โทรไปดูดวงมาแม่นดีครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ทหารเก่า, 30 ธันวาคม 2010.

1. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    เพื่อนที่รู้จักผมเขาแนะนำให้เบอร์ 0874466141 เป็นเบอร์ของคน คนหนึ่งที่มีความสามราถ ด้านทำนาย เขาชื่อ ศิลายา จิตเทพ เขาทำนายและแนะนำเรื่องที่เรากำลังคิดไม่ตกและแนะนำวิธีแก้ไขแล้วนำไปทำแล้วเกิดผลดี ผมเองไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้เท่าไรก็ลองโทรไปดูผมนึกว่าต้องเสียเงินดูหลายบาทแน่แต่พอคุยเสร็จถามเขาว่าคิดค่าดูอย่างไรเขาบอกว่าเขาไม่เคยคิดหรือกำหนดเพราะสิ่งที่เขาได้มาจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านให้มาเขาไม่เรียกร้องเงินทองผมชอบ อิอิ แต่ผมคิดว่าเขามีน้ำใจเสียเวลาแนะนำและบางอย่างเขารู้เรื่องของเราได้อย่างไรผมเองก็ยังงงเอาเป็นว่าเขาดูผมแม่นมากโทรคุยกับผมสองชั่วโมงกว่า5555เล่นเอาแบทผมหมด ผมเลยโอนเข้าบัญชีเขาค่าข้าวไป200บาท ท่านอ่านแล้วอย่าว่าผมงกล่ะอิอิ ก็เขาไม่เรียกร้องแต่เพียงแค่รู้ว่าเขาเสียเวลาแนะไม่อยากเอาเปรียบใครและสิ่งที่เขาแนะนำผมกลับมาทำแล้วเกิดผลดีนะครับ ผมเห็นเวปมาสเตอร์บอกว่ามีท่านในเวปเสียเงินดูมากๆ แต่นี่ไม่ให้เขาเขาก็ไม่ว่าครับผมลองใจเขามาแล้ว ดูเสร็จก็วางหู แล้วโทรไปใหม่เขาก็คุยดีผมเลยต้องถามเลขที่บัญชีเขาแล้วบอกเขาว่าพี่ขอเลี้ยงข้างเลี้ยงน้ำน้องสักมื้อเป็นการขอบคุณวันหลังพี่จะได้กล้าโทรมาขอคำปรึกษาอีกเขาถึงให้เลขบัญชี ดูเหมือนเขามีเจตนาช่วยเหลือคนครับ ลองโทรไปดูได้ครับเขาไม่ได้เรียกร้องอะไร ผมชอบถ้าเรียกร้องเงินผมคงไม่ดูหรอกแต่ที่ให้เขาเพราะเขาเป็นคนดี และเขาก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไรบางทีสายจะไม่ว่างต้องพยายามหน่อยนะครับเพราะอย่างผมคุยกัยเขาสองชั่วโมงกว่า มีสายซ้อนแปดสาย แม่นนะครับ เลยมาเล่าสู่กันฟังครับ

2. deejaimark

deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

3. ham000

ham000 สมาชิก

30 สิงหาคม 2010
    ขอบคุณมากก่ะที่เล่าสู่กันฟังแล้วจะโทรไป :cool:

4. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009

โทรไปแล้วมาเล่าสู่กันฟังมั่งนะคะ ;20

5. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

จะรอฟังข่าวนะคะ ติงไม่เคยไปให้หมอดูดูให้เลย แต่มักมีคนมาทักบ่อยๆ

6. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

จะโทรไปนะค่ะมีเรื่องไม่สบายใจค่ะ

7. Tumtuika

Tumtuika เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2009
    รบกวนบอกเบอร์บัญชีเขาให้ด้วยได้ไหมคะ

8. ทหารเก่า

ผมต้องขอบอกทุกท่านก่อนว่า ผมเพิ่งโทรไปหาน้องที่ดูดวงแค่ครั้งแรก เลยเอามาเล่าให้ฟังครับส่วนเรื่องอื่นท่านใดอยากโทรไปปรึกษาคุยเรื่องอะไรกันก็แล้วแต่ท่าน ผมเห็นเขาไม่เรียกร้องเงินทองอะไรก็เลยมาเล่าให้ฟัง ที่ผมโอนเงินให้เขาเพราะเกรงใจน้องเขาวันหน้าวันหลังอาจต้องปรึกษาเขาอีกและผมไม่ชอบเอาเปรียบใครครับ ท่านจะไม่ให้เขาผมก็คิดว่าเขาคงไม่ว่าอะไรเพราะเขาไม่มีข้อต่อรองอะไรกับผมกับที่อื่นผมต้องเสียเงินตามที่เขาเรียก ผมว่าบางทีคนเราบางครั้งมีปัญหาก็อยากได้คนที่จริงใจได้คุยได้เล่าให้คำแนะนำดีๆแต่สำหรับผมเขาดูแม่นครับ ชอบตรงเขาไม่เรียกร้องอะไรนี่แหละที่ทำให้ผมประทับใจ ดูโดยไม่เน้นผลประโยชน์ ยิ่งทำให้ผมอยากให้เขาเพราะน้อยนักในปัจุบันที่จะได้พบเจอคนแบบนี้ บางท่านมาถามเลขที่บัญชีผมไม่ให้หรอกครับไปคุยกับเขาเองดีกว่าครับผมแค่มาเล่าให้ฟัง บางท่านตอนนี้อาจไม่สามราถเสียเงินดูดวงก็ได้ เสียแค่ค่าโทรก็มีที่ให้ดูดวงแล้วครับ

9. ทหารเก่า

รบกวนท่านที่โทรไปดูดวงมาหากท่าน ติดต่อ คุณศิลายา ได้ผมวานบอกให้คุณศิลายาโทรหา พี่สมด้วยเรื่องที่เคยคุยกันเอาไว้ว่าจะให้มากรุงเทพ ผมโทรสองวันแล้วยังคิดต่อไม่ได้เลยครับ รบกวนด้วยครับ

10. ammy_3115

ammy_3115 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2010
    โทรเวลาไหนได้บ้างคะ แล้วดูวันเดือนปีเกิดหรือดูยังไงคะ

11. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

70% จ้า ดูมาแล้ว ใช้ญาณ

12. guaregod

guaregod เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2009
    ผู้หญิงใช่เปล่านี้ ต้องโทรไปจีบซะแล้ว อิๆ

13. nuchnart

nuchnart Active Member

26 กุมภาพันธ์ 2009
    เพิ่งดูมา โดยส่วนตัวก็... ไม่รู้สิ อย่างปีนี้ได้ไปต่างประเทศตลอด ตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่กลับบอกว่าปีนี้ไม่มีโอกาสเดินทางต่างประเทศเลย ต้องรอปี 55 ถึงจะได้เดินทาง เรื่องรถเพิ่งถอยป้ายแดงมา แต่กลับบอกว่าต้องได้บ้านก่อน จึงจะได้รถ งงมาก แล้วแต่วิจารณญาณแล้วกันนะคะ

14. pro2010

pro2010 สมาชิก

ลองเบอร์นี้ดูนะคับ
    ดูดวงทางโทรศัพท์
    โดย ผ่านญานองค์เทพ ภูเตศวร
    0862456759

15. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

โทรไปแล้วไม่รับสายสักทีค่ะ

16. Triple777

Triple777 Active Member

วันนี้ จะลองไปดูบ้างค่ะ

17. yuth seacon

yuth seacon เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2009
    ลองโทรไปดูแล้วครับวันนี้ แต่น้องเขาไม่รับสายครับ

18. Triple777

Triple777 Active Member

โทรไปดูแล้วค่ะ น้องเค้าก้อโอเคประมาณหนึ่ง ไม่ถึงกับแม่นมาก เพราะหตุการณ์ยังมาไม่ถึง

19. zeefah

zeefah Active Member

โทรไปดูดวงกับคุณศิลาญามาแล้วค่ะ ประทับใจมาก แม่นมากค่ะส่วนเรื่องในอนาคตที่เตือนมาตอนนี้ไม่รู้ว่าจะเกิดขึ้นจริงหรือไม่แต่ก็เป็นแนวทางในการดำเนินชีวิตที่ดีมากค่ะ คุณศิลาญาเขาไม่เรียกร้องอะไรเลยนะคะ เราเป็นฝ่ายถามชื่อบัญชีเขาเอง คุยด้วยแล้วสบายใจขึ้นมากและมีแนวทางในการดำเนินชีวิตมากค่ะ ทักมาเรื่องนิสัยใจคอ เรื่องในครอบครัวก็ตรงทุกอย่างเลยค่ะ

ตอนนี้นับถือมาก ถ้าใครจะดูก็ขอให้คิดคำถามไว้ล่วงหน้านะคะเพราะโทรติดยากแต่ถ้าได้คุยแล้วก็จะคุยได้นานเท่าไหร่ก็ได้จนกว่าเราจะสบายใจ ถือว่าเป็นหมอดูที่ดีมากค่ะ

20. numtalsod

numtalsod เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2010
    โทรไปแล้ว ไม่รับสายค่ะ สงสัยยุ่งอยู่