ได้พบ "คุณต้น พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 20 สิงหาคม 2009.

1. horagirl

horagirl สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2009
    รบกวน คุณรักไร้พ่าย และ คุณต้นด้วยค่ะ
    horagirl@gmail.com

2. bigchinjung

bigchinjung สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยคนนะค่ะคุณรักไร้พ่าย
    bigchinjung@hotmail.com
    มีปัญหาเรื่องงานอยู่อ่ะค่ะ

3. JITTRA007

JITTRA007 Active Member

4. Genanee

Genanee เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2009
    หากมีบุญสัมพันธ์ถึงคุณต้น ขอส่งผ่านคุณรักไร้พ่ายตรงนี้นะคะ หวังว่าสักวันคุณทั้ง2 คงaddดิฉัน เป็นกัลลยาณมิตรคะ คุณต้นคะพี่พอจะรู้ตัวเองอยู่บ้างว่ากรรมใดที่พี่กระทำในอดีตที่ผ่านมา แต่สิ่งที่ไม่รู้คือ พยายามหาทางบรรเทาทุกข์ที่ถูกต้องและตรงจุดที่สุดยังไม่ได้ เลยยังไม่ได้รับการอภัย อโหสิกรรม ถ้าคุณต้นอ่าน ก็หวังว่าคงช่วยแก้ปัญหานี้ได้ พี่ขอe-mailของคุณทั้งสองเลยนะคะ ตอบกลับมาที่นี่ค่ะ lillee_99@hotmail.com. Thankyou so much Kha..;37

5. anew

anew Active Member

11 สิงหาคม 2009
    พี่พรหม ผมก็ได้เคยคุย มาแล้วครับ ยอมรับว่า เก่งมาก ผมเคยได้นำเรื่องพี่พรหมไปเล่าให้พระฟัง ขนาดพระยังรู้จักเลยครับ ท่านถามว่า พรหมพันกรใช่ไหม ผมก็ตอบว่าใช่ พระบอกว่า เออ เจอของแท้ ของดี พระนั้นท่านเป็นเกจิดังครับ ถ้าบอกชื่อพระอาจารย์ทุกคนก็จะรู้จัก แต่ขอปิดไว้ดีกว่า เพราะเป็นการไม่เหมาะสม (เก่งแบบไหน ด้านไหน นี่ บอกไม่ถูกนะครับ) เอาเป็นว่า เขาไม่ใช่เป็นคนมีญาณ เพียงอย่างเดียว เพียงแค่วาจาก็ศักดิ์สิทธิ์ครับ ทุกอย่างพี่พรหมไม่รับเงินเลย

ขออนุโมทนาครับ

6. Banlangboon

Banlangboon เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    รบกวนคุณรักไร้พ่ายด้วยคนนะคะ...
    s_maewnoy@hotmail.com

7. คาเรีย

คาเรีย เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนพี่รักไร้พ่าย และพี่ต้นด้วยนะคะ
    หากบุญวาสนาสัมพันธ์กันพิจารณาช่วยดูให้หนูด้วยนะคะ
    อีเมลล์ bcnsk@hotmail.com ค่ะ

8. Tequila

Tequila เป็นที่รู้จักกันดี

อยากรบกวนถามคุณต้นเรื่องงานค่ะ ขอ email คุณต้นได้มั๊ยคะ
    chakamara@hotmail.com

9. nt1919

nt1919 Active Member

ยังไม่ได้รับเมล์เลยคะ
    chompu_nuch@hotmail.com
    รบกวนด้วยคะ

10. betray

betray สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2008
    ยังไม่ได้รับอีเมล์เลยค่ะ ตอนนี้ทุกข์ใจเรื่องที่อยู่กับสุขภาพมากเลยค่ะ gekkou_shadow@hotmail.com

11. chak42

chak42 สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2009
    รบกวนด้วยคนครับ

มีเรื่องไม่สบายใจครับ รบกวนด้วยคนนะครับ
    warittron2008@hotmail.com

12. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ไม่ได้เข้าเนท มา 2 วัน เปิดมา คน PM มาหาผม โอย จะเป็นลม....

ผมจะทอยยส่งให้นะครับ แต่ขอเอาคนทีมีทุกข์ก่อน

13. natona

natona เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2006
  14. nithikun

nithikun สมาชิก

21 สิงหาคม 2009
    ขอโอกาสได้สนทนากับคุณต้น

ขอรบกวนคุณรักไร้พ่าย ดิฉันติดตามคุณมานานแล้ว ขอขอบคุณที่สรรหาสิ่งดีมาเติมเต็มให้ความรูแปลกใหม่อยูเป็นประจำ ดิฉันประสบปัญหาอยากขอความช่วยเหลือจากคุณต้นคือมีปัญหาเรื่องงานและกระทบถึงการเงิน และครอบครัว
    มีปัญหา (พ่อ-แม่) e-mail : pipattra_1977@hotmail.com ดิฉันได้ส่งmailหาคุณแล้ว 1ครั้ง ขอขอบคุณอย่างยิ่ง

15. euro2004

euro2004 Active Member

คุณรักไร้พ่าย ขอเมลย์คุณ ต้นด้วยครับ
    pakintorn@hotmail.com

16. คนดีคนนี้

คนดีคนนี้ เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009

เมื่อเช้าเปิดคอมมาเจอคุณพรหมพันกร add มา ดีใจมากๆๆๆๆ
    ได้คุยกันนิดนึง แต่ว่าท่านมีธุระเลยไม่ได้ถามอะไร
    ดีใจที่เรายังมีบุญเชื่อมกันอยู่บ้าง( คิดเอาเอง )เลยได้มาคุยกัน
    ทุกๆท่านได้คุยกับท่านแน่นอนคะ สาธุ ขอให้พระคุ้มครองท่านคะ

17. แม่ลูกตาล

แม่ลูกตาล เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2007
    รบกวนด้วยค่ะคุณต้น มีปัญเรื่องสุขภาพค่ะ เวลานอนปวดขามากเลยค่ะ เป็นมากค่ะ แทบทุกวัน sarisa42@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

18. gipsy

gipsy สมาชิก

20 สิงหาคม 2009
    ยังไม่ได้รับเมลเลยค่ะ ยังโพสไม่ถึง20จึงส่งPMไม่ได้ ขอฝากe-mailให้คุณต้นพิจารณาด้วยนะค่ะ อยากปรึกษาเรื่องงานค่ะ และมีคนยืมเงินไปไม่รู้จะได้คืนไหม รบกวนคุณรักไร้พ่ายอีกครั้งนะค่ะgipsyja@hotmail.com ช้าก็จะรอค่ะ หวังว่าสักวันคงมีโอกาสได้คุยกันคุณต้นและคุณรักไร้พ่ายนะค่ะ

19. chadmartinez

chadmartinez สมาชิก

7 กุมภาพันธ์ 2007
    ยังไม่ได้รับเมล์จากคุณต้นเลย
    ฝากอีเมล์อีกครั้งก็แล้วกัน อยากถามเรื่องงานตอนนี้มีปัญหามาก
    pongsak.tan@hotmail.com

20. chadmartinez

chadmartinez สมาชิก

7 กุมภาพันธ์ 2007
    ยังไม่ได้รับเมล์จากคุณต้นเลย ส่งPM ก็ไม่ได้
    ฝากอีเมล์อีกครั้งก็แล้วกัน อยากถามเรื่องงานตอนนี้มีปัญหามาก
    pongsak.tan@hotmail.com