ไปขอหวยที่ศาลหลวงพ่อขาวมาใครสนใจเชิญดูเลขนะคะ

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย หนูมาลี, 27 มิถุนายน 2006.

1. หนูมาลี

หนูมาลี เป็นที่รู้จักกันดี

:cool: ไปขอหวยที่ศาลหลวงพ่อขาวมาใครสนใจเชิญดูเลขนะคะ

<TABLE class=webboard_topic cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=webboard_topic_top width=175><<ไดอารี่บูชาเทพ>></TD><TD class=webboard_topic_top>Posted : 26-06-2006 18:09:24 </TD></TR><TR><TD class=webboard_topic_side vAlign=top>[​IMG]

<CENTER>[​IMG]</CENTER></TD><TD class=webboard_topic_detail vAlign=top>เมื่อ1เดือนก่อน

เคยไป เขย่าขอเลขเด็ดมา เสื่ยงติ้วได้เลขมา ตรงเหมือนกัน แต่ไมได้ ซื้อเลย เพราะ งง

หวยออกเลข 77 มา

ตอนนั้นเสื่ยงเขย่า 2 รอบ ได้ เลข 7 กับ 7 ติดกัน 2 ครั้งรวดเลยคะ

แต่แปลกที่ติ้วเลข 77 ไม่ยอมออกมา นะ ตอนนั้นเลยไม่รู้จะซื้ออะไรดี ก็เลยไมได้ซื้อนะคะ

คราวนี้ ลองเสื่ยงดูได้เลข

บน

14 37

ล่าง

35 34 นะคะ (ลองเอาไปพิจารณาดูได้นะคะ)

มาบอกเฉยๆอ่ะคะเผื่อถูกกัน ก็แบ่งเงินมาทำบุญด้วยนะคะ

</TD></TR><TR><TD class=webboard_topic_side>[​IMG] 203.113.38.xxx</TD><TD> </TD></TR></TBODY></TABLE>