาการมะเร็งหลวงพ่อทอง จันทสิริ หายเป็นปกติ

ในห้อง 'หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต' ตั้งกระทู้โดย แดนโลกธาตุ, 25 เมษายน 2010.

1. dangcarry

dangcarry เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ผมได้พบและทำบุญกับหลวงพ่อที่วัดพุทธบูชา หลายเดือน สุขภาพไม่แข็งแรง แต่เมื่อเดือนเมษายน โฆษกประกาศหลวงพ่อหายจากอาการมะเร็งลำไส้แล้ว สุขภาพท่านที่ผมเห็นดีมาก ๆ ผิวพรรณท่านผ่องใสมาก สาธุ สาธุ

2. มุ่งเต็มใจ

มุ่งเต็มใจ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2006
    โฆษกที่มูลนิธิหลวงปู่มั่นเมื่อเดือนเมษายนก็ประกาศว่าท่านพ้นอันตรายจากมะเร็งแล้วด้วยครับ

3. up4u

up4u เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญด้วยครับและดีใจที่หลวงปู่หายอาพาธ

แล้วยังงี้ผมยังสามารถไปบริจาคให้เลือดได้อีกไหมครับนิ รบกวนพี่ๆ pm มาบอกผมหน่อยนะครับ