ใครคือ เมพเจ้า ตำแหน่งนี้ยังว่างอยู่มั้ยครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย SegaMegaHyperSuperCyberNeptune, 29 พฤษภาคม 2016.

1. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

พอดีว่างงานมากๆ อยากหางานทำก็ไม่มีใครรับ
    ประสบการณ์ก็ไม่มี เลยคิดว่าตำแหน่งนี้เหมาะกับผมที่สุดแล้วมั้ง

ต่างกับเทพเจ้าตรงที่ เป็นน้องของเทพเจ้าอะ เลยเรียกว่าเมพเจ้า
    หน้าที่หางานที่ไม่ค่อยมีใครทำมาให้ทำอะ เช่น นายกโลก
    ประธานาธิบดีดาวอังคาร ฯลฯ

2. patus

patus สมาชิก

10 กรกฎาคม 2010
    มีแนวโน้มว่าคุณน่าจะได้ไปอยู่ในห้องหลุมดำ