ใน webboard นี้มีโครเล่นหุ้นหรือเปล่าคับ?

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย goku, 21 กุมภาพันธ์ 2005.

1. goku

goku สมาชิกใหม่

ถ้ามีอยากทราบว่าเล่นโดยใช้ความรู้โดยทั่วไป เช่น finance หรือ ใช้วิชาด้านอื่นแล้วผลเป็นอย่างไรบ้าง

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

*หุ้นส่วนหัวใจ*ที่ Yai Pee Pa เคยคาดหมายว่าจะพุ่ง กลับล้มไม่เป็นท่าเสียแล้วค่ะ !!! เลยกำลังสุ่มหา *หุ้นรักลมๆแล้ง* ตัวใหม่ค่ะหวังว่าคงไม่มีการปั่นหุ้นหลอกคนหัดใหม่นะคะ?!! หุ้นที่กำลังมาแรงชนเพดานหลายครั้งแล้วคือ *หุ้นตามหาคุณยายที่รัก*

Hot !!! อันนี้ลองเล่นแบบออคชั่นเสี่ยง!!! between*สวรรค์และนรก* ได้ค่ะคือ *หุ้นเวทีมวยปราบมารฯ *โบรคเกอร์ *คนเมืองบัว& NiNe* รับประกันเองค่ะว่าหุ้นตัวนี้จะชนเพดานหุ้นในระยะสั้นแน่ค่ะ...

ยายผี่ป่าขอไม่ทุ่มมากไปค่ะ เพราะช่วงนี้วิกฤตของวงการหุ้นประเภทนี้เคลื่อนไหวไปมาไม่นิ่งเหมือนหุ้นของเวป *พลังจิตดอทคอม* ค่ะ

จริงๆแล้วยายผีป่าเล่นค้างไว้ก้อมีอีริคสัน ยาเวชภัณฑ์ บ่อขุดเจาะน้ำมันที่รัชเชียน่ะค่ะ เคยเล่นของวอลโว่สวีเดนก้อเทขายแล้วจ้า อิอิ เล่นหุ้นต้องอย่าตามแรงเชียร์ ถ้ารวยนักเล่นแล้วรีบปล่อยตัวดังๆ ถ้าจนี่เล่นกองทุนรวมดีกว่าค่ะ หรือสะสมหุ้นใหม่ราคาต่ำหรือหุ้นดังที่ล่วงต่ำสุดๆเอาไว้กินยาวๆ

3. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    ผิดที่แล้ว อยากรู้ ให้ไปถาม ที่นี่ เว็บกระทิงเขียว

http://greenbull.net/

4. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

เกลียดจริงๆ... ไอ้พวกธุรกิจขายตรง ... ไอ้พวก MLM? .... ไอ้พวกหากินกับความจน?

เลิกมาหากินแถวๆ นี้ดีกว่าพวก ... .เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    วิชาด้านอื่นหมายถึงวิชาอะไรอ่ะ หรือหมายถึงว่าใช้กุมารทองไปหาข้อมูลหุ้นตัวไหนมันจะขึ้นมั่งแล้วก็มาบอกเราเหรอ หรือว่าใช้วิชาตาทิพย์มองดูว่าหุ้นตัวนี้อนาคตราคามันจะอยู่ที่เท่าไหร่ ถ้ามันตกก็จะได้ไม่ซื้อ

6. cruiser

cruiser Active Member

16 พฤศจิกายน 2004
    ถ้าคุณสนใจจริงๆก็อ่านหนังสือพิมพ์พวกกรุงเทพธุรกิจ ประชาติ ผู้จัดการ ฯลฯ หรือลองหาหนังสือสอนเล่นหุ้นดูก้อด้ายไม่เสียหายอะไรหรอกเป็นความรู้อย่างหนึ่ง
    หรือที่ www.pantip.com ตรงหุ้นสินธร หากยังไม่อยากเล่นหุ้นจริงๆก็ลองเล่นเกมหุ้นดูก่อนก็ด้าย
    อันนี้ก็อัพเดทตามราคาตลาดเลย ลองดูค่ะ(เล่นอยู่)

7. [M]

[M] บุคคลทั่วไป

ผมเล่นอยู่ครับ ไม่ได้ใช้วิชาอะไร นอกจากดูจังหวะ ให้ถูกต้อง ซื้อไว ขายไว ด้วยอินเตอร์เน็ต