โครงการชุมชนลาพิษ ด้วยศาสตร์แห่งการรักษาโรคผิวหนังด้วยสมุนไพร แจกฟรี

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย law of karma, 31 กรกฎาคม 2016.

1. law of karma

law of karma เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2009
    สวัสดีค่ะ

ใครที่มีลักษณะอาการผิดปกติของผิวหนัง เป็นๆหายๆเรื้อรัง ผิวเป็นหนอง คัน ผดผื่น หรือผู้ป่วยโรคผิวหนังที่เป็นหนอง รักษาไม่หาย น้ำเหลืองไม่ดี ผิวแพ้ง่าย ไม่อยากใช้ยาเคมีรักษา

ติดต่อรับผลิตภัณฑ์สบู่สมุนไพรออแกนิก ที่ช่วยรักษาได้นะคะ ใครอยากได้ ส่งชื่อที่อยู่มาได้เลยค่ะ

***ขอสงวนไว้สำหรับผู้ผิวหนังแย่จริงๆนะคะ***

ส่งชื่อที่อยู่ และรูปอาการให้ใน ข้อความนะคะ
    ตอนนี้เราแจกให้ผู้ที่มีปัญหาผิวหนัง ใกล้ๆ รพ. ทั้ง โรงงาน โรงเรียน และชุมชน แจกให้ผู้ป่วยโรคเบาหวาน โรคไต โรคแพ้ภูมิตนเอง ที่มีอาการที่ผิวหนัง โรคผิวหนังอื่นๆ หนอง ผดคัน ตุ่มแดง แจกให้ น้องๆบ้านเด็กกำพร้า ที่เป็นน้ำเหลืองไม่ดีขาลาย รวมถึงผู้สูงอายุ ที่เป็นผิวหนังคัน และดำไม่รู้สาเหตุ ทุกครั้งที่ลงสำรวจชุมชนค่ะ เลยเอามาแจกให้ทุกท่านได้ใช้กัน

เราแจกให้ฟรีค่ะ เป็นทานช่วยเรื่องรักษาโรคค่ะ