ใครเก่งเรื่องรักยมเข้ามาในทู้นี้หน่อยนะครับ ถ้าดีก็ขอเมลหน่อยนะครับ

ในห้อง 'รวมบทสวดมนต์และคาถา' ตั้งกระทู้โดย รัก+ยม, 9 มกราคม 2007.

1. รัก+ยม

รัก+ยม เป็นที่รู้จักกันดี

1. วิธีเลี้ยงรักยมเปงไงหรอครับ

2. ต้องทำยังไงบ้าง

3. ช่วยตอบผมอย่างละเอียดด้วยนะครับ

ป.ล ขอบคุณมากครับ(verygood)

2. รัก+ยม

ช่วยตอบเข้ามาหน่อยนะครับ

3. รัก+ยม

peem070982@hotmail.com อันนี้เมลผมนะ

4. _เทวะสาวก_

_เทวะสาวก_ เป็นที่รู้จักกันดี

1.วิธีเลี้ยงรัก-ยมเป็นอย่างไร
    ตอบ...1.1อย่าให้น้ำมันจันท์แห้งขวด ต้องซื้อมาเติมเมื่อเห็นว่าลดลงครึ่งขวดแล้ว
    1.2ห้ามพาไปในสถานที่อโคจร(สถานที่ไม่ดี เช่น ซ่อง เทค อาบอบนวด)
    1.3ห้ามโชว์ให้ผู้อื่นเห็รพร่ำเพร่อ
    1.4อย่านำไปวางไว้ในที่ต่ำ หรือในที่ที่ไม่สมควร
    1.5อย่าเอาลอดใต้ราวผ้า ผ้าถุง กางเกง กระโปรง หรือที่ๆเป็นจุดต่ำของอวัยวะ

2.ต้องทำไงบ้าง
    ตอบ...2.1เลี้ยงให้ดี
    2.2เติมน้ำมันอย่าให้ขาด
    2.3กลับไปดูข้อ 1 ใหม่

3.ช่วยตอบผมอย่างละเอียดด้วยนะครับ
    ตอบ...3.1รัก-ยมก็คือผี การที่ "คน" จะเลี้ยง "ผี" ได้ก่อนอื่น "คน" จะต้องมีฤทธิ์เหนือกว่า หรือเทียบเท่า "ผี" ซะก่อน ไม่เช่นนนั้นอาจตายโหงได้ง่ายๆ
    3.2การเลี้ยงรัก-ยมหรือกุมาร พรายดำ หรือผีประเภทอื่นๆไม่ใช่ของเล่น ห้ามลองเลี้ยงเพราะอยากเลี้ยง อย่าลองดีเพราะอยากมี เพราะจะทำให้ตายโหงเอาได้ง่ายๆ
    3.3ถ้ายังไม่ละเอียด con_angle@hotmail.com เมลนี้รอคุณเสมอ

5. ทิพากร9923

ทิพากร9923 สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2010
    1.ขออนุญาตครับ รักยม นั้นคือผีนะครับ
    2.การเลี้ยง รักยม ถามว่าดีมั้ย ตอบ..คือดี และไม่ดี มีทั้งคุณและโทษ
    การที่จะเอาเขามาเลี้ยงนั้น คนที่บ้านเกลัวหรือเปล่า ที่บ้านมีเด็กเล็กหรือเปล่าว พระ รักยมขี้เล่น ชอบ ก.. เด็ก