ไพ่ยิปซี มีดีกว่าที่คิด (เช็คดวงฟรี12 เดือน)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย beeeagle, 25 กันยายน 2012.

1. beeeagle

beeeagle Active Member

20 สิงหาคม 2008
    ดูดวงด้วยไพ่ยิปซี แก้ปัญหาโดยแนววิถีพุทธ ผ่านทาง e-mail ไม่ถูกใจ ไม่ต้องโอนเงิน
    ดูได้ทุกเรื่อง เพียงแค่คุณมีสมาธิในการเลือกไพ่ (ตัวเลข)

ถาม 3 ข้อ ค่าครู 79 บาท พร้อมเช็คดวงฟรี 6 เดือน
    ถาม 5 ข้อ ค่าครู 119 บาท พร้อมเช็คดวงฟรี 12 เดือน

วิธีการดู
    คุณต้องนึกคำถาม แล้วทำการอธิษฐานกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุณนับถือแล้วเลือกหมายเลข 3 ตัว จาก 1-22
    เช่น
    1.อยากรู้เรื่องงาน
    4,2,1

จนครบ 3 หรือ 5 ข้อ แล้วผมจะตอบคุณโดยผ่านทาง e-mail :
    chairatw1@gmail.com คุณยังไม่ต้องโอนเงิน ถ้าคุณเข้าใจและรับได้กับคำทำนายของผม ผมถึงจะส่งเลขที่บัญชีไปให้

วิธีการเช็คดวง ฟรี ล่วงหน้า 6,12 เดือน
    เพียงคุณอธิษฐานแล้วเลือกตัวเลข 1-78
    กรณีดู 3 ข้อ เลือก 6 เลข
    กรณีดู 5 ข้อ เลือก 12 เลข

***เงินค่าครูส่วนหนึ่งผมจะจัดสรรเพื่อทำประโยชน์ต่อพระศาสนา และสังคม ต่อไป ขอให้ทุกท่านอนุโมทนาร่วมกันครับ

2. beeeagle

beeeagle Active Member

20 สิงหาคม 2008
    รบกวนทุกท่านที่ส่งเมล์มาช่วยบอกชื่อ สกุล ด้วยครับ
    เพื่อจะทำการอธิษฐานจิตได้ถูกต้องและเจาะจง ตรงประเด็นที่สุดครับ

ขอบคุณครับ