'โจวเหวินฟะ'ทำพินัยกรรมกว่า5พันล้านบาทให้การกุศล

ในห้อง 'บันเทิงและศิลปวัฒนธรรม' ตั้งกระทู้โดย ษิตา, 22 กุมภาพันธ์ 2014.

1. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    อนุโมธนาครับ
    พระเอกในดวงใจเลยครับ สมัยวัยรุ่น โหด เลว ดี ทั้งสามภาค ผมดูไป 20 รอบได้มั้ง
    กับบทบาทในหนัง เสี่ยวหม่า กับ ไอ้เคน

2. L-Walkers

L-Walkers เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ เขานี่้แหละโคตรเซียน

3. หนุ่มยาดอง

หนุ่มยาดอง เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ได้ยินข่าวแบบนี้จากคนดังๆรวยๆแล้วโครตปิติเลยอ่ะคับ ขอโมทนาสาธุเน้อๆๆๆๆๆ
    (ถ้าผมรวย ผมก็จะทำแบบนี้ล่ะครับ อิๆ)

4. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    อนุโมทนาครับ สุดยอดจริง ๆ ครับ ข้าน้อยขอคารวะ /\ อ้อ ไหน ๆ พี่โจวก็จะบริจาคละ ขอแบ่งมาทางผมสัก 100 ล้านจะได้ไหมครับ ? พูดเล่นครับ แต่ถ้าให้ผมจริงผมก็จะรับแบบไม่อ้อมค้อมครับ อิ ๆ