ใครพอจะมีกุมารทองสัก1องค์ไหม

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย chimnui, 16 มีนาคม 2009.

1. chimnui

chimnui Active Member

19 ธันวาคม 2008
    เนื่องจากผมต้องการจะเลี้ยงกุมารใครมีเยอะแล้วพอที่จะแบ่งให้ผมสัก1องค์
    ผมชื่อ นายฤกษ์ชัย ฉิ่มนุ้ย 649/3 ถนนพรานนก แขวงบ้านช่างหล่อ เขตบางกอกน้อย 10700 โทร0841529685 a_apf@hotmail.com

2. ศัทรธา

ศัทรธา เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องกุมารใครมีดีที่ไหนบอกกันบ้างอยากได้เหมือนกัน

3. minnyjo

minnyjo Active Member

22 กุมภาพันธ์ 2009
    สนใจจะบูชากุมารหรือคะ พอดีมีเพื่อนเขาพึ่งไปเช่ามาคะ แต่เป็นสำนักนะ ไม่ใช่ของวัด คนขึ้นเยอะมากๆๆ ต้องโทรไปจองคิว อยู่แถวรามอินทราคะ ถ้าสนใจก็ฝากข้อความและ e-mail ไว้คะ เดี๋ยวไปไปสอบถามเพื่อนเรื่องสถานที่ตั้งและเบอร์โทรให้ก่อนนะ เพราะเห็นเพื่อนก็เพิ่งไปเช่ามา กุมารของสำนักนี้ เด่นเรื่อง ค้าขาย เรียกลูกค้าเข้าร้าน คะ

4. narz

narz เป็นที่รู้จักกันดี

5. countdown

countdown เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2005
    โน้นครับไปถามพี่ออย thaiput เอาของของหลวงปู่ชื่น วัดตาอี อย่างเฮียนเห็นเป็นตัว ๆ ตั้งแต่เอามาวันแรกถ้าไม่กลัว ไปขอบูชาที่แกเลย เราคนหลอน เลยส่งกลับครับ ไม่เอาแว้ว...