ไถ่ชีวิตโค 2 ตัว ในวันแม่ ครับ

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย ปักธงชัย, 2 กันยายน 2012.

1. ปักธงชัย

ปักธงชัย เป็นที่รู้จักกันดี

นางเซี่ยมลัง แซ่เล้า , นางศรีสุดา เลิศสุมิตรกุล และ ครอบครัว ได้ไถ่ชีวิตโค จำนวน 2 ตัว ร่วมกับ คณะศิษต์วัดปากน้ำ จัดที่วัดราชโอรส ในวันที่ 12 สิงหาคม 2555 เนื่องในโอกาสวันแม่ เทิดทูลพระคุณแม่ ครับ
    เชิญร่วม โมทนาบุญ ร่วมกันนะ ครับ :cool:

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับทุกบุญกุศลที่ทุกท่านได้ทำมาทุกภพชาติ สาธุ ครับ