ได้ตรวจกรรมข้ามโลกกับ "หมอต่าย" คนฉายกรรม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 5 มิถุนายน 2009.

1. betray

betray สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2008
    ลองเมล์ไปแล้วนะคะ แต่คุณหมอต่ายยังไม่ได้ตอบกลับมาเลย สงสัยคิวจะยาวค่ะ

2. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    คิวยาววววววว ครับ

วันนึงหมอต่ายดูได้มากสุด ไม่เกิน 10 คน ครับ
    ทั้งคนต่างชาติ คนไทย ทั้งดูตัวต่อตัวหรือทางเมลล์ ทาง chat
    ไม่เกิน 10 คน

3. happyhappyhappy

happyhappyhappy สมาชิก

เพิ่มเติมค่ะ

เมื่อคืนได้มีโอกาสคุยกับคุณหมอต่ายค่ะ เพราะรอการฉายกรรมเหมือนท่านอื่นๆอยู่ เลยได้เข้าใจคุณหมอต่ายมากขึ้นเลย

การดูของคุณหมอต่ายมี2 แบบค่ะ
    1.ดูก่อนแล้วค่อยโอนเงิน
    2.โอนเงินก่อนแล้วค่อยดู

ค่าครู 219 บาท ตลอดชีพเป็นค่าเปิดดวง
    เพราะคุณหมอต่ายบอกว่า เพราะไม่อย่างนั้นกรรมจะมาลงที่หมอ
    เพราะไปละลาบละล้วงกรรมเค้า เจ้ากรรมนายเวรจะเล่นงานเอา
    (เพราะคุณหมอต่ายเจอมาแล้วค่ะ)

แจ้งชื่อ- นามสกุลเดิม
    ถามได้ไม่จำกัด

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขา ลาดพร้าว ๑๐๒
    ชื่อบัญชี นางจิตรลดา เวเยอร์ส ออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 1691388946
    (โอนเงินแล้วแจ้งให้ทราบทางเมล์นะค่ะ)

จากที่ได้คุยกับคุณหมอต่ายคราวๆ เพราะคุณหมอต้องคอยตอบเมล์ที่ส่งมา
    ได้เห็นถึงความตั้งใจที่จะช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์จริงๆค่ะ เพราะเมื่ออาทิตย์ก่อนที่ได้คุยก็บอกว่าอ่านเมล์มากจนปวดตาไปหมด 2 อาทิตย์ที่ผ่านมานอน ตี 3 ทุกคืนเลย เมล์ที่ส่งมาตอนนี้มีมากมายคุณหมอต่ายพยายามทยอยตอบที่อาจช้าเพราะต้องใช้เวลาในการตอบ และยังต้องดูแลลูกชายอายุ4ขวบด้วย บางคนไม่เข้าใจ คุณหมอต่ายก็เศร้าใจนะค่ะ(น่าสงสารจัง) แต่คุณหมอต่ายบอกว่าคนที่มาให้ดูเค้ามีความทุกข์ มีปัญหา การได้ช่วยเหลือกัน ทำให้คุณหมอต่ายมีความสุข อิ่มใจ และอานิสงค์นี้ก็ทำให้ครอบครัวของคุณหมอ มีความสุขและโชคดีค่ะ

จากที่ได้คุยคุณหมอต่ายเป็นคนที่เวลาทำอะไรจะตั้งใจทำจากใจจริงๆค่ะ และทำได้ดีอย่างที่ตั้งใจด้วย เป็นผู้หญิงเก่งหลายๆด้าน ไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัวนะค่ะ รู้สึกปลื้มใจจังที่ได้รู้จักและได้คุย (อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะค่ะ ยังไงลองส่งเมล์ไปดูแล้วกันนะค่ะ)

;aa40

4. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    หมอต่ายตอบทาง mail กลับมาแล้วค่ะ เป็นการตอบมาแบบชัดแจ้ง รู้จริงมากค่ะ ขอบคุณ คุณรักไร้พ่ายมากนะคะที่แนะนำมาให้เจอคนดี มีบุญอย่างหมอต่าย
    อนุโมทนา สาธุกับคุณหมอต่ายและคุณรักไร้พ่ายค่ะ

5. ศวนาย

ศวนาย เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ชอบพี่หมอต่าย เหมือนกันครับ ใจดี

6. kanalove

kanalove เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2007
    ขอบคุณคะ คุณรักไร้พ่าย

ตอนนี้เจอความทุกข์ไม่รุ้จะหันไปหาใครแล้ว ขออนุญาตแอดเมล์นะคะ

7. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หมอต่ายใจดีมากค่ะ ตอบเร็วด้วย

รบกวนคนที่อยากดูไวๆช่วยโอนค่าเปิดดวงให้พี่เขาด้วยนะคะ
    เพราะคุณหมอต่ายบอกว่า เพราะไม่อย่างนั้นกรรมจะมาลงที่หมอ
    เพราะไปละลาบละล้วงกรรมเค้า เจ้ากรรมนายเวรจะเล่นงานเอา
    (เพราะคุณหมอต่ายเจอมาแล้วค่ะ)
    เหมือนที่พี่ happyhappyhappyบอกเลยค่ะ

8. Raintip

Raintip เป็นที่รู้จักกันดี

รอคำตอบจากหมอต่ายอยู่ค่ะ
    ส่งเมล์พร้อมโอนเงินไปแล้วค่ะ

9. p_yamapi

p_yamapi สมาชิกใหม่

10. Dragonpower

Dragonpower Active Member

เหมือนกันครับ รอเหมือนกันpity_pig

11. Dragonpower

Dragonpower Active Member

ได้รับเมลย์จากหมอต่ายเมื่อเช้านี้เองครับ เร็วมากครับ

12. จิ๋ว2009

จิ๋ว2009 Active Member

ได้รับเมล์จาก คุณหมอต่าย วันนี้
    สบายใจในสิ่งที่กังวลขึ้นมาเยอะเลยคะ

13. =Nui=

=Nui= สมาชิกใหม่

เป็นคนหนึ่งที่ได้มีโอกาสคุยกับหมอต่ายทาง MSN และสอบถามเพิ่มเติมทาง email ค่ะ

จากที่ได้คุยกัน หมอต่ายเคยเล่าคร่าวๆให้ฟังว่าเค้าเคยเปิดบริษัททำเฟอร์นิเจอร์ที่เมืองไทยเมื่อประมาณ 2 ปีก่อน แต่โดนโกงไป เป็นวิบากกรรมน่ะค่ะ

ลิ้งค์ด้านบนอาจจะนานแล้วมั้งค่ะ ลองเปิดดูแต่ไม่พบวันที่ แต่ว่าเวบไซด์บริษัทใช้ไม่ได้แล้ว คงจะเป็นบริษัทที่หมอต่ายปิดไปแล้วตามที่บอกด้านบนนะคะ

หมอต่ายเป็นคนใจดีและน่ารักมากค่ะ ช่วยตอบคำถามทุกข้ออย่างละเอียดเลยค่ะ rat_wting

ป.ล. ไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ แค่อยากแบ่งปันข้อมูลที่ได้ทราบมา อยากให้ทุกคนได้มีโอกาสได้พูดคุยกับหมอต่ายและตรวจกรรมด้วยจิตบริสุทธ์นะคะ :)

14. ladyz

ladyz Active Member

14 มิถุนายน 2009
    ได้รับความช่วยเหลือจากหมอต่าย ดีมากเลยคะ แถมดูได้ตลอดชีวิตด้วย ;aa42

15. Raintip

Raintip เป็นที่รู้จักกันดี

รอคำตอบจากหมอต่ายอยู่ค่ะ

16. เกศ

เกศ Active Member

18 พฤศจิกายน 2005
    รบกวนพี่ต่ายไปแล้วไม่รู้อีกนานแค่ไหน

17. odanhi

odanhi เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2009
    อนุโทนาบุญคะ

18. พรรณกานต์

พรรณกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้คำตอบจากคุณต่ายเมื่อวานนี้ ให้คำแนะนำดีมาก ๆ เลยค่ะ สมกับที่รอคอย (ประมาณ 15 วัน) คุณต่ายบอกเมล์มีมากจริง ๆ ค่ะ คนที่ยังไม่ได้คำตอบใจเย็น ๆ นะคะ แล้วคุณจะสามารถพบกับทางออกของชีวิตค่ะ

19. mm_mew

mm_mew สมาชิก

15 มิถุนายน 2009
    คุณหมอต่ายให้คำแนะนำเร็วและดีมากคะ สำหรับท่านที่ยังไม่ได้คำตอบรอหน่อยนะคะ

20. watwa-aram

watwa-aram เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2009
    หนูส่งไปนานแล้ว ไม่รู้ว่าพี่ต่ายได้รับป่าว.....เงียบบบบจัง..นานกว่าคน 15 วันคะ หรือเมล์ไม่ถึงหนอ