ใครรู้ที่เรียกจิตคนรักคืน บ้าง

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย tvtvtv, 25 มกราคม 2010.

1. ทหารหญิง

ทหารหญิง สมาชิกใหม่

วันนี้เราพึ่งไปหาหมอทำที่สุรินทร์มาค่ะ ชื่อหมอมิ่ง ผลยังไม่ทราบเลยค่ะแต่ไปเจอหน้าหมอมาก็ดูดวงแม่นอยู่นะน่าจะได้ผล หวังอย่างนั้นคะใครมีที่ไหนแนะนำก็บอกกันมานะเพราะมีเพื่อนเรา แนะนำหมอมาเห็นแกทำสำเร็จหลายคนคะ ไอดีไลน์ 888ming999 เบอร์โทร 064-8898159 ลองดูนะ จะไปเองก็ได้โอนก็ได้ แกให้หน้าบัญชีพร้อมบัตรประชาชนด้วยนะก่อนโอน เราเลยคิดว่าที่นี่น่าจะจริงค่ะ

2. KungzaKa

KungzaKa สมาชิกใหม่

สามีเราแต่งงานมา8ปี เค้าโดนของเขมรคะ ไม่ยอมกลับบ้านมาเกือบเดือนเเล้วทุกข์ใจมากหันไปทางไหนมันก็มืดไปหมด เลยตัดสินใจเข้าพิธีกับพระอ. มีพี่คนนึงคอยติดต่อพี่เค้าใช้ไอดีไลน์ unlove9988 ลองแอดไปดูคะ หลังทำพิธีเสร็จได้3วันสามีก็กลับมา ผอมโทรมมาก ไม่ผิดหวังจริงๆที่ตัดสินใจเข้าพิธี เพราะถ้าไม่ทำอะไรก็คงต้องเสียเค้าไปจริงๆ เพราะของเเรงมากเกือบตายทั้งเราทั้งเค้าคะ

3. yayee88

yayee88 สมาชิกใหม่

เราเคยทำพิธีกับอาจารย์เพชรคะท่านมีตำหนักอยู่ที่จังหวัดสระแก้วคะ ลูกศิษย์แกเยอะคะเพราะว่าแกทำทางด้านนี้โดยเฉพาะเรื่องพวกถอนของเรียกคนรักกลับมานี่ละคะ เราทำได้ประมาณ5วันสามีก็กลับมาตอนแรกไม่เชื่อเรื่องนี้เหมือนกันค่ะบอกตรงๆ ยังไงใครที่กำลังเดือดร้อนหรือว่าทุกข์ใจเรื่องนี้อยู่ก็แอดไลน์ไปหาอาจารย์ดูนะคะ ไอดีไลน์อาจารย์ค่ะ pech99montra เราเคยบอกอาจารย์ว่าถ้าสามีเรากลับมาเราจะมาบอกต่อคนอื่นที่เป็นแบบเรา ตอนนี้เราทำตามที่เราเคยบอกอาจารย์ไว้คะใครที่ทุกข์ใจก็ลองแอดไปปรึกษาดูนะคะ

4. missy778

missy778 สมาชิกใหม่

แหม่มทำกับอาจารย์ท่านนึงค่ะตอนนี้ก็ได้สามปีแล้วตอนนั้นที่ได้ทำพิธีแหม่ม เลิกกับสามีได้จะ5เดือนละค่ะ ไปดูที่ไหนเค้าก็บอกว่าโดนของ จากที่สามีเป็นคนที่รักลูกรักครอบครัว อยู่ๆเปลี่ยนไปเป็นคนละคน ไปลองทำมาหลายที่ ไม่ได้ผลสักที ที่ไหนว่าดีไปหมด จนสุดท้ายมาเซิทกูเกิ้ล ไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้เหมือนกัน จนตัดสินใจทำพิธีกับอาจารย์สุ ทำไปได้ประมาณ7คืนค่ะ สามีกลับมาจากที่บล็อคเราหมดทุกทาง ตอนนี้ก็ได้จะสองอาทิตย์ละสามีดีขึ้นเรื่อยๆนะคะ แทบจะเหมือนเดิมแล้ว ขอบคุณอาจารย์ค่ะ เพราะบอกอาจารย์ว่าถ้าสำเร็จจะบอกต่อ ใครที่คนรักโดนของหรือว่ามีคนใหม่ลอง โทรไปหาอาจารย์ หรือว่าแอดไอดีอาจารย์ไปล่ะกันนะคะ ไอดีไลนอาจารย์ kuisai888 เบอร์โทรมือถือก็ลองแอดไปขอแกดูนะคะ ไม่กล้าโพสคะแต่แกให้ทุกคนละคะ

5. Sairung88

Sairung88 สมาชิกใหม่

หมอมิ่ง ไอดี 888ming999
    ก็ทำได้ผลค่ะมีตัวตน พูดจาดีแล้วก็ ทำให้สามีที่อยู่กินกันมา11ปีอยู่ๆก็จากหลงเมียน้อยไม่ยอมกลับบ้าน ใครก็บอกว่าโดนของ หมดเงินไปหลายแสนได้หมอมิ่งช่วยไว้ ได้ครอบครัวกลับมาเหมือนฝันเลยคะ ใครทุกข์ใจลองแอดหาหมอมิ่งดูนะคะ มาบอกต่อเพราะเราก็เคยโดนหลอกมาคะ

6. janjang

janjang สมาชิกใหม่

ผมเคยทำมาหลายที่คับแต่มีของอ.ท่านนึงคับรุ่นพี่ผมแนะนำมาให้ท่านชื่อหญิงคับพอทำไปได้2คืนอยู่ๆแฟนก็ปลดบลอคแล้วไลน์มาแล้วบอกว่าเป็นยังไงบ้างแล้วก็ ขอโทษที่หายไป ชอคมากๆไม่คิดว่าเค้าจะติดต่อกลับมาแล้วคับ ส่วนผมก็ไม่อยากถามถึงคนใหม่ของเค้า แค่นี้ก็ดีใจมากละคับ หลังจากถูกทิ้งถูกบลอคมา6เดือน ดีใจคับเพราะหลังจากเค้ากลับมาเค้าก็เลิกติดต่อกับคนนั่นแล้วคับทุกวันนี้ก็ยังรักกันดีคับ ใครที่ทุกข์ใจลองแอดหาอ.หญิงนะคับ ไอดี ying228899 คับ

7. Sutinee94

Sutinee94 สมาชิกใหม่

สามีดิฉันเป็นผู้จัดการอยู่ธนาคารนึง เค้าโดนผญใหม่ที่ทำงานที้เดียวกันทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา11ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว ทิ้งเราทิ้งลูก ไปแบบไม่เหลือเยื่อใยเลย เราเองก็ไม่รู้จะทำยังไง สับสนไปหมดลูกก็ร้องหาพ่อ เราไปวัดหาน้ำมนต์หาของขลังมาบูชาที่ไหนว่าดีไปหมด แต่ก็ไม่มีวี่แววว่าเค้าจะกลับมาจนเราไปนั่งสมาธิถือศีลที่วัดอัมพวันจนได้เจอน้องคนนึง เค้ามีพ่อครูที่อยู่เขมร เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับพ่อครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้สามคืนสามีโทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูก อยากกลับมาบ้านเป็นอะไรไม่รู้เบลอๆหลงๆลืมๆ เราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะให้น้องชายไปรับเค้าก็บอกมาแล้วน้องชายเราก็ไปรับเค้ากลับมาค่ะ ตอนนี้สามีกลับมาอยู่บ้านได้5เดือนกว่าแล้วคะอาการก็เริ่มปกติรักเราและห่วงลูกเหมือนเดิมแล้วคะ เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่ตกอยู่ในสภาพแบบเรา ใครที่ทุกข์ใจลองแอดไลน์ไปหาน้องเค้าได้บอกว่ามา จาก พี่แดงการท่าคะ ไอดีไลน์น้องเค้า kannika7799 ลองแอดไปดูนะคะ

8. Sutinee94

Sutinee94 สมาชิกใหม่

สามีดิฉันเป็นผู้จัดการอยู่ธนาคารนึง เค้าโดนผญใหม่ที่ทำงานที้เดียวกันทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา11ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว ทิ้งเราทิ้งลูก ไปแบบไม่เหลือเยื่อใยเลย เราเองก็ไม่รู้จะทำยังไง สับสนไปหมดลูกก็ร้องหาพ่อ เราไปวัดหาน้ำมนต์หาของขลังมาบูชาที่ไหนว่าดีไปหมด แต่ก็ไม่มีวี่แววว่าเค้าจะกลับมาจนเราไปนั่งสมาธิถือศีลที่วัดอัมพวันจนได้เจอน้องคนนึง เค้ามีพ่อครูที่อยู่เขมร เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับพ่อครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้สามคืนสามีโทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูก อยากกลับมาบ้านเป็นอะไรไม่รู้เบลอๆหลงๆลืมๆ เราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะให้น้องชายไปรับเค้าก็บอกมาแล้วน้องชายเราก็ไปรับเค้ากลับมาค่ะ ตอนนี้สามีกลับมาอยู่บ้านได้5เดือนกว่าแล้วคะอาการก็เริ่มปกติรักเราและห่วงลูกเหมือนเดิมแล้วคะ เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่ตกอยู่ในสภาพแบบเรา ใครที่ทุกข์ใจลองแอดไลน์ไปหาน้องเค้าได้บอกว่ามา จาก พี่แดงการท่าคะ ไอดีไลน์น้องเค้า kannika7799 ลองแอดไปดูนะคะ

9. surasak38

surasak38 สมาชิกใหม่

ผมเคยทำมาหลายที่คับแต่มีของอ.ท่านนึงคับรุ่นพี่ผมแนะนำมาให้ท่านชื่อหญิงคับพอทำไปได้2คืนอยู่ๆแฟนก็ปลดบลอคแล้วไลน์มาแล้วบอกว่าเป็นยังไงบ้างแล้วก็ ขอโทษที่หายไป ชอคมากๆไม่คิดว่าเค้าจะติดต่อกลับมาแล้วคับ ส่วนผมก็ไม่อยากถามถึงคนใหม่ของเค้า แค่นี้ก็ดีใจมากละคับ หลังจากถูกทิ้งถูกบลอคมา6เดือน ดีใจคับเพราะหลังจากเค้ากลับมาเค้าก็เลิกติดต่อกับคนนั่นแล้วคับทุกวันนี้ก็ยังรักกันดีคับ ใครที่ทุกข์ใจลองแอดหาอ.หญิงนะคับ ไอดี ying228899 คับ

10. nan87

nan87 สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2019
    เราคบกับแฟนมา 7 ปี ปกติไม่เคยมีปัญหาทะเลาะกันเลยนะ อยู่ดีๆ พอเข้ามาปีที่ 7 ปัญหาที่ทำให้ทะเลาะกันมีเยอะมาก ไหนจะเรื่อง เพื่อนแฟน แม่ของแฟน ทะเลาะถึงขั้นแบบ แม่เขาให้เลือกเลยระหว่างเรากับเขา แต่เราแบบอยากให้แม่เขารักเราเหมือนกัน เลยเลือกไปทำพิธีกับคุณหมอเราก็รอดูผล จนวันที่ 11 อยู่ดีๆ แม่เขาก็รักเรา เรากับแฟนนี่งงมากเลยค่ะ ทุกวันนี้รักกันดีมากเลยต้องขอบคุณคุณหมอมากนะคะไอดีไลน์ 234magic ค่ะ

11. pattawekan55

pattawekan55 สมาชิกใหม่

พ่อของลูกเอ๋เป็นตำรวจอยู่สน.นึงยศก็พอสมควรค่ะเอาเป็นว่าเอ๋ขอไม่บอกละกันนะว่าที่ไหน คือพ่อของลูกเอ๋เคยทิ้งเอ๋กับลูกสามคนไปอยู่กับผู้หญิงหากินสามเดือนเต็มๆค่ะ เรื่องมันมีวันนึงเพื่อนที่เป็นตำรวด้วยกันชวนเค้าไปเที่ยววันเกิด ก็ไปเจอผู้หญิงนั่งดื่มทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา17ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเรา เพราะเราเป็นคนยุคใหม่พอกลับมาบ้านเค้าก็เปลี่ยนไปจนนับจากวันที่ไปเที่ยวได้3วัน เค้าก็ออกจากบ้านไปติดต่อไม่ได้เลยคะ เราก็คิดมาตลอดว่าทำไมพ่อของลูกเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว แล้วอีกสามวันก็ทิ้งเราทิ้งลูกไปแบบไม่เหลือเยื่อใย เราเองก็ไม่รู้จะทำไง เครียดมากค่ะสับสนไปหมด ตอนนั้นเหมือนคนบ้าเสียสติ เราเลยชวนเพื่อนเก่าที่อยู่ในเฟสเราก็ไม่รู้จะคุยกับใครเลยลองเล่าให้เพื่อนคนนี้ฟังดู เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับแม่ครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้แค่2วันพ่อของลูกเอ๋โทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูกอยากกลับมาบ้านเราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะไปรับเค้าก็บอกมาแล้วเราก็ไปรับเค้า ตอนนีพ่อของลูกเอ๋กลับมาอยู่บ้านได้3เดือนกว่าๆแล้วคะ เค้าบอกรักเราและลูกและเริ่มเป็นคนเดิมแล้วนะ แต่ทุกๆวันอาทิตย์เราจะไปทำบุญด้วยกันตามที่แม่ครูได้บอกไว้ ที่เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่โดนทิ้งให้อยู่เพียงคนเดียวแบบที่เราได้เคยเป็น เราจะทิ้งไอดีไลน์แม่ครูไว้ให้ แล้วก็เบอร์โทรนะ บางทีถ้าโทรไม่ติดก็ไลน์ไปค่ะเพราะแกอาจจะติดทำพิธีอยู่ แม่ครูไอดี myrung88 เบอร์โทร 083-2793497 คนไหนที่กำลังทรมานใจทุกข์ใจก็ติดต่อหาแม่ครูดูนะ

12. titty33

titty33 สมาชิกใหม่

ทำพิธีมาได้ 2 วัน แฟนกลับมาหา หลังจากที่เลิกไปแล้ว 3 เดือนกว่า มันเหมือนจะเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อนะคะ แต่มันเป็นไปแล้ว ขอบคุณแม่ครูมากค่ะ ไอดีไลน์ อาจารย์ montra_kk อันนี้ของจริงแรงจริงคะ สายเขมร

13. maximum3

maximum3 สมาชิกใหม่

ไม่รู้ว่าเราคิดถูกไหมนะคะ เราโดนแฟนเรานอกใจบ่อยมาก เขาคุยกับคนอื่นตลอดเวลา แต่ทำไงได้เนอะรักเขาไปละ เพื่อนเลยแนะนำ ให้รู้จักพี่คนนึงคะ ไอดีไลน์พี่เค้าค่ะ unlove9988 เราก็เลยไปทำพิธี หลังจากนั้นประมาณเดือนนึงค่ะ อยู่ดีๆแฟนมาสารภาพ และขอโทษ บอกรู้สึกผิดแล้ว เขาไม่อยากเสียเราไป ขอโอกาสแก้ตัว เรานี่รู้สึกขอบคุณ พี่เค้า ขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

14. wipha84

wipha84 สมาชิกใหม่

เรื่องเล่าของน้ำคือ แฟนน้ำบอกเลิก บล๊อคการติดต่อทุกอย่าง เลยลองตัดสินใจไปทำพืธีกับอาจารย์หญิงค่ะ แอดไลน์ไปตามที่มีคนมาโพสไว้ ปรากฎว่าหลังจากไปทำมา 3 วัน แฟนโทรกลับมาหามาขอคืนดี งงมากเลยค่ะ แต่ดีใจมากๆ ^^ เกือบลืมไอดีไลน์อาจารย์หญิง ying228899 นะคะ

15. som_somjeeed

som_somjeeed สมาชิกใหม่

สามีกับเราราแต่งงานมา3ปีคะ เราทำอาชีพค้าขายตามตลาดนัด แฟนทำงานโรงงานรถยนต์แถวปู่เจ้าฯ อยู่กันมาไม่ท้องสักทีจนมาปีนี้ตั้งท้อง ตอนนี้7เดือนคะ เราไม่ค่อยมีอะไรกับสามี คือมันเหนื่อย เมื่อยอยากแต่จะนอน จนเค้ามีอาการแปลก
    ไปคะเงินเดือนไม่เหลือ กินเหล้ากลับบ้านตีสองตีสามทั้งที่โรงงานเลิก5-6โมง จนเราจับได้คะเพื่อนเค้าแท็กเฟสบุ้คมาที่ร้านคาราโอเกะแถวซอยนึงย่านสำโรง สรุปคือ เอาเงินมาเลี้ยงดื่มสาวคาราโอเกะ ดาวน์เวฟให้เช่าห้องให้ เพื่อนพาไปทำบุญเชียงราย พระท่านทักมาคะ เค้าโดนของเขมรคะ พระวัดป่าทางภาคเหนือท่านชี้บอกเราเลยตอนไปทำบุญ ไม่ยอมกลับบ้านมาเกือบเดือนเเล้วทุกข์ใจมากหันไปทางไหนมันก็มืดไปหมดขอให้ท่านช่วย ท่านบอกไม่ยุ่งทางโลก ท่านเลยแนะนำอาจารย์ทางสายเสน่ห์เมตามหานิยมให้ เลยตัดสินใจลองคุยและตกลงทำพิธี กับ อ.ชยันต์ ไอดีไลน์ ลองแอดไปดูคะ chayan2506 หลังทำพิธีเสร็จเกือบอาทิตย์สามีก็เริ่มมีปากเสียง ผู้หญิงคนนั้นก็โพสเฟสบุคด่าทอสามีเรา แฟนเราก็ม่นั่งเมาด่าผู้หญิงคนนั้นที่ห้องเช่า วันที่สามีกลับผอมโทรมมาก ไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจเข้าทำพิธี เพราะถ้าไม่ทำอะไรก็คงต้องเสียเค้าไปจริงๆ น้องในท้องก็คงต้องกำพร้า ตอนแรกก็ครึ่งๆนะค่ะ ในใจก็ลองดู จนตอนนี้กลับมาใช้ชีวิตปกติสุขคะ ใช้ชีวิตตามปกติ ยอมรับนะคะว่าโดยส่วนตัวเป็นคนสมัยใหม่ไม่ค่อยเชื่ออะไรทำนองนี้ แต่ครั้งนี้เชื่อสนิทใจเลยคะ

16. พรนภา รัศมี

พรนภา รัศมี สมาชิกใหม่

ใครที่เดือดร้อนเรื่องแฟนไปมีมือที่สามลองปรึกษาพี่เค้าดูนะ หนูเองก็ทำกับพี่เค้าเกือบจะ100เปอร์เซนแล้วจากที่แฟนไม่สนใจหนูเลยหายไป5เดือนแต่ทำกับพี่เค้ากว่าจะกลับมาก็เกือบๆ3เดือนตอนแรกหนูท้อมากแต่ก็ได้แต่รอเพราะทำสายขาวอาจจะนานแต่ตอนนี้เค้ากลับมาแล้วเเต่หนูก็จะคอยดูว่าเค้าจะไปอีกไหม แต่หนูเชื่อว่าอาจารย์พี่เค้าทำได้คะ ถ้าไม่อยากทำลองปรึกษาพี่เค้าก่อนได้นะคะ
    Id faiizero22

17. สตธศร

สตธศร เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2009
    มีใครเคยเป็นแบบนี้ไหมค่ะ ลืมใครคนหนึ่งไม่ได้ตลอดเวลาผ่านมา เรามีคนที่ดีอยู่ข้างๆ เขาเป็นผู้หญิงเหมือนเรา เราก้รักเขาและไม่เคยคิดจะทำผิดต่อเขา แต่ไม่ใช่ความรักแบบที่เรารักคนๆนั้น แต่เรายังรุ้สึกถึงคนๆนั้นเสมอ ฝันยังคงเห้นใครคนนั้น คนที่เจอกันแค่วันเดียว แต่ไม่เคยลืม เราพยามห่างไม่ได้คุยหรือทักกันเหมือนแต่ก่อน เราคุยกันเจอกันก่อนเรามีแฟนคนนี้นะคะ แต่ในจิตสำนึกของเรา ในเวลาที่เราฝันเรายังคงรอเขา และเขาก้เหมือนกัน ทุกครั้งที่ตื่นมา เราทุกข์นะ เราคิดว่าชาตินี้เรามีสิ่งที่ต้องทำ และจะเก้บความรักของเขาไว้ในใจ เรากับเขายังติดต่อกันอยู่นะคะ แต่แบบกัลยาณมิตร เราไม่สามารถรักคนอื่นๆได้อีก และเราก้ไม่สามารถรู้สึกกับผู้ชายคนไหน แบบคู่คองได้อีก ตอนนี้เรารู้แค่ว่า เราจะดูแลคนที่อยุ่ข้างเรา จนกว่าเรากับเขาจะหมดวาสนาต่อกัน หลังจากนั้น เราปราถนาจะใช้ชีวิตสัญญาสี ค่ะ

18. Namfon11

Namfon11 สมาชิกใหม่

เรื่องมันมีอยู่ว่า ที่ตัดสินใจให้ พระอ.ช่วยเพราะว่า สามีเอาเมียน้อยเข้าบ้านค่ะ เขาทำเหมือนเราไม่มีความรู้สึกไม่มีตัวตนเลย พอได้ไปให้อ.ทำพิธีให้ เราก็ไม่รู้นะคะ ตอนแรกว่าจะได้ผลไหม แต่ดีกว่าที่จะไม่ทำอะไรเลย สรุปว่า สามีเลิกกับคนนั้นแล้วไล่ออกจากบ้านไปเลยค่ะ เราก็ไม่รู้ว่าเขาทะเลาะเรื่องอะไรกันค่ะ ปาฏิหารย์จริงๆค่ะ ใครอยากติดต่อพระอ.ก็แอดไปได้เลยนะคะ som222555

19. Sosai123

Sosai123 สมาชิกใหม่

ช่วงนี้แฟนชวนทะเลาะบ่อยมาก เขาพูดเสมอว่าเขาเบื่อเรา นอยมากเลยค่ะ ดีที่ อ.ที่สุรินทร์ ช่วยทำพิธีให้ แฟนดีขึ้นมากเลย ใส่ใจมากขึ้น คุยกันมากขึ้น และเราทำตามที่เคยพูดไว้ค่ะว่าถ้าได้ผลเราจะบอกต่อค่ะ แอดไปเลยะนะคะ ใครที่กำลังทุกข์ kuisai888

20. Numtip00

Numtip00 สมาชิกใหม่

คือเอาจริงๆ ไม่รู้มาก่อนเลยนะคะ ว่ามีพิธีเรียกคนรักกลับมาด้วย น้าเห็นว่าเรามีปัญหา เลยพาไปหา อ. ให้ช่วยเรียกคนรักกลับมา แฟนหนีไปค่ะ ติดผู้หญิงที่ต่างจว. พอหลังจากกลับมาจากทำพิธีกับแม่ครู เราก็ไม่ได้คิดอะไร อยู่ดีๆ กลับมาเฉยเลยค่ะ ให้เราคืนดีบอก จะไม่ทำตัวเหมือนเดิมอีก เราทำกับ แม่ครูไอดีไลน์ montra_kk ค่ะ