ใครอยากให้มีหิมะตก...ลองเอาไปแปะดูน้า

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย Tom, 26 มกราคม 2005.

1. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    แปะ แล้ว รีบลบ เลย นะ ลองพรวิวดู จะ เหอ เหอ เหอ

PHP:
    <script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.7623/"></script> 

2. raidina

raidina เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2004
    อิอิอิ ดีนะนี่ที่ไรดิน่าแปะไม่ติด ยั้งมือไว้ทัน ไม่กล้าแล้วอ่ะคุณ Kamen Rider อย่าเล่นหวาดเสียวจิ กลัวน๊า...ขอบอก.....

3. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    ภาพ วัว ชะชะช่า น่ารักดี

PHP:
    <script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.7627/"></script> 

4. raidina

มาลงทะเบียนเรียนกันนะคะ

สวัสดีค่ะคุณ Tom ( ผู้น่ารักมั่กๆๆๆๆ) คุณ alan (ผู้มีน้ำใจยอดเยี่ยม ) คุณ Zipper ( ผู้ให้กำลังใจและคำแนะนำ ) และคุณ kamen Rider ( ผู้มีความสามารถ ) ไรดิน่าสนุกกับการเล่นที่นี่มากๆเลยค่ะ ตอนนี้กำลังรอภาพตกหลายๆอย่างอยู่ในที่เดียวกันอยู่นะคะ คุณทอมจัดโปรแกรมสอนเสร็จยังคะ ไรดิน่ามาลงชื่อเข้าชั้นเรียนทุกวันแล้วนะคะ มีค่าเทอมป่าวเนี่ย เดี๋ยวไรดิน่าจะไปชวนเพื่อนๆมาลงทะบียนเรียนกันเยอะๆนะคะ เตรียมคลาสพร้อมแล้วจะส่งข่าวทาง PM ค่ะ.....อิอิอิ

((((((((((((( ประกาศ....เพื่อนๆของไรดิน่าทุกท่าน.....มาลงทะเบียนเรียนการทำภาพตกด้วยจ้า.......))))))

5. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    ขอบคุณครับคุณดวงตะวัน คุณ raidina นี่ก็มารอโค้ดทำให้ของตกหลายๆอย่างเหมือนกัน html นี่พอได้แต่จาวาสคริป์นี่ไม่รู้เรื่องเลยครับ เลยไม่รู้จะทำยังไงดี ไม่มีเวลาไปศึกษาซะด้วย เลยรอโค้ดมาแปลงอย่างเดียวครับ อิอิ

6. message

message Active Member

สวัสดีครับทุกๆ ท่าน อ้อ!!! ต้องเรียกอาจารย์แบบคุณไรดีน่ามั่ง อาจาร์ยครับ ผมมาสมัครเรียนด้วยคน แต่ผมไม่มีตังค์นะ อยากเป็นนักเรียนทุน (เรียนดี แต่ยากจน) อ่ะครับ หรือคุณไรดีน่า จะใจดีออกให้ผมก่อนก็ได้ ผ่อนแต่ดอกเบี้ย เงินต้นติดไว้ก่อน / ขอขอบคุณทุกๆ ท่าน ที่ร่วมทำสิ่งที่ดีๆ

7. raidina

แฮ่มมมม คุณ message ให้ไรดิน่าจัดหาทุนให้เหรอคะ อิอิอิ ได้เลยค่ะ แต่ก่อนอื่นต้องสมัครมาเป็นอาสาสมัครในสังกัดของไรดิน่าก่อนนะคะ...ต้องผ่านการพัฒนาศักยภาพ ความรู้ความสามารถ 5 วัน จากนั้นจะจัดทำบัตรประจำตัวให้ แล้วกรอกใบสมัครขอรับทุนค่ะ.....มีจริงๆนะคะ ขอบอก.....

8. endu

endu เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2004
    สวัสดีค่ะคุณ TOM สบายดีนะคะไม่เคยคุยกันเลย
    สวัสดีค่ะคุณ ไรดิน่า หัวหน้าชั้นเรียนลูกน้องทหาร(ก๊ากกกก)
    สวัสดีค่ะคุณ ALAN คนเก่งแถมหล่อมากทึ่งค่ะ
    สวัสดีค่ะจานซิปเปอร์ของน้ำตาลขมเค้าห้ามลาออกนะคะอิอิ
    สวัสดีค่ะคุณ MESSAGE สบายดีนะคะ(แหมไม่น่าถามเชยเลยเรา)
    สวัสดีค่ะคุณ KAMENRIDER

ครบแล้วนะคะเพื่อนออนไลน์ของเอ็นดูแบบว่ามีมารยาทค่ะมาทักทุกคนที่เป็นเพื่อนนะคะ
    เออ...คือว่า...อยากทำเป็น...คุณไรดิน่าคะในฐานะคุณเป็นหัวหน้าห้องอย่าจดชื่อเค้านะเค้ามาสาย
    คุณ message คุณ alan อย่าซนนะคะนั่งให้เรียบร้อยเริ่มตั้งใจเรียนกันน้า
    ว่าแต่ว่าคุณครู TOM หล่อมั๊ยเนี่ยจะได้ตั้งใจเรียน ถ้าไม่หล่อไปลาออกนะคะ แว๊บบบบบบบบบบบบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2005
  9. raidina

อิอิอิ สวัสดีค่ะคุณ endu
    ......โห....การเข้าเรียนที่โรงเรียนคุณ Tom นี่ต้องมีสเปกว่าครูผู้สอนต้องหล่อด้วยเหรอคะ.....55555
    เดี๋ยวคุณครู Tom บอกว่า ลูกศิษย์ทั้งหลาย ไปทำหน้าให้สวยๆ หล่อๆบ้างนะ เพื่อผลการสอนจะดีขึ้นอ่ะ....
    เอาล่ะสิ....คนหน้าแก่ๆ เหี่ยวๆ(อย่างไรดิน่า)....ต้องหลบไปดึงแทบไม่ทันนะคะ....

10. kingviper

kingviper สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2005
    หุๆสคิปเล่นไงงะครับผมอยากเล่นมั่งงะมันใช้ในดรีมวีเว่อได้ไหมครับ

<code><script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.6548/"></script></code>

11. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

<script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.6833/"></script>
    ขอแค่ทดสอบก่อนจ้ะ

12. บ่าวเม้า

บ่าวเม้า สมาชิก

12 มิถุนายน 2006
    <script language="javascript" type="text/javascript" src="http://palungjit.org/attachments/a.6723/"></script>
    <!-- php buffer end -->