โหรตาทิพย์ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและดูด้วยพลังจิต อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสต์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย covermark, 4 ธันวาคม 2015.

1. ืMeowka

ืMeowka สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2016
    วันนี้ไปทำบุญที่วัดมังกรและศาลเจ้าพ่อเสือและทำสังฆทานและให้พระทำบังสกุลเป็นบังสกุลตายให้ด้วย แต่ดิฉันลืมถามเรื่องน้ำมันต์ต้องธรณีศาลค่ะ เด๋ววันพฤหัสบดีจะไปวัดจะลองถามดูค่ะ
    อีกเรื่องค่ะอาจารย์ดิฉันนำพระไปถวายด้วยและน้องอีกคนที่ไปด้วยกันบอกว่าอาจารย์ให้นำพระหน้าตัก9นิ้ว แต่ดิฉันจำไม่ได้ว่ากี่นิ้วก็เลยถวายหน้าตัก5นิ้วไป ได้หรือเปล่าค่ะ
    ดิฉันก็หวังว่าบุญกุศลที่ทำมาจำทำให้ชีวิตดีขึ้น ขอบคุณอาจารย์อีกครั้งที่แนะนำค่ะ

2. little123

little123 สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2016
    วันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 เวลา 5.22น.
    ตอนนี้ต้องการซื้อบ้านใหม่ แต่ต้องใช้เงินดาวน์สูงมาก ไม่ทราบว่าจะพอมีหนทางหาเงิน หรือได้เงินก้อนใหญ่มาซื้อบ้าน ในเวลาอันใกล้นี้ได้หรือไม่คะ ขอบคุณค่ะ

3. covermark

covermark เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2014
    ตอบคำถาม

ตอนนี้อย่าพึ่งซื้อครับรอปีหน้าจะดีกว่าหลังเดือนเกิดของคุณเพราะตอนนี้คุณเก็บเงินไม่อยู่

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2016
  4. PUTTAR

PUTTAR สมาชิกใหม่

อยู่อย่างโดดเดี่ยวมาซักพักแล้วค่ะ งานก็ไม่ดีมีแต่หนี้สิน เมื่อไหร่ชีวิตจะดีขึ้นค่ะ

5. PUTTAR

PUTTAR สมาชิกใหม่

เกิดพุธกลางวัน 18 ต.ค.21 เวลา8.42 น.ชีวิตจะดีขึ้นมัยค่ะทำมัยไม่มีมิตรแท้บ้างเลย

6. covermark

ตอบคำถาม

ให้คุณไปซื้อพระพุทธรูปที่ร้านสังภัณท์ขนาด 5 นิ้วเนื้อเรซินแล้วเขียนชื่อคุณไวที่กระดาษแล้วนำไปติดหน้าฐานพระแล้วตั้งใจอธิษฐานขอหห้อนุภาพแห่งบุญช่วยให้คนพ้นทุกข์แล้วซื้อพวกของใช้ที่จำเป็นเช่นสบู่ ยาสีฟันแชมพูของใช้ที่จำเป็นนำไปถวายพระและซื้อผ้าขาวสองเมตร 1 ผืนไปให้พระบังสกุลตายบังสกุลเป็นให้แล้วชีวิตจะดีขื้นรีบไปทำนะครับและผมขออนุโมทนาบุญกับคุณด้วย(ถ้าได้รับข้อความแล้วตอบกลับมาด้วย)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2016
  7. Babycat

Babycat สมาชิกใหม่

24 มิถุนายน 2016
    ทำไมถึงข้ามโพสหนูละคะ.

8. covermark

ตอบคำถาม

ขอทายนิสัยคุณก่อนนะครับเจ้าชะตาเกิดวันพฤหัสลัคนาราศีกรกฎประกอบด้วยราชาฤกษ์ดาวเสาร์เป็นตนุเศษมีดาวพฤหัสเป็นดาวประจำตัวอารมณ์ค่อนข้างร้อนเรื่องของพ่อคุณไม่ต้องห่วงนะท่านได้เงินแน่ให้ท่านซื้อบาตรไปถวายวัดเขียนชื่อในกระดาษแล้วนำไปติดบนฝาบาตรพร้อมของใช้ที่จำเป็นเช่นพวกผงซักฟอก ยาสีฟันฯนำไปถวายพระและให้คุณพ่อซื้อผ้าขาวยาว 2 เมตรไปถวายพระ1ผืนร้านสังฆภัณท์มีขายให้พระบังสกุลตายบังสกุลเป็นให้แล้วผ้าไม่ต้องเอากลับมาและให้พ่อคุณทำบุญบ่อยๆเช่นใส่บาตรทุกเช้าและแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวร(ถ้าได้รับข้อความแล้วตอบกลับมาด้วยนะ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2016
  9. covermark

ขอขอบคุณคุณกวางจากประเทศสวีเดนมากครับได้รับค่าครูแล้วชาวต่างชาติที่เป็นคนไทยสนใจดูดวงเชิญติดต่อมาได้นะครับ(ได้รับข้อความแล้วตอบด้วยนะครับ)

10. นภัทร*

นภัทร* Active Member

วันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม 2511 /เวลาประมาณ 2100น.
    ขอเรียนถามว่า การเงินจะมีความคล่องตัวในเร็ววันนี้ไหมหนอ

11. covermark

ตอบคำถาม

เจ้าชะตาเกิดราศีธนูประกอบด้วยทลิทโทฤกษ์ดาวศุกร์เป็นตนุเศษดาวจันทร์เป็นดาวประจำตัวเป็นคนเก็บเงินไม่อยู่ถ้าอยากเก็บเงินอยู่ให้ซื้อบาตรไปถวายพระเขียนชื่อตัวเองในกระดาษแล้วนำไปติดบนฝาบาตรแล้วอธิษฐานให้มีเงินเหลือเก็บเหลือใช้และนำของที่จำเป็นเช่นสบู่แชมภูผงซักฟอกซื้อแล้วงใส่ถุงและนำไปถายพระทั้งชุดหมั่นใส่บาตรและทำบุญบ่อย ๆสม่ำเสมการเงินจะคล่องตัวขึ้น

12. covermark

ท่านที่ต้องการดูลายมือนัดล่วงหน้า 1 วัน

13. Babycat

Babycat สมาชิกใหม่

24 มิถุนายน 2016
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆค่ะ
    แต่ว่าช่วงนี้คือแย่มากไม่มีเงินเลย ได้แต่ขอความช่วยเหลือจากคนอื่น ไม่มีพอจะมาทำสังฆทานเลย. แบบนี้พอมีทางอื่นอีกไหมคะ. แต่ก็ถ้ายังไงอนาคตโชคดีมีโอกาสได้มาบ้างเล็กน้อย. หรือสำเร็จก้อนใหญ่จริงๆจะทำตามคำแนะนำแน่นอนค่ะ. ขอบคุณนะคะ

14. covermark

ตอบคำถาม

ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรครับพยายามใส่บาตรทุกวันตากำลังไม่เบียดเบียนตัวเองและสวดมนต์ทุกวันแผ่เมตตาและทำสมาธิช่วยได้ครับ(ถ้าได้รับข้อความแล้วตอบกลับด้วยนะครับ)

15. ผู้ธรรมดา

ผู้ธรรมดา เป็นที่รู้จักกันดี

กรรมผิดศีลกาเมในอดีตชาติ ทำให้มีแต่คนเกลียดศัตรูมากผิดหวังประจำกลายเป็นวิตกจริตคิดมากชีวิตมืดมนพึ่งใครไม่ได้ทำคุณได้โทษไม่มีใครอยากอยู่ใกล้ จะแก้ไขอย่างไร

16. covermark

ตอบคำถาม

มันเป็นกรรมที่แก้ไม่ได้นอกจากทำบุญหนุนให้กรรมเก่าชะลอกรรมเก่าไม่ส่งผล

17. Jarajin

Jarajin สมาชิกใหม่

28 มิถุนายน 2016
    วันพฤหัสบดีที่ 9 ตุลาคม 2540 ปีฉลู เวลา 17.40 อยากถามเรื่องคณะที่จะเรียนต่อในมหาลัยค่ะ

18. covermark

ตอบคำถาม

คุณมีดาวพฤหัสเป็นดาวประจำตัวเกิดราศีมังกรเกิดภูมิปาโลฤกษ์เป็นคนจิตใจดีชอบทำบุญคณะที่เหมาะกับดวงคุณคือคณะครุศ่สตร์ หรือศึกษาศาสตร์เพราะดาวพฤหัสคุณเด่นเหมาะที่เป็นครูบาอาจารย์

19. covermark

ตอบคำถาม

เช่นทานศีลภาวนาเช่นทำสังฆทาน ใส่บาตรบริจาคทานช่วยเหลือคนที่ตกทุกข์ได้ยากสวดมนต์ไหว้พระนี่ละครับกรรมดีถ้าทำเป็นประจำจะช่วยให้ดวงชะตาดีขึ้นหมั่นทำสม่ำเสมออย่าให้ขาดไม่ใช่ทำครั้งเดียวแล้วจะดีขึ้นต้องทำหลายครั้งถึงชะลอกรรมเก่าได้

20. นภัทร*

นภัทร* Active Member

..........................

ขอบคุณมากคับ การเงิน การงาน รุมเร้าที่สุดในปีนี้จริงๆ จนไปต่อไม่ถูก