ไม่ทราบผู้ใจบุญคนไหนมีหลวงปู่ทิมแจกบ้างครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Jd_เจดีย์, 9 กันยายน 2009.

1. Jd_เจดีย์

Jd_เจดีย์ Active Member

25 กรกฎาคม 2008
    อยากได้วัตถุมงคลของหลวงปู่ทิมใครมีพอจะแบ่งปันได้บ้างครับ
    โปรดช่วยจัดส่งมาหน่อยครับที่
    ธรรมเชษฐ์ ธรรมปทีป
    62 ถ.วังซ้าย ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ลำพูน 51000

2. a little angel

a little angel เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2009
    ที่เวบวัดโล่ห์สุทธาวาส จังหวัดอ่างทอง มีให้เช่าบูชา ลองสอบถามดูได้ หากโทรไปตามเบอร์มือถือของทางวัด หากเช่าวัตถุมงคลคนที่จัดส่งอาจให้ชานหมากหัวใจพระสีวลีมาด้วยก็ได้จ้า(ฟรี) ต้องคุยเอง พี่เขาใจดีค่ะ

3. Jd_เจดีย์

Jd_เจดีย์ Active Member

25 กรกฎาคม 2008
    ขอบคุณครับ