ใครใช้โปรแกรม winkara บ้างครับ ผมมีปัญหาไม่มีภาพครับช่วยที

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย bananaband, 8 กรกฎาคม 2010.

1. bananaband

bananaband สมาชิกใหม่

คือผมใช้โปรแกรม winkara ในการเล่น karaoke แล้วก็ใช้ notebook ต่อออกจอ ทีวี ทีนี้ผมก็เล่น โปรแกรม winkara ปกติ ก็เริ่มเปิดเพลงที่เป็น midi ก็โอเคตัวหนังสือขึ้นปกติ ต่อมาก็ลองเปิดเพลงที่เป็น avi (มี mv ประกอบ) ภาพfyoขึ้นที่ Notebook แต่ไม่ขึ้นที่ทีวี ผมก็นึกว่าต่อ notebook กับ ทีวี แล้วดูหนังไม่ได้ ก็เลยออกจากโปรแกรมแล้วลองดู mv หรือดูหนัง ด้วย media player ธรรมดา ก็ขึ้นทั้ง 2 จอ เลยอยากถามว่ามีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ แก้ยังไงดีครับ

2. chaykorn

chaykorn สมาชิกใหม่

ต้องลงโปรแกรม K - Lite ก่อนคับถึงสามารถเล่นได้<!– google_ad_section_end –>