ไมตอนผมไม่อยู่ กระทู้ดูคึกครื้นดีจัง

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย SegaMegaHyperSuperCyberNeptune, 1 ตุลาคม 2017.

1. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ไม่ได้เล่นแค่ 2 อาทิตย์ เบียดกระทู้ผมปลิวไปเลย
    พอดีผมสายนักพิมพ์อะ พูดไม่ค่อยเก่งอะ ว่าจะตั้งกระทู้ดีรึเปล่า
    เพราะต้องอาศัยเน็ตรายวันจึงไม่สามารถเข้ามาโพสได้
    และเป็นความเข้าใจผิดเปล่าๆ เพราะผมอาศัยเดาเอาส่วนใหญ่ด้วย
    ตอนนี้จึงทำได้แค่มาอัพความฝัน กับอ่านบางกระทู้เท่านั้น
    แปลกดีช่วงนี้ชุลมุนมาก ไม่อยากวุ่นวายจึงขอปลีกวิเวกละกัน
    ปัญหาชีวิตเยอะช่วงนี้ ขอระบายนิดๆ ในเฟสบุ๊คก็ไม่ค่อยมีคนสนใจเลย
    เวบนี้ยังมีเพื่อนคุย คุณอัสดงยังอยู่ดีนะ ลืมเรื่องทุกข์ๆ ไปให้หมดแล้วเริ่มต้นกับกระทู้ใหม่กันดีกว่า