ไปกราบหลวงปู่หงษ์ หรหมปัญโญ แล้วเอาผ้ายันต์นางกวักมหาสเน่ห์เรียกทรัพย์มาฝากแด่ ๕๐ท่านแรก

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย winonenang, 29 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. winonenang

winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    วันที่ ๑๐ มีนาคม ๒๕๕๒ นี้หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญท่านจะทำพิธีไหว้ครูและลงกระหม่อม
    อย่าลืมไปทำบุญกันเยอะนะครับ

หากท่านที่จะไปร่วมบุญมีปัญหาสงสัยในเรื่องต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสอบถามทางไปยังสุสานทุ่งมน กรุณาโทรมาสอบถามได้ ๒๔ชั่วโมงที่ (โปย) ๐๘๑-๐๗๕-๑๘๑๐
    ขอให้ทุกท่านสบายใจได้นะครับ
    อยากให้ไปกราบหลวงปู่หงษ์ กันเยอะๆครับ
    <!-- / message --><!-- attachments -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

2. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์ สมาชิก

<CENTER>ขอมอบพระหลวงปู่ทวด เนื้อดินกากยายักษ์ แด่๒๐๐ ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข
    ขอมอบพระหลวงปู่ทวดแด่ ท่านที่ติดต่อกลับมาจำนวน ๒๐๐ท่านแรก โดยไม่มีเงื่อนไข
    </CENTER>ทุกท่านที่ต้องการพระหลวงปู่ทวดกรุณาส่งจดหมาย พร้อม ธนาณัติสั่งจ่าย40บาทเพื่อเป็นค่าจัดส่ง
    และท่านที่ ก็ขอให้ขอแต่เฉพาะคนในบ้านเดียวกันถ้าจะขอเผื่อญาติช่วยกรุณาบอกข่าวนี้ให้เขา ให้เขาส่งชื่อที่อยู่มาเองหรือตัวท่านส่งชื่อและที่อยู่ของผู้ที่ท่านต้องการให้เขาได้มาจะดีมาก ๆ ครับ
    เพราะผมต้องการให้พระหลวงปู่ทวดนี้แผ่บารมีช่วยเหลือ เป็นประโยชน์แก้คนหมู่มากที่สุดโดยถ้าท่านจะขอเป็นจำนวนมากผมก็ให้ครับเพราะออกปากไปแล้วแต่อยากให้ท่านมีอารมณ์เมตตาจิตเป็นที่ตั้งคิดถึงประโยชน์ที่จะเกิดแก่คนหมู่มากด้วยนะครับ
    ส่งมาที่นาย ศิริพงษ์ จิตประสงค์พาณิช 598/111 อาคาร1 ไอเฮ้าส์คอนโด พระราม9 บางกะปิ ห้วยขวาง ก.ท.ม. 10310
    ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป และจะเริ่มทยอยจัดส่งเป็นต้นไปและขอขอบคุณที่กรุณาเป็นท้องนาอันอุดมให้ได้หว่านเมล็ดพันธุ์แห่งบุญจะได้บุญเท่าไหร่ขอให้ได้บุญเท่ากันทุกท่านครับ
    รีบส่งมานะครับมีจำนวนจำกัดครับ

<!-- / message --><!-- attachments -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG][​IMG]

</FIELDSET>
    <!-- / message --><!-- / message -->
    วันที่ ๑๐ มีนาคม ๒๕๕๒ นี้หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญท่านจะทำพิธีไหว้ครูและลงกระหม่อม
    อย่าลืมไปทำบุญกันเยอะนะครับ
    หากท่านที่จะไปร่วมบุญมีปัญหาสงสัยในเรื่องต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสอบถามทางไปยังสุสานทุ่งมน กรุณาโทรมาสอบถามได้ ๒๔ชั่วโมงที่ (โปย) ๐๘๑-๐๗๕-๑๘๑๐
    ขอให้ทุกท่านสบายใจได้นะครับ
    อยากให้ไปกราบหลวงปู่หงษ์ กันเยอะๆครับ

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><IFRAME name=google_ads_frame marginWidth=0 marginHeight=0 src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/ads?client=undefined&dt=1233660210593&format=undefinedxundefined&output=html&correlator=1233660210593&ea=0&frm=1&ga_vid=1354584029.1229059470&ga_sid=1233654037&ga_hid=295343163&ga_fc=true&flash=0&u_h=800&u_w=1280&u_ah=770&u_aw=1280&u_cd=32&u_tz=420&u_his=44&u_java=true&dtd=16" frameBorder=0 scrolling=no allowTransparency></IFRAME><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>

3. andy_aree

andy_aree Active Member

ผมได้ส่งซองเปล่าติดแสตมป์แนบเงินค่าบูชาผ้ายันต์ไปด้วยเนื่องจากไม่มีโอกาสได้ไปไปรษณีย์ด้วยตัวเอง ไม่ทราบว่าได้รับมั้ยครับ

4. winonenang

winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    ได้รับแล้วครับ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    เหตุที่ช้าเพราะรอส่งทีเดียวพร้อมกับพระบูชาครับ
    ขอโทษด้วยครับที่ทำให้คุณต้องรอนานครับ
    เพราะมียอดผู้ขอรับไม่มากครับ

5. perish

perish เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอรับไว้ 1 ชุด ขอให้ได้พบนิพพานไวๆคับ

กรุณาส่ง ::

คุณรุ่งเรือง จิตตังเลิศยสกุล
    71/7 ม.4 ถ.ประชาสรรค์
    ต.คอลงแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

6. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์ สมาชิก

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

7. cannavaro

cannavaro เหน่ง

จอง1ผืนครับ เดียวจัดส่งค่าบูชาไปให้ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้