ใครรู้ที่เรียกจิตคนรักคืน บ้าง

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย tvtvtv, 25 มกราคม 2010.

1. สาวใหญ่ต้นอ้อ

สาวใหญ่ต้นอ้อ สมาชิกใหม่

10 สิงหาคม 2019
    ใช่ท่านที่อยู่เชียงของรึเปล่าคะ บ้านท่านเลี้ยงนกแก้วเยอะๆ ถ้าใช่คนเดียวกัน อ้อเคยทำคะมีพี่พยาบาลด้วยกันแนะนำพาไป ของท่านแรงมากคะ ตอนแรกนึกว่าร่างทรงแต่ท่านไม่ใช่นะค่ะ เป็นอาจารย์ปกติ สายปฏิบัติญานท่านบอกของเราท่านืำให้5วันให้เรารอรับสายโทรศัพท์ เราถามว่า รับสายจากแฟนหรือคะท่าน ท่านบอกว่า จากเมียน้อย ผ่านไปเกือบอาทิตย์ เมียน้อยโทรมาคะโทรมาให้ไปเอาผัวกลับบ้านมันไม่เอาแล้ว มันจะไปอย่างเดียว เราก็งง ทั้งที่ก่อนหน้า เอารูปขึ้นเฟส ไปกินของแพงๆ ไปเที่ยวแพ สวีทกันมาก ท่านนี้ไม่หลอกชัวร์คะ

2. DRAKOY

DRAKOY เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2013
    สรุปใครโดนแย่งแฟนครับขอusernameด้วย

3. snownook995

snownook995 สมาชิกใหม่

มีเรื่องจะเล่าให้ฟังค่ะ เรากับแฟนคบกันมา5ปีแล้ว เรารักกันมาก แทบจะไม่เคยทะเลาะกันเรื่องใหญ่โตเลย เราวางแผนกันไว้ว่าสิ้นปีนี้เราจะแต่งงานกัน แต่เรื่องไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น มีเพื่อนสนิทเราคนหนึ่งที่ชื่อน้ำ ที่ขอร้องให้แฟนเราไปส่งซื้อของ ส่งไปหาหมอ เราก็ไม่ได้อะไรนะเพราะว่าเราไว้ใจแฟนเรา ตลอดเวลาที่คบกันเขาไม่เคยมีคนอื่นเลย พอเราปล่อยให้แฟนกับน้ำสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆจนทั้งคู่ตกลงคบกัน พอเรารู้เรื่องเราก็โวยวาย และแฟนเราก็ทิ้งเราไป จนเราไม่รู้จะหาทางออกยังไงมีคนแนะนำให้เราไปทำพิธีกับแม่ครูท่านหนึ่ง เราจึงแอดไลน์ไปและได้ทำพิธีกับแม่ครู ผ่านไปไม่ถึงสัปดาห์แฟนเราก็มาง้อเราถึงที่บ้าน มาขอคืนดี จนตอนนี้เรากับแฟนรักกันมากค่ะ ไม่มีมือที่3เข้ามาในชีวิตอีกเลย ขอบคุณแม่ครูมากๆเลยนะคะ เราขอแนบไอดีไลน์ไว้นะ ID:kuisai888 เผื่อเพื่อนๆคนไหนมีปัญหาแบบเรา

4. pompon

pompon สมาชิกใหม่

เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเพื่อนสนิทเราเองค่ะ ขอแทนตัวเพื่อนชื่อว่าสายฝนละกันนะคะ ระหว่างที่สายฝนตั้งท้องได้3เดือน แฟนของสายฝนไม่สนใจเลย และแอบพาผู้หญิงอื่นมานอนบ้าน ช่วงที่สวยฝนไปทำงาน พอสายฝนจับได้ก็ทะเลาะกันหนักมาก จนแยกกันอยู่ พอดีเราเห็นเพจแม่ครูในเฟซบุ๊ก น่าสนใจดีลองไปทำก็ไม่เสียหาย อะไร จึงได้ขอไอดีไลน์แม่หมอมาไอดีPech99montra เพื่อนเราได้ติดต่อทำพิธีกับแม่ครู ผ่านไปไม่ถึง10วันแฟนสายฝนได้มารับไปอยู่บ้าน ดูแลเทคแคร์อย่างดี จนตอนนี้ทั้งสองคนอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข

5. nookpkw996

nookpkw996 สมาชิกใหม่

เรากับแฟนคบกันมา5ปีแล้วครับ คบกันตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมด้วยกัน พอเรียนมหาลัยต่างแยกย้ายไปเรียนคนละที่ ผมกับแฟนนานๆจะเจอกันครั้งหนึ่ง แฟนผมเรียนกทม. มีผู้ชายเข้ามาจีบเยอะแยะมากมาย เขาแอบคบซ้อนพอผมจับได้เขาก็ปฏิเสธ ด้วยความที่ผมรักผมจึงให้อภัยเขา จนวันหนึ่งเป็นวันหยุดที่ผมไม่มีเรียนพอดี จะไปเซอร์ไฟร้เขาถึงหอ ประตูห้องไม่ได้ล็อกผมเปิดประตูเข้าไปเจอแฟนผม กับผช.อีกคนอยู่ในห้องด้วยกัน ผมใจสลายเลยครับ ทำอะไรไม่ถูก มีเพื่อนคนหนึ่งเอาไลน์แม่ครูมาให้ผมจึงโทรไลน์ไปปรึกษา และทำพิธีให้ ผ่านมาแค่7วัน แฟนผมโทรมาขอคืนดี และได้เลิกกับผช.คนนั้นเพื่อผม หลังจากที่กลับมาคบกันก็ไม่มีเรื่องผู้ชายเข้ามาในชีวิตอีกเลยครับ ขอบคุณแม่ครูมากๆนะครับ เผื่อใครสนใจติดต่อแม่ครูผมจะแนบไอดีไลน์ไว้นะ ไอดีไลน์montra_kk สอบถามได้ครับท่านใจดีมาก