....ไพ่พยากรณ์เปลี่ยนชีวิต เชิญดูฟรี 1 คำถามครับ....

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Noppy_, 22 สิงหาคม 2014.

1. Noppy_

Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006

รับพยากรณ์ดวงชะตา จากศาสตร์และศิลป์ของไพ่ เราพร้อมที่จะแนะนำแนวทาง แก้ไขปัญหา ชี้ทางสว่างให้แก่ท่าน.........

เพราะทุกชีวิตย่อมมีที่มาที่ไป มีมืด มีสว่าง มีดี มีร้าย หากสร้างเหตุดี ผลที่เกิดย่อมดีตาม..............

เชิญลงชื่อตรวจดวงชะตากับเรา 1 คำถามฟรี....

ปล.อย่าสักแต่ถามคำถามนะคับ เพราะคุณอาจจะไม่ได้รับคำตอบ หรือคำตอบจะไม่ตรงในเรื่องที่คุณสงสัยจริงๆ

และหากท่านใดสนใจดูแบบเต็มๆเชิญตามไปที่นี่ได้ครับ(ติดต่อทางอินบ๊อคได้เลยนะครับ)

https://www.facebook.com/pages/ไพ่พยากรณ์/256995821150384

2. หนุ่มภูธร

หนุ่มภูธร สมาชิก

28 กรกฎาคม 2006
    รบกวนดูเรื่องความรักครับ คนที่คบอยู่ทุกวันนี้ใช่เนื้อคู่มั๊ยครับ

3. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    จะได้เจอความรักช่วงไหน
    ขอบคุณครับ

4. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

อยากดูเรื่องอาชีพการงานค่ะ..จะลงทุนทำอาชีพเสริมค้าขายจะไปได้ดีไหมคะ ขอบคุณค่ะ

5. ลูกหลวงปู่

ลูกหลวงปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ดวงปีนี้มีโิอกาสได้เงินจากสิ่งที่ลงแรงไว้ตนปีไหมครับจะมีโอกาศได้ไหม

6. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ดูดวงการเรียนให้หน่อยคะ ว่าจะเรียนจบและได้เป็นแพทย์ที่อเมริกาหรือเปล่าคะ? (ตอนนี้อยู่อเมริกาแล้วคะ)

ขอบคุณคะ

7. Noppy_

ตอบคุณ หนุ่มภูธร
    ตอนนี้คุณคิดว่ามีมือที่สามเข้ามาเกี่ยวข้องใช่ไหมครับ เค้าก็คิดเหมือนกันกับคุณหละครับ ต้องบอกว่าคุณกับเค้าไปด้วยกันได้ครับผม คบกันได้นะ แต่อาจจะมีหลายคนที่มองเค้าอยู่เหมือนกัน ซึ่งตรงนี้ที่ทำให้เค้ามีความลังเลใจอยู่ครับ
    ตอนนี้อยู่ที่คุณว่าจะเลือกเค้าแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม หรือว่าจะปล่อยมือเพื่อที่จะไปเจอกับอนาคตที่สดใส รักกันไว้ดีกว่าเกลียดกันนะครับ......

กฏของเนื้อคู่จะต้องมี4อย่างที่เสมอกันครับ
    ศีล,ศรัทธา,ปัญญา,จาคะ ลองตรวจสอบตัวคุณกับเค้าดูครับ

ฝากไว้อย่างครับ ถ้าธรรมเราสูง เราก็จะได้เจอกับคนสูงๆ หมั่นสวดมนต์ไหว้พระ ปฏิบัติธรรม ให้เยอะๆครับ แล้วทุกอย่างจะดีเอง............

8. Noppy_

ตอบคุณ thebookblue
    เฮ่อๆๆ เหมือนคุณจะกังวลกับเรื่องนี้จริงๆนะ ต้องบอกเลยครับว่าถ้าตอนนี้คุณทำงานอยู่ รอให้ฐานะหน้าที่การงานของคุณมั่นคงก่อนนะครับ.....

รึถ้าให้ผมนับจริงๆนะ อีก9ปีรอไหวไหมครับ ผมว่าช่วงนั้นคุณจะมีความสุขมากเลยครับ...............

และสำหรับวิธีดูลักษณะของเนื้อคู่ และวิธีการปฏิบัตินี่ดูจากข้างบนได้เลยครับ....

9. Noppy_

วิธีเสริมเรื่องความรัก
    - หมั่นปฏิบัติธรรมอยู่เสมอ มีศีลธรรมนำใจ ไปไหนใครๆก็รัก
    - ปล่อยปลาช่อนเป็นคู่ ปล่อยนกเขาเป็นคู่ สัตว์จำพวกรักเดียวใจเดียว
    - อย่าพยายามนำตัวเองไปกีดกันความรักของใครต่อใครเค้า ไม่ว่าจะกรณีใดๆก็ตาม

ความรักคือการให้ ไม่ใช่การขอ

10. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ที่ดินมรดกที่บ้านจะแบ่งแยกกันในหมู่ญาติพี่น้อง 4 คน สำเร็จหรือไม่ค่ะ จะถึงขั้นต้องขึ้นโรงขึ้นศาลฟ้องร้องกันมั้ย

ขอบพระคุณมากนะคะ

11. Noppy_

คุณCrearatiครับ คุณจะต้องเป็นคนแบกรับหน้าทีทุกอย่างด้วยตัวคุณเอง ต้องบอกว่างานหนักเอาการเลยครับ........

ทีนี้ให้ถามใจตัวองก่อนนะครับไหวไหม รับไได้ไหม แล้วใจของคุณรักงานนี้รึเปล่า ???

แต่ถ้ากายพร้อม ใจพร้อม ทำเลยครับ ลุยเลย มันจะเป็นการเริ่มต้นใหม่ในชีวิตของคุณครับ แต่อาจจะไม่ได้ยืนยาวซักเท่าไหร่นะครับ

12. Noppy_

ตอบคุณลูกหลวงปู่ ได้แน่นอนครับ อะไรที่เราได้ลงมือทุ่มเททำมันไปแล้ว ผลตอบแทนมันคือความสำเร็จ คือเม็ดเงิน เป็นสิ่งที่คุณจะได้กลับมาครับ

13. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ปาริฉัตร ค่ะ อยากทราบเรื่อง การค้าขายทางอินเตอร์เน็ต ค่ะ คือ มีลูกค้าสอบถาม สั่งสินค้าเเล้วพอถึงเวลาโอน เขาไม่โอนค่ะ เป็นทุกคนค่ะ ไม่ใช่เเค่ คน 2 คน !! ไม่รู้จะทำไงค่ะ ได้แต่เงียบๆ และรอเวลา ตั้งเเต่ขายมายังขายไม่ได้สักชิ้นเรยค่ะ !! รบกวนทีนะค่ะ ช่วยชี้ทางทีค่ะ ควรทำยังไง

14. Noppy_

คุณdragonjinse1ครับ ก่อนอื่นให้ถามใจตัวคุณเองก่อนเลยนะครับว่า ใจคุณน่ะชอบรึเปล่า ????

ตอบคำถามนี้ให้ได้ก่อนนะครับ เพราะเหมือนคุณยังกังวลกับอะไรบางอย่างอยู่.............

15. Noppy_

เพราะชีวิตเป็นของเรา....เราท่านั้นที่จะสามารถเปลี่ยนชีวิตของตัวเราเองได้

16. k.tip

k.tip สมาชิก

17 สิงหาคม 2009
    รบกวนถามเรื่องการเงิน โชคลาภจากการเสี่ยง มีปัญหาเรื่องการเงิน

17. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    รบกวนถามเรื่องความรักคะ ทุกข์กับความรักสามเส้ามากๆ คืออยากรู้ว่าจะสมหวังไหมคะ
    ควรทำยังไงกับความรักครั้งนี้ดี

18. red_reborn

red_reborn สมาชิก

15 กรกฎาคม 2014
    ดูความรักให้หน่อยครับ ได้เจอเนื้อคู่ริยังครับ

19. puynoon

puynoon สมาชิก

ถามเรื่องหน้าที่การงานค่ะ จะมีโอกาสก้าวหน้าร่ำรวยบ้างรึป่าวคะ:cool:

20. BARiYA

BARiYA สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2014
    ช่วยดูดวงเรื่องความรักให้หน่อยค่ะ จะมีใครเข้ามามั๊ยคะ? จะสมหวังมั๊ย?