ได้ตรวจกรรมข้ามโลกกับ "หมอต่าย" คนฉายกรรม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 5 มิถุนายน 2009.

1. elleelle

elleelle เป็นที่รู้จักกันดี

ค่าครูหมอต่าย 219 บาทครับ..
    ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเกิดครับ..
    ใช้แต่ชื่อ สกุลเดิม.. ถามไปกี่ข้อก็ได้ แต่ถ้าหมอต่าย แกไม่ตอบก็แสดงว่าแกไม่เห็นมั้งครับ..แหะๆ ?
    ต้องคุยไปสักพักนะครับ เพราะแกไม่ใช่หมอดู.. บางคนอาจจะมองว่าแกใช้จิตวิทยา..
    เคยอ่านเรื่องของพี่แกมาบ้างในเนต.. บางคนก็ไม่ค่อยชอบ? แล้วแต่ ความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ..
    แต่ถ้า ถามความเห็น ส่วนตัวผม ดูเจตนาพี่แก ต้องการช่วยเหลือคนมากกว่า เน้นที่ตัวเงิน
    ส่วนเงินค่าครู 219 บาท หมอต่ายแกบอกว่า ต้องเอาไปทำบุญ และ 219 บาท พี่แกดูให้ตลอดชีวิตอะครับ..

คนเรา มีความอยากรู้อยากเห็น ไม่มีวันจบสิ้น..เป็นธรรมชาติของมนุษย์?
    เมื่อมีคำถามแรก ก็มีคำถามต่อไปอีกมากมาย ต่อไปเรื่อยๆ ไม่มีวันสิ้นสุด??????????????

2. princess1

princess1 สมาชิกใหม่

4 มิถุนายน 2009
    ส่งเมล์ไปหา 2 วันแล้วค่ะ รอคำตอบอยู่เหมือนกัน
    หวังว่าจะได้รับเมล์จากหมอต่ายเร็วๆนี้ ต้องรอต่อไป

3. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมส่งตั้งแต่กระทู้มาวันแรกเลยอะครับ ยังเงียบอยู่เลย สงสัยคิวจะยาวจริงๆ

เพราะไม่ใช่แค่เฉพาะในไทย มีต่างชาิติอีก เหอเหอ

4. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าวนึกว่าดูฟรี บอกเพื่อนไปหลายคน แย่แล้วเรา สาธุค่ะ

5. กัษณ

กัษณ Active Member

13 พฤษภาคม 2009
    แล้วต้องโอนเงินไปที่ไหนละครับ บัญชีเมืองไทยมีหรือป่าว

หมอดูคู่กับหมอเดา หมอไม่เดาเอาที่ไหนมาดู

6. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007

หมอต่าย ดูกรรม 2 แบบ
    แบบแรกคือ ดูฟรี สามาถถามคำถามได้ไม่จำกัดแล้วส่งไป
    ตามเมลล์ที่แจ้งไว้ได้เลยครับ
    ผมก็ดูฟรีเหมือนกัน ถามไปหลายข้อ หมอต่ายตอบหมดทุกข้อ

แบบที่สองเสียค่าครู 200 กว่าบาท แล้วสามารถดูได้ตลอดชีวิต
    ดูแบบนี้ สำหรับมีคำถามจะถามหมอต่ายเรื่อยๆ ปีนี้ ปีหน้า อีก 10 ปี
    ก็ก็ถามได้จ่ายครั้งเดียว

แต่ผมอยากแนะนำให้ดูฟรีครับ เพราะไม่เสียเงิน
    และผมไม่ได้มาโฆษณาให้หมอต่าย

ผมเชื่อว่าตอนนี้หมอต่ายอาจตอบให้ไม่ทัน
    เพราะมีคนเมลล์ไปหาหมอต่ายจากทั่วโลกเลย

7. รักไร้พ่าย

ระหว่างที่รอกัน

ผมมีเรื่องจะมาเล่า

ตอนที่ผมได้ถามหมอต่ายว่า อดีตชาติผมเคยเกิดเป็นใคร
    หมอต่าบอกว่ามีชาติหนึ่งผมเคยเกิดเป็นแม่ค้าขายไก่
    ฆ่าไก่ตายทุกวัน หมอต่ายแนะนำว่า ห้ามผมกินสัตว์ปีกเด็ดขาด

ผมฟังแล้ว ก็ไม่ค่อยเชื่อครับ เพราะผมกินพวกสัตว์ปีกประจำ เช่น กระเพราไก่
    ข้าวมันไก่ ก็ไม่เห็นเป็นอะไร ผมก็เลยเฉยๆ

มาวันนี้เองครับ ผลตรวจสุขภาพประจำปี ที่ทางบริษัทของผม
    ได้ให้พนักงานทุกคนตรวจสุขภาพเมื่อสองอาทิตย์ก่อน

ผลตรวจสุขภาพเพิ่งออกมาวันนี้เอง
    ใบตรวจบอกว่า ผมมีระดับไขมันในเลือดผิดปรกติ และมีกรดยูริค
    ในร่างกายสูงกว่ามาตรฐาน ดังนี้นหมอแนะนำว่าให้ผมเลิกกินสัตว์ปีก

8. เทวทูต

เทวทูต เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณ ไร้พ่ายมากๆ
    ทำให้ผมไม่ต้อเสียตัง และตาสว่าง

จำได้ดี เรื่องคุณทำ อะไรแตกน่ะ แล้วก้ไม่สนใจ
    ปล่อยไปซะ

ผมไปดู รอคิวฟัง ได้ยินเรื่องเดียวกันกับคุณเปะๆ แหม๋ชัดเลย
    กลับบ้านเลยครับ ขอบคูณจริงๆๆ

สแกนกรรม

ฉายกรรม

สเกตกรรม

เอ็กซ์เรย์กรรม

แหม๋ ปัจจุบันนี้สุดยอด มีทุกการ วินิจฉัย

แต่ขอบคุณ คุณจริงๆที่นำเรื่องนั้นมาเล่า

ผมจึงไหวตัวทันไม่เสียตัง

แกเล่นพูดอยู่คนเดียวไม่ปล่อยให้ถามเลย (กลัวตอบไม่ได้) ฮิๆๆ

9. Raintip

Raintip เป็นที่รู้จักกันดี

(||)
    "คุณรักไร้พ่าย" ทำงานเป็นผู้จัดการฟาร์มไก่ หรือเปล่าเอ่ย ?

10. shesun

shesun เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2005
    ขอบคุณคุณรักไร้พ่ายและคุณ elleelle มากค่ะ ค่าดู 219 บาทถือว่าถูกมากในยุคนี้...แถมดูตลอดขีวิต...หาได้ยากจริงๆ...ขออนุโมทนากับคุณหมอต่ายด้วยค่ะ...

11. กะตั๊ก

กะตั๊ก สมาชิกใหม่

หนูได้อ่านข้อความที่คุณพี่รักไร้พ่ายเขียนไว้ขอกราบขอบพระคุณมากนะค่ะที่มอบสิ่งดีๆเช่นนี้หนูอยากรู้จักคุณจังค่ะสนใจเรื่องนี้มากเหมือนกันว่างๆเข้ามาคุยกันในเว็บพลังจิตนะค่ะหนูจะกราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเราชอบกันทั้งครอบครัวและเพื่อนเลยค่ะเรื่องการตรวจกรรมนี้

12. รักไร้พ่าย

ข้อความข้างล่างนี้ เป็นส่วนหนึ่งของการสนทนากับหมอต่ายที่ผม save เก็บไว้ จึงอยากเอามาให้อ่านเพิ่มเติมครับ และรวมถึงเหตุผลที่หมอต่ายต้องเก็บค่าดูครั้งเดียวแล้ว ดูฟรีตลอดชีพ

........................................

รักไร้พ่าย : ผมมีวิบากรรมอะไรบ้างครับ ที่ส่งผลกับชีวิตผมในตอนนี้ ตั้งแต่อดีตที่ผ่านมา

หมอต่าย : ก้อมีทุกคนนะ ของคุณนี้มีไม่มาก

รักไร้พ่าย : อดีตชาติผมเคยเกิดเป็นใคร มีชีวิตอย่างไร

หมอต่าย : เห็นชาตินึ่ง เป็นเจ้าของฟาร์มไก่จำนวนมากและอีกอย่างนะ ฆ่าแทบทุกวันเลยมีปัญหาเรื่องกระดูกมาในชาติปัจจุบันค่ะ ไม่ถูกกับสัตว์ปีกนะ ห้ามทาน ชีวิตปกติเหมือนคนทั่วไป ในชาตินั้นตายตอนยังหนุ่มด้วยไม่เกิน 54 ปีค่ะ

หมอต่าย : ขอถามนะ ว่าทางกลับบ้านและทางไปทำงานมีตรงไหนที่คุณต้องผ่านทาง สามแพร่งรึป่าวถ้านั่นคือเด็กที่เป็นสัมพเวสีก้อได้ที่ต้องการให้คุณช่วยเหลือเค้าให้พ้นทุกข์ ให้สังเกตุตัวเองว่ามีความสุขปะปนกัน และคาดหวังอะไรจะคลาดเคลื่อน การงานติดขัด การเงินติดขัด ได้มากกว่า 2ปีแล้วรึป่าว

รักไร้พ่าย : เรื่องทางสามแพร่งรู้สึก จะมีนะครับ ระหว่างทางมาทำงาน ตรง 3 แยก ถนน เพชรบุรีซึ่งเป็นทางที่ผมนั่งรถมาทำงาน การเงินติดขัด หวังอะไรแล้วคลาดเคลื่อน นี่ใช่เลยครับ

หมอต่าย :เกิดจากเด็กที่ตามเรานะ

รักไร้พ่าย : ผมชอบดูดวงมาก และศึกษาดูดวงด้วย
    และเคยเป็นหมอดูเป็นงานอดิเรค

หมอต่าย : ดีค่ะช่วยเหลือคน อยากแนะนำให้ทำต่อนะ เพราะคุณมีองค์เหมือนหมอต่ายค่ะ เป็นผู้ชาย และคุณมีพระดีนะใครทำอะไรไม่ได้

รักไร้พ่าย : หมอต่ายช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับ ว่าผมมีองค์เทพใด หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ใดคุ้มครองอยู่

หมอต่าย : องค์เสด็จพ่อปิยะ ฤาษี พระพิฆเนตร เห็นแค่นี้นะ แต่เจ้าที่ที่อยู่นี้ดีมากค่ะให้ทำตามที่ส่งไปให้นะจะดีและท่านจะช่วยคุณค่ะ

รักไร้พ่าย : การที่ผมได้มาพบหมอต่าย ผมเชื่อว่า อาจเป็นบุญสัมพันธ์กันมาก่อน

หมอต่าย : หมอต่ายก็เชื่อแบบนี้เช่นกันค่ะ อานิสงค์ที่ทำบุญร่วมกันมาจึงมาพบกัน

รักไร้พ่าย ผมเคยอธิษฐานต่อสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ขอให้ผมได้พบผู้มีญาณอย่างแท้จริง และเป็นผู้มีสัมมาทิฎฐิ ชี้แนะผู้คนด้วยหลักธรรม ที่ถูกต้องตามกฎแห่งกรรม อย่าได้พบคนมีญาณไม่จริง หรือผู้ที่เรียกเงินค่าสะเดราะห์ หรือทำพิธีทางไสยศาสตร์

หมอต่าย : อนุโมทนา สาธุ คิดเหมือนกันเลยค่ะ

รักไร้พ่าย นี่คือที่มาที่ไปทั้งหมดของผม ตอนนี้ ผมอยากคุยเกี่ยวกับหมอต่ายบ้างนะครับ หมอต่าย เกิดที่ไหน เป็นคนจังหวัดอะไร

หมอต่าย : เป็นคนอุดรธานีแต่กำเนิดค่ะ อายุ 22ปี เข้ามากรุงเทพฯ จนถึงปี 2552 เดือนกุมภาพันธ์ค่ะตอนนี้ 41ปีค่ะ

รักไร้พ่าย :หมอต่ายมีชื่อเรียกอย่างอื่นหือไม่ครับ เช่น อาจารย์ต่าย หรือเรียกหมอต่ายอย่างเดียว

หมอต่าย : ก็แล้วแต่ใครจะเรียกยังไงค่ะ พี่ต่ายก็มีค่ะ(วัยรุ่นเค้าอยากสนิทด้วย ดูเป็นกันเอง) ว่างั้น

รักไร้พ่าย : ตอนนี้ทำงานอะไร ครับ

หมอต่าย : ทำงานอยู่บ้าน เพ้นท์เล็บ 30 euro/10 nails, ดูหมอ ที่เยอรมัน มีทั้งไทยและเทศ 35 euro/person อาทิ อังกฤษ อเมริกา ปารีส อิตาลี เบลเยี่ยม เนเธอร์แลนด์ และ เยอรมัน , และทำ mini job เกี่ยวกับขายรถมือสอง ช่วยกันสองคนกับแฟน(แฟนเป็นชาวฮอลแลนด์) ค่ะ

รักไร้พ่าย ได้ข่าวว่าหมอต่ายไปอยู่เมืองนอก ไม่ทราบว่าตอนนี้ ยังอยู่เมืองนอกหรือเปล่าคับ

หมอต่าย : ค่ะ อยู่ที่เยอรมัน เมือง Kevelaer อยู่ทาง West East in Germany (เมื่อก่อนอยู่เนเธอร์แลนด์ ได้ 3ปี และกลับมาเมืองไทย ได้ เกือบ 2ปีจึงตั้งใจกันว่าจะอยูที่เยอรมัน เพิ่งมาอยูที่เยอรมันได้3เดือนเองค่ะ)

รักไร้พ่าย หมอต่ายดูกรรมเป็นอาชีพหลักหรือเปล่าครับ

หมอต่าย : อาชีพรองค่ะ ช่วยสามีเรื่องรถมือสอง และเลี้ยงลูกเป็นหลักค่ะ

รักไร้พ่าย ช่องทางการดูกรรมทางไหนบ้าง เช่น ต้องดูตัวต่อตัวกับหมอต่าย หรือ ดูผ่านมือถือ โทรศัพท์ ผ่านเอ็ม ผ่านเมลล์

หมอต่าย : ที่พูดมาได้หมดค่ะ

รักไร้พ่าย หมอต่ายดูกรรมอะไรได้บ้างครับ เช่น ดูอดีตชาติของคนนั้น วิบากรรม กรรมดี กรรมไม่ดี เจ้ากรรมนายเวร และทางแก้ไข

หมอต่าย : การดูกรรมนั้นพอถามชื่อ นามสกุลเดิม เท่านั้น ถ้าโทรมาตอนช่วงที่เค้ากำลังบอกชื่อ นามสกุล มาเรื่อยๆ ช้าๆ นั้นหมอต่ายจะขออนุญาติเจ้าดวงชะตาเค้าไปด้วยและท่องนะโม ตัสสะ ภะคะวะโ อะระหะโต สัมมา สัมพุท ธัสสะ (3จบ ) แค่นี้ค่ะ บางคนดูง่ายก็เห็นภาพเค้าภายในครึ่งจบก็มีค่ะ แค่นี้เอง ภาพนั้นจะเห็นเหมือนจอ ทีวี แต่เป็นสี ขาว ดำ ค่ะเมื่อก่อนหยุดภาพไม่ได้แต่เดี๋ยวนี้หยุดภาพได้ค่ะ น่าแปลกใจตัวเองเหมือนกันค่ะ

รักไร้พ่าย : ทำไม ต้องบอกชื่อเดิม นามสกุลเดิมด้วยครับ

หมอต่าย :เหตุเพราะว่าคนเราเกิดมาและถูกจดชื่อมาแต่ในครรภ์มารดาว่าจะตั้งชื่อนี้ เทวดาท่านจะจดชื่อเราด้วยเช่นกัน (เหมือนในฝันมีคนบอกให้ถามผู้คนแบบนี้ค่ะ

รักไร้พ่าย : หากคนนั้น บอกชื่อที่เปลี่ยนใหม่ จะดูไม่ได้เหรอครับ

หมอต่าย : ไม่แม่นเลยหล่ะ เคยมีคนแกล้งบอกชื่อใหม่(ลองของ)ค่ะ คนละเรื่องเลยชีวิตเค้าไม่ใช่แบบปัจจุบันที่เป็น เช่นทักเค้าว่าจะแต่งงานเร็วๆนี้ถ้าโสด เค้าบอกแต่งมาแล้ว 5ปี อะไรประมาณนั้นผิดตลอด จนนานเกือบชม.ต้องถามอีกว่าที่ให้มานั้นชื่อจริงเหรอเค้าบอก ป่าว ชื่อใหม่ เรางี้โมโห เลยค่ะ

รักไร้พ่าย เริ่มต้นดูกรรมตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ ดุมานานรึยัง

หมอต่าย : ปี 2534-ปัจจุบันค่ะ 18ปี

รักไร้พ่าย : หมอต่ายสามารถดูกรรมผ่าน รูปถ่ายของคนได้ไหมครับ

หมอต่าย : ได้ค่ะ เพราะใช้จิตสัมผัสอยูที่จิตหมอต่ายอยากช่วยเค้าวิธีแบบไหนทำได้หมด และติดต่อกับวิญญาณได้ด้วยว่าเค้าต้องการอะไรกับญาติ และคนที่ใกล้จะตายค่ะ บางคนหาว่าโม้เขียนเมลล์มาด่าก็มีค่ะ

รักไร้พ่าย หมอต่ายจะดูกรรมอย่างนี้ต่อไป อีกนานแค่ไหนครับ
    จะดูตลอดชีวิตหรือไม่ครับ

หมอต่าย : ดูตลอดชีวิตค่ะ เพราะทำให้ครอบครัวหมอต่ายมีอะไรที่น่าอัจรรย์เกิดขึ้นประจำค่ะและช่วยเหลือคนเป็นสิ่งที่อยากช่วยออกมาจากใจค่ะ

รักไร้พ่าย ตอนนี้ ผู้คนกำลังแตกตื่นเรื่องของข่าวภัยพิบัติ ไม่ทราบว่า
    หมอต่ายมองเห็นภัยพิบีติในนิมิตที่จะเกิดขึ้นในอนาคตหรืดไม่ครับ

หมอต่าย : แต่เคยเห็นข่าวระดับโลกนะเช่นเมื่อตอนที่เครื่องบินชนตึก สองตึกที่อเมริกานะ ผู้ก่อการร้านถ้าจำไม่ผิดนะ 11 กันยายน ตอนนั้นเห็นเลยว่าตัวเองยืนตะแคงดูทีวีและเครื่องบินชนตึกแบบที่ออกข่าวเลยภาพนั้นเกิดก่อนเรื่องจริง 2 อาทิตย์ ฝันตอนนั้นไม่ได้บอกใครแต่งงตัวเองเหมือนกันตอนนั้นค่ะ และอีกเรื่องก้อ ฟ้าหญิงไดอาน่านะ ว่าท่านหน้าซีด ทรงชุดขาวและร้องไห้ในความมืด เท้าไม่แตะพื้นนะ ตอนนั้นยังคิดเลยทำไมเราฝันถึงพระองค์ท่านได้เพราะเราไม่มีอะไรเกี่ยวพันธ์เลยซักนิด
    อันนี้มาอีกนะ อย่าบอกใครหล่ะ ................. xxxxxxxxxxx

รักไร้พ่าย : หมอต่าย คิดค่าครูเท่าไหร่ครับ

หมอต่าย : ค่าครู 219.- ดูตลอดชีพค่ะ และคำถามไม่จำกัด และไม่จำกัดเวลาค่ะ (ในเมืองไทยนะ) เพราะพื้นที่คนไทยในต่างแดนเค้าจะมีเจ้าที่คุมอยู่และขึ้นกับว่าเจ้าที่ผืนนั้นที่อาศัยท่านต้องการให้ช่วยคนค่าครูเท่าไหร่หมอต่ายจะต้องจุดธูปถามก่อนค่ะขอมากกว่านั้นไม่ได้ จะทำให้ชีวิตเราแย่ลงเพราะจิตไม่ดี

รักไร้พ่าย : หมอต่ายจะกลับเมืองไทยเมื่อไหร่ครับ หรือจะอยู่เมืองนอกถาวรเลย

หมอต่าย : ตอนนี้ได้วีซ่า 5ปีค่ะ และหากหมดแล้วก็น่าจะได้ตลอดชีพนะเพราะมีถึง2คนที่เป็นคนยุโรป คือ แฟนและลูก เค้าจะให้แม่อยู่แล้วตามกฏหมายยุโรปหน่ะค่ะ คิดว่าตลอดชีพค่ะ และกลับไทยบ้างถ้ามีโอกาสค่ะไม่ได้กำหนดตอนนี้

รักไร้พ่าย : ไม่ทราบว่าผมจะนำเรื่องราวของหมอต่ายไปเผยแพร่ได้ไหมครับ

หมอต่าย : : ยินดีค่ะ แต่ไม่อยากทำให้เป็นธุรกิจเพราะจะส่งผลถึงหมอต่ายโดยตรงคือครอบครัวแย่ลงค่ะ นี่หล่ะทำให้หมอต่ายช่วยคนที่คิดค่าครูครั้งเดียวดูตลอดชีพหน่ะค่ะ หวังว่าคงจะเข้าใจนะค่ะ หมอต่ายต้องการอิ่มบุญมากกว่าอิ่มเงินค่ะ และมีครอบครัวที่สมบูรณ์ค่ะ

รักไร้พ่าย : เผมจะเผยแพร่เรื่องราวของใคร ผมต้องพิสูจน์ด้วยตัวเองก่อนครับ

หมอต่าย : อืม ดีค่ะ เห็นด้วย

รักไร้พ่าย : ขอบคุณหมอต่ายอีกครั้งครับ

หมอต่าย : ขอบคุณคุณเช่นกันที่สนใจเรื่องราวหมอต่ายค่ะ
    หากเรื่องพี่น่าสนใจและช่วยคนได้ยินดีเสมอค่ะ

13. ชัยโยๆ

ชัยโยๆ เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2008
    รู้สึกว่าคุน รักไร้พ่าย จะชอบด้านนี้ เลยนำเรื่องราวดีๆมานำเสนอแก่ผู้อ่าน เพื่อให้คนมีทุกข์ ได้พ้นทุกข์ ซึ่งคุณเองก้อจะได้บุญมหาศาลเช่นกันที่แนะนำคนอื่น
    อยากจะรู้จักคุณมากกว่านี้ เพราะชีวิตผมอยากจะช่วยเหลือมนุษย์ด้วยกันให้พ้นทุกข์ไม่วิธีใดก็วิธีนึง แต่ต้องอาศัยบุญ บารมี มากกว่านี้
    ขอบคุนมากๆครับ ที่นำเรื่องดีๆมาเสนอ

14. ชัยโยๆ

ชัยโยๆ เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2008
    ผมอยากติดต่อคุนต่ายมากเลยคับ ชอบตรงที่บอกว่า
    หมอต่ายต้องการอิ่มบุญมากกว่าอิ่มเงินค่ะ และมีครอบครัวที่สมบูรณ์ค่ะ
    ไม่เหมือนกับหมอดูบางคน
    แล้วจะติดต่อไปครับ

15. รักไร้พ่าย

หมอต่าย เมลล์มาหาผมวันนี้เองครับ

หมอต่ายบอกว่า มีคนเมมล์ไปหาหมอต่าย 400 กว่า เมลล์ และมาจากคนที่ได้อ่านกระทู้นี้

หมอต่ายอุทานเลยว่า โอ้ แม่เจ้า !!!

และที่หมอต่ายเงียบหายไป เพราะว่า เครื่องคอมของหมอต่ายแฮงค์
    มา 3 อาทิตย์ เป็นเพราะเจ้ากรรมนายเวรของคนที่ส่งเมลล์มาหาหมอต่ายให้ช่วยนี่แหละ
    เขาตามราวีเลย

ตอนนี้หมอต่ายก็ไม่รู้ว่าจะตอบให้หมดทุกคนได้ยังไงครับ เพราะเยอะมาก

ตอนแรกผมก็คิดว่าคนอาจเมลล์ไปแค่ 20 - 30 คน
    แต่เล่น 400 กว่าเมลล์นี่ เยอะมักๆ

16. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมลืมไปแล้วนะเนี่ยว่าส่งไปหาหมอต่าย 555+

ยังไงก็อนุโมทนาบุญครั้งนี้ครับ

17. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    เพิ่งสมัครเข้าเป็นสมาชิกค่ะ พอดีได้มาอ่านข้อความของคุณรักไร้พ่าย ต้องขอบพระคุณมากๆนะคะ ที่นำสิ่งดีดีมานำเสนอ ตอนนี้ารอเมลล์ตอบกลับจากคุณหมอต่ายอยู่ค่ะ

18. มอนด์

มอนด์ สมาชิกใหม่

สงสัยต้องสมัครเป็นแฟนคลับคุณรักไร้พ่ายซะแล้ว...เพราะว่าติดตามสิ่งที่คุณรักไร้พ่ายนำเสนอมาตลอด...ขอบคุณนะคะที่นำมาบอกกล่าวกัน

19. fanthomm

fanthomm สมาชิกใหม่

23 พฤษภาคม 2009
    น่าสนใจนะครับแบบนี้ต้องลอง

20. Aimee2500

Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    Is the email address correct?

Dear Khun [FONT=&quot]รักไร้พ่าย,[/FONT]

Is the email address correct?[FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]ใครที่ปัญหาชีวิต[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]อยากได้รับคำปรึกษาจากหมอต่าย[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]เมลล์ไปหาหมอต่ายได้ที่[/FONT][FONT=&quot]
    chitladdaweijers@hotmail.com[/FONT]

Kind regards,

Aim'ee