ใครขย่มเตียง(เรื่องที่โรงเเรม)

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย siamgirl, 7 กรกฎาคม 2008.

1. siamgirl

siamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    เราไปพังที่โรงเเรมกะเเม่เเละน้องเราอ่ะนะ เเล้วทีนี้อ่ะ ตอนเข้าไป่อะ เหม็นสาป อ่ะ เเล้วเเบบเหมือนกะว่าเขาไม่ทำความสะอาดอ่ะนะ เเล้วทีนี้เราก็เข้าไปดูห้องน้ำความรู้สึกเเรกอ่ะที่เราเห็นเรารู้สึกไม่ค่อยดีอ่ะค่ะ เพราะว่ามันดูเก่าๆอ่ะเหมือนกะคนไม่เคยทำความสะอาดอ่ะเเละก็ไม่มีคนมาอยู่นานเเล้วเเบบมีรอยคราบอ่ะ สกปรกไงไม่รู้เเม่เราเลยให้คนมาทำความสะอาดให้อีกทีอ่ะ เเล้วตอนเราอยู่ในห้องอ่ะดูทีวีอยู่อ่ะ มีคนเคาะประตู1ทีน้องเราออกไปดู บอกว่าไม่มีใครอ่ะ เเล้วทีนี้ เราก็ม่ีเรื่อง 1 ที่เราสงสัยมากๆ อ่ะเวลาเราเปิดทีวีอ่ะชอบมีเสียงเคาะเเล้วบ่อยมากๆอ่ะ เเล้ววันที่เราอยู่คนเดียวอ่ะก็มีเสียงเคาะอ่ะ เราคิดว่า สงสัยเรา คงเปิดดังไป เต่เราคิดว่าไม่ดังมากนะ เเล้วก็เคาะบ่อยๆอ่ะ เเล้วเเบบว่า ห้องข้างๆอ่ะเขากลับมาดึกอ่ะ เราก็อ้าวเเล้วตกลงห้องไหนเคาะเนี่ยเพราะว่าห้องข้างๆอ่ะ ก็รู้จักกัน เเล้วเบบว่า เขาไม่ทำเเบบนี้อยู่เล้วอ่ะ เเล้วเบบเราก็เรื่องนี้อาจจะเเบบว่าบังเอินอ่ะนะ เเต่มีอีกเรื่องหนึ่งที่เราชอคมากๆอ่ะ เเบบว่า ตอนเรานอนอ่ะ เราเเบบฝันร้ายอ่ะ เเล้วทีนี้อ่ะ เเบบว่า เราตื่นมา ไม่รู้ฝันอะไรเราก็นั่งคิดอ่ะ เเล้วทีนี้เรา ก้ เเบบ ตื่นมา เเล้วเหมือนมีคนมาเหยียบบนที่นอนเราอ่ะตรงปลายข้างขวา เราิคดว่าเเมวมั้ง มาคิดอีกทีเเมวที่ไหนมันจะเข้ามาในห้องเราอ่ะ นะ ก็เป็นอยู่อย่างนี้อ่ะตอนนั้นไม่ได้สนใจเเต่ว่าก็เหมือนมีคนเหยียบเตียงเรานะ เเล้วเเบบว่า เราิคดว่าเเม่อ่ะ มาทำอะไรที่เตียงเราเพราะเราคิดว่า เเม่อาจจะคิดว่าเรานอนไม่สบายไรเงี้ยที่นี่เราก็คิไรไปเรื่อยเปื่อยอ่ะ เเต่ว่า มีคนอยู่ที่นอนข้างล่างอ่ะ เเบบเหมือนเดินไปเดินมาอ่ะ หรือเอามือคลำๆอ่ะ ตอนที่ไม่ได้คิดไรก็ไม่เปนไรอ่ะ ทีนี้อ่ะ มันเริ่มเรวเละ เเรงขึ้นเหมือนเขย่าหรือขย่อมอ่ะ อธิบายไม่ถูกเสียงเตียงดังตึกๆๆๆๆๆ นานๆอ่ะ เราก็หยุดฟัง มันก็เป็นอยู่ ใช่ม่ะตอนนั้นเราเรื่มร้อนๆเเล้วอ่ะ เพราะว่ามันดังเเล้วมัน เเรงอ่ะ เรางงอ่ะตอนเเรกอ่ะ เราคิดว่าเเม่เรามาทำไรเตียงเรา หรือว่า เตียงจะหักไรเงี้่ยอ่ะ ทีนี้ก็นอนลองฟังอ่ะเหมือนมีคนมาขย่มอ่ะมานั่งเเล้วขย่มตัวไปมาอ่ะ เสียงเตียงเราอ่ะดังตึกๆอ่ะ เเล้วตอนที่เราไม่ได้ขยับตัวเลยอ่ะ เเล้วเตียงเราก็สัืนเหมือนมีคนมาเขย่าอ่ะนะ ตอนเเรกเบาๆเเล้วเริ่มเเรงขึ้นอ่ะทีนี้อ่ะ เราเลยลุกขึ้นว่าจะถามเเม่ว่าเเม่ทำอะไรนะ หยุดได้เเล้วไม่เป็นไรหรอกไรเงียนะ เเล้วทีนี้อ่ะ เราก็ไม่เจอใครเเล้วก็ไม่มีคนเขย่าเตียงเราอีกตอนนี้เรากลัวมากๆเลยอ่ะ เราตะโกนเสียงดังเลยว่าเเม่ เเม่เราตกใจอ่ะ ประมาณ ตี4ได้มั้ง เเม่เราก็เลยไม่นอน เเล้วทีนี้อ่ะ นะ เราก็โดนผีอำอ่ะ ตอนเเม่เราจะหลับอ่ะเรากระตุกอ่ะ ตอนนั้น ร้อนหน้าอกมากๆอ่ะ เเล้วเเม่เราก็ตกใจมากๆ อิอิ เเม่บอกว่าทำไปดิ้นบ่อยจัง ตอนที่ยังไม่ได้เรียกเเม่อ่ะ เราบอกว่าฝันอะไรก็ไม่รู้อ่ะ เเล้วก็ตื่นนอนฟังเสียง คิดว่าเเม่มาทำเตียง หุหุ

นี่เป็นเรื่องจริงที่ หนูเิจอมากะตัวเลยค่ะ เมื่อคืนนี้เองค่ะ

ขอบคุณนะค่ะทีอ่าน อิอิ

บ๊ายบายค่ะ;14;14;14;14;14;14:z9:z9:z9:z9:z9bubububububububububububububububububububu

2. นักรบเเห่งสยาม

นักรบเเห่งสยาม เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2008
    เรื่องน่ากลัวมากๆครับรูปก็น่ารักด้วยครับอิๆขอโทษครับถ้าลวงเกินล้อเล่นครับ

3. oomsin2515

oomsin2515 เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2008
    กุศลผลบุญใด ๆ ก็ตามที่ข้าพเจ้าได้ทำมาแล้ว ตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบันนี้
    ข้าพเจ้าขออุทิศให้

4. ComeFromSaturn

ComeFromSaturn เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2007
    โอยย มึน = ="

5. ลุงชาลี

ลุงชาลี เป็นที่รู้จักกันดี

อาการเดียวกันเลยครับ เดี๋ยวไปสระผมก่อน คงจะหาย
    โมทนาสาธุครับ สาธุ สาธุ

ขออำนาจแห่งพระรัตนตรัย โปรดนำส่งบุญทั้งหมด
    ของข้าพเจ้าที่ได้กระทำแล้ว จงสำเร็จแก่เทพเทวดา
    ประจำบ้านเรือน ของข้าพเจ้าด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

6. wanidass

wanidass เป็นที่รู้จักกันดี

.....อ่ะนะ....แบบว่า มึนเหมือนกัน...

7. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    มาหยอกเล่นเฉยๆแหละครับ

8. JA_CK

JA_CK เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2007
    แบบว่า...อ่านยากอ่ะนะ

9. อำนวยกรณ์

อำนวยกรณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2006
    พักโรงแรมไม่เคยปิดไฟนอนสักที

10. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ลบคะว่า อะ ออกไปบ้างคงหายมึนไปเยอะเลย >.<