ไทยทาวน์ทูเดย์ คนไทยไกลบ้านจ๊าาา

ในห้อง 'ทวีป อเมริกา' ตั้งกระทู้โดย jamjung, 23 ธันวาคม 2012.

1. jamjung

jamjung เป็นที่รู้จักกันดี

ไทยทาวน์ทูเดย์ คนไทยไกลบ้านจ๊าาา

ทักทายกันหน่อย คนไทยไกลบ้าน

เว็บคนไทยในต่างแดน คนไทยไกลบ้าน ฝากประชามสัมพันธ์ด้วยครับ

ตอนนี้ได้มีโอกาสมาอยู่ต่างประเทศ พบเจออะไรก็จะไปเขียนไว้ คาดว่าจะเดินทางไปหลายๆที่ครับ และฟินแลนด์ก็คือหนึ่งที่ที่อยากไป ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวไว้ก่อนนะครับ แล้วเอาเรื่องราวต่างๆมาเขียนไว้ นอกจากนั้นยังมีเว็บบอร์ดให้พี่น้องชาวไทยไกลบ้าน คนไทยที่อยู่ต่างประเทศได้โพสกัน อย่าลืมแวะไปและฝากประชาสัมพันธ์ด้วยครับ

หน้าหลัก ไทยทาวน์ทูเดย์ คนไทยในต่างแดน
    Thaitowntoday.com คนไทยในต่างแดน

เว็บบอร์ดคนไทยในต่างแดน คนไทยไกลบ้าน
    Thaitowntoday.com : คนไทยในต่างแดน คนไทยไกลบ้าน - Index

Facebook เข้าไปกด like เยอะๆนะครับ
    คนไทยในต่างแดน Thaitowntoday.com | Facebook

ขอบคุณมากครับ

2. ผงธุลี

ผงธุลี เป็นที่รู้จักกันดี

จะมาตามอ่านครับ เคยเป็นเหมือนกันในช่วงชีวิตหนี่ง พอออกไปก็คึดถึงเมืองไทย

3. pjjit

pjjit เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2012