โทรไปดูดวงมาแม่นดีครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ทหารเก่า, 30 ธันวาคม 2010.

1. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    เขิลอะครับ จาทักทายว่าไรก่อนดีอะ ^^

2. boriphat

boriphat เป็นที่รู้จักกันดี

ถามเรื่องน้องนุ่นที่หายไป ทุ่งใหญ่นเรศวร หาไม่เจอ 1 เดือนแล้ว
    ชื่อ วรฐิกา พรหมณะ อายุ 29 ปี วันเกิด 23 มีนาคม 2525

ใครโทรติดช่วยถามให้ด้วยครับ

3. น้องผ้าห่ม

น้องเค้าน่ารักมากครับ ก็แม่นดีครับ

4. น้องผ้าห่ม

ของผมน้องเค้าโทรกลับมาหาผมด้วยง่ะ

5. littlelotus

littlelotus สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2011
    เลขที่บัญชีค่ะ 3230134699 ธนาคารกรุงไทย คุณศิลาญา

-เพิ่งโทรไปเมื่อกี้ค่ะ ตอนนี้ยังมึนเล็กน้อย เขาทักในสิ่งที่ไม่เคยมีใครพูดมาก่อน รู้สึกอึ้งไปเลยค่ะ โดยส่วนตัวเป็นคนชอบดูหมอ คุณศิแนะนำได้แตกต่างมากค่ะ แต่อยู่บนพื้นฐานของเหตุและผลค่ะ แต่ก็ดีใจที่เขาดูให้โดยไม่เรียกร้องเรื่องค่าครูก่อนเลย แล้วไม่ได้คาดหวังต้องเป็นจำนวนเท่าไหร่

อนุโมทนาสาธุค่ะ

6. kunghun

kunghun Active Member

25 พฤษภาคม 2006
    มาชื่นชมพี่เขาค่ะ
    พี่เขาคุยดีมากๆ แนะนำเหมือนพี่คนนึง
    จริงหรือเท็จเรื่องการทำนายไม่ทราบ พี่เขาไม่ได้เอาสตังค์อะไรเลยค่ะ
    แล้วก็คำแนะนำของพี่เป็นสิ่งที่ดีเหลือเกิน แนะนำให้ทำในเรื่องดีๆ พี่เขาใส่ใจมากๆ
    สำหรับหนูแล้ว หนูชื่นชมน้ำใจพี่มากๆ หนูไม่ใช่หน้าม้า เป็นคนๆนึงที่ชื่นชมคนๆนึงด้วยใจ

7. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    หากท่านได้โทรแล้วได้คุยกับ คุณศิลาญา รบกวนวานบอกว่าให้ช่วยติดต่อผมด้วยเพราะผมต้องการที่อยู่ คุณพี่ แก้ว ที่อยู่เยอรมันฝากของมาให้ตอนนี้อยู่กับผมแต่ผมไม่มีที่อยู่โทรไปก็ไม่ได้คุยหรือคุณ ศิลาญาจะลงมากรุ่งเทพจะได้เอาไปให้เป็นนาฬิกาข้อมือครับ วานบอกด้วยถ้าไม่รีบติดต่อกลับผมยึดน่ะครับ 55555

8. ทหารเก่า

ผมต้องขออภัยที่มากล่าวขอบคุณช้า ไปครับคุณ Annie99 ที่เป็นธุระและแนะนำครับ น้ำใจงามจริงๆครับ ซาบซึ้งจริงๆครับ (f)(f)(f)(f)(f)(f)

9. ทหารเก่า

ขอสะใจครับ ได้รับโชคไม่คลาดคิดตามคำทำนาย ของน้องศิ มาหลายตังอยู่ ดีใจครับ อยากบอก

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      34.3 KB
      เปิดดู:
      682
  10. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากดูค่าดูเท่าไหร่ครับ

11. AMIIKO

AMIIKO Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2011
    อยากโทรไปแต่เกรงใจอ่า T^T

12. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้จะพูดว่าอะไรดีค่ะ แม่นมากๆๆๆๆๆๆ ตรงมากๆๆๆๆๆๆๆ
    ดูอดีตชาติ เราได้ด้วยค่ะ พี่เค้าช่วยแนะนำการปฎิบัติธรรมให้เราด้วยค่ะ

13. AMIIKO

น้องเค้าว่าง ตอนไหนบ้างค่ะ จะได้โทไปถูกเวลา ^^

14. triruangpisal

triruangpisal สมาชิกใหม่

อยากโทรไปจังเลยครับ ตอนนี้มีปัญหาชีวิตมากเลยครับ

15. AMIIKO

ขอบคุณมากๆเลยนะค้า ไว้ว่างๆจะลองโทรไป อิอิ

16. FlyingDutchman

FlyingDutchman สมาชิก

พี่แอนคับ พี่ศิเขาฝากขอบคุนพี่มานะคับแต่พี่เขาสงสัยว่าพี่เลิกเล่นเฟซบุ๊คทำไม
    พี่ศิเรยติดต่อพี่แอนไม่ได้ พี่ศิเขาเรยฝากผมมาขอบคุนหน่ะคับที่เปนพี่สาวที่ดีมาตลอด
    พี่ศิฝากมาบอกว่ารักและคิดถึงพี่แอนเสมอ
    ปล.พอดีผมติดต่อพี่ศิบ่อยๆ เรยโทรบอกพี่เขาๆ พี่ศิเรยฝากผมมาขอบคุน

17. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขอขอบใจน้องศิเป็นอย่างมากครับ ที่ช่วยชี้ทางให้เห็นมากขึ้นครับ พูดจาตรงไปตรงมา ดีครับ ผมชอบครับ น้องศิ เป็นคนสุภาพนะครับ ขนาดผมโทรไปหาน้องศิ ตอนที่น้องเขาไม่ว่าง อาจจะเพราะติดภาระกิจที่ต้องทำ แต่พอว่างแล้วน้องเขาจะรีบโทรกลับมาทันทีเลยครับ ถ้าจะให้ดีนะครับ วันไหนวันพระไม่ต้องโทรไปนะครับ ส่วนวันธรรมดา ขอเป็นหลัง 10โมงเช้าไปแล้วนะครับ จะดีกว่านะครับ แต่ขอบอกอีกนิดว่า ถ้าน้องศิ ไม่ได้รับสาย ก็ขอให้เข้าใจนะครับว่าน้องเขาติดภาระกิจนะครับ หากน้องเขารับสายแล้ว ก็อย่าลืมกระดาษดินสอ ปากกา เตรียมจดเอาไว้ด้วยนะครับ เกรงว่าจะจำได้ไม่หมดเอานะครับ ขนาดผมจดแบบสั้นๆ ยังจะจดเกือบไม่ทันเอาครับ ก็ขอให้น้องศิ ได้รับพรอันประเสริฐส่งผลบุญให้น้องร่ำรวยยิ่งๆขึ้น และมีความสุขมากๆ มีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดไป ทั้งมีอายุมั่นขวัญยืนนะจ้ะ

18. พุทธิวัฒน์

พุทธิวัฒน์ สมาชิก

12 กันยายน 2010
    โทรไปมา ก็แม่นส่วนหนึ่งแต่ส่วนใหญ่ผมว่าเราต้องเล่าให้เค้าฟังก่อนว่าเกิดอะไรขึ้นอะ แล้วเค้าถึงบอกได้ว่ามีกรรมอะไร ฟังดูผมก็ไม่รู้อีกว่าจริงมั้ยเพราะเป็นเรื่องอดีต ผมว่าจิตวิทยาสูงนะครับ หมอดูคนนี้ บางคำถามก็ตอบผมไม่ได้ ผมว่าเดาส่วนใหญ่ ผมเรียนอยู่ชั้นไหน พี่เค้ายังตอบผิดเลยอะครับ

19. FlyingDutchman

ผมว่าคุนคงมีจิตใจที่ไม่บริสุทธิ์และคิดจะไปลองของกับคุนศิผมอยากบอกว่าคนในเวปนี้หลายคนมีเบอร์คุนศินะคับพอเหนโพสของคุน เขาก้อโทรไปถามคุนศิกันหมดแล้ว ซึ่งไม่มีความจำเปนที่คุนศิจะตอบคำถามคุนทุกเรื่องและก้อไม่จำเปนที่จะต้องช่วยเหลือใครก้อตาม ที่ชอบลองของ และข้าน้อยอยากจะบอกว่าหมอดูคนไหน รู้ได้ทุกเรื่องก้อเปนเทพเจ้าแล้วก๊าฟ เพราะผมก้อเคยดูกับคุนศิมาก่อนผมรู้ว่าคุนศิเปนยังไง ถ้าคิดจะดิสเครดิตก้อไปเว็ปอื่นเถอะคับ อย่าให้คนที่ทำการกุศลต้องมาเสื่อมเสียกับคนไร้สาระอย่างคุนคนเดียว คนในเวปพลังจิตไม่ได้โง่นะคับ

20. FlyingDutchman

ซึ่งผมได้โทรถามคุนศิแล้วคุนดูกับคุนศิตั้งสองชั่วโมง แล้วไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายสักบาท แล้วคุนศิก้อไม่ได้เรียกร้องเอาอะไรเรย แล้วแต่ละคำถามที่คุนถาม ก้อค่อนข้างจะไร้สาระ และหม่กมุ่นอยู่แต่เรื่องผู้หญิง เปนใครก้อรำคาญทั้งนั้นละคับ ถ้าคิดจะลองของลองดี โดยเฉพาะกับคนที่ทำการกุศล ก้อให้ระวังตัวเอาไว้ เวรกรรมมันมีจิงนะคับ แล้วที่มาว่าคุนศิใช้จิตวิทยาสูง ถ้าเขาใช้แค่จิตวิทยาจะมีรายชื่อผู้ดูดวงตั้งยี่สิบประเทศทั่วโลกหรอคับ ถ้าเขาเปนหมอดูที่ใช้แต่จิตวิทยาคงไม่มีใครดูดวงกับคุนศิแร้วละคับ ผมขอแนะนำว่าช่วยตรวจสอบสามัญสำนึกและสันดานของตัวเองให้ดีก่อนจะดีก่าไหมคับ ก่อนที่จะมาว่าคนอื่น ลองคิดดูนะคับคนอย่างคุนดีพอแล้วหรอที่หมอดูคนอื่นอยากจะช่วยดูดวงให้คุน