ได้พบ "คุณต้น พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 20 สิงหาคม 2009.

1. nalum_1

nalum_1 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา กับพี่ต้น พรหมพันกร ด้วยนะครับ

จะอธิษฐานเพื่อให้บุญสัมพันธ์นะครับ

2. Apichit N

Apichit N Active Member

21 กันยายน 2009
  3. welove2010

welove2010 สมาชิก

คุณรักไร้พ่าย บุญที่ฉันได้ทำจะส่งผลให้ฉันได้ติดต่อกับคุณต้นหรือเปล่านะ เพราะหาทางออกไม่เจอเลย ตกงานมาก็หลายเดือน ทำธุรกิจก็เจ้งมา 4 รอบ อยากให้คุณต้นบอกทางสว่างให้ฉันสักที มืดจนหมดตัวแล้ว ขอเบอร์ได้ใหมค่ะ Thasa_kai@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ

4. junthet

junthet เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนขอmail คุณต้นหน่อยค่ะคุณรักไร้พ่าย tal@jpccomputer.com

5. cattreya

cattreya Active Member

2 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาด้วยคนค่ะ cat_pink861@hotmail.com อยากคุยกับคุณต้นค่ะ

6. Kate_ka

Kate_ka สมาชิก

13 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีค่ะ มีเรื่องสับสน วุ่นวาย และเริ่มไม่สบายจาก เรื่องที่เกิดขึ้นค่ะ

ขอ ให้ได้มีบุญ สัมพันธ์ ร่วมกันกับคุณต้นด้วยเถอะค่ะ ระหว่างนี้ หมั่นเพียร ทำบุญ ศีล ภาวนา ไปเรื่อยๆๆค่ะ จนกว่าจะได้ มีโอกาสคุยกับคุณต้นนะค่ะ หากคุณต้น ได้อ่าน ได้โปรด ช่วยรับดิฉันด้วยนะค่ะ

อีเมล์นะค่ะ Sofar_ka@hotmail.com

ขอให้เจริญในธรรมค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2010
  7. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    อืม ช่วงนี้เห็นพี่ต้น ออน์ไลน์ ทุกเช้า ๆ นะคะ ช่วง 7.00 - 8.30 น. เช้า ๆ น่ะ มาแป๊ป แล้วก็ไป ยังไงลอง ออน์ไลน์ตอนเช้า ๆ ดูนะคะ ช่วงนี้เห็นบอกว่ากำลังยุ่งกับการหล่อพระประทาน ที่แกสร้างนะค่ะ ขอให้โชคดีทุกๆท่านค่ะ สาธุๆๆ

8. meekaw

meekaw Active Member

13 กันยายน 2007
    อยากจะขอความช่วยเหลือด้วยครับ เกี่ยวกับเรื่องการงาน ชีวิตติดขัดมีอุปสรรคหลายอย่าง ดวงขึ้นๆลงๆแก้ไขไปบ้างแล้วแต่ก็ไม่ดีขึ้น พยายามพึงพาตัวเองก่อนด้วยการสวดมนต์ นั่งสมาธิ แต่ก็ยังไม่ดีขึ้นเลย ขอรบกวนคุณรักไร้พ่ายแจ้งอีเมล์คุณต้นให้ด้วยครับ wb_mee@hotmail.com ผมpmไม่ได้ครับ โพสยังไม่ถึง ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

9. จิตมั่น

จิตมั่น สมาชิก

10. numphol aryupha

numphol aryupha เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2010
    ผมได้สมัครสมาชิกของ web yantip ทำไมไม่มีชื่อผมครับ

11. glowinthedark

glowinthedark สมาชิก

ขอบคุณมากครับ ที่ทำให้ได้รับรู้เรื่องดีๆ อนุโมทนาครับ

12. มังกรน้อย101

มังกรน้อย101 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2010
    สนใจเป็นอย่างมากครับ เพราะผมก็ชอบเรื่องแนวนี้:cool:

13. ่jaojan

่jaojan สมาชิกใหม่

13 กันยายน 2010
    ถ้ามีบุญสัมพันธ์กันนะคะ คุณต้น ขออนุโมทนากับคุณต้นด้วยค่ะ
    jaojan@hotmail.com

14. billionaire59

billionaire59 สมาชิกใหม่

คุณรักไร้พ่ายค่ะ รบกวนขอเมล์คุณต้นด้วยค่ะ มีทุกข์ อยากหาทางออกในชีวิตค่ะ billionaire59@gmail.com ขอบคุณมากนะค่ะ

15. ochinno

ochinno Active Member

16. supatorn

supatorn ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

14 กรกฎาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    169
    อนุโมทนาค่ะถ้าบุญมีคงติดต่อได้Click ที่ Link ไม่ติดเลย สาธุ สาธุ
    supatorn.pirakitti@gmail.com
    catt1

17. นาคานาวี

นาคานาวี สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    อนุโมทนา สาธุ ครับ ที่คุณช่วยเหลือ และ แนะนำ หาสิ่งดีมาแจกจ่ายเผื่อแผ่เสมอมา

18. nut24

nut24 สมาชิก

23 สิงหาคม 2007
    อนุโมทนาสาทุ ค้าบ ^__^

อยากคุยกะพี่ต้นบ้างจัง ไม่มีทุกข์ใด ๆ แต่รุ้สึก อิ่มใจ เวลาได้อ่านข้อความต่้างๆ ของคนอื่นๆ ถ้าได้คุยกัน คงจะมีความสุขดีนะค้าบ ขอให้ บุญ กรรม เรา สัมพันธ์กันเต๊อะะะะ สาทุ สาทุ

19. kesarac

kesarac สมาชิกใหม่

17 พฤศจิกายน 2010
    คุณรักไร้พ่ายค่ะ รบกวนขอเมล์คุณต้นด้วยค่ะ มีทุกข์เรื่องงาน ลูก และสามี รบกวนที่ kesarac@yahoo.com ขอบพระคุณมากคะ

20. angelwing_p

angelwing_p เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2010
    คุณรักแพ้พ่ายค่ะ ดิฉันขอเอ็มคุณต้นได้ไหมค่ะ My email is gooddream_p@hotmail.com ขอบคุณจ้าา