ไม่ทราบว่าท่านใดพอมี cd บทสวดอุปปาตะสันติ บารมี 30 ทัศ และ บูรพารัสมิง บารมี 10 ทัศ บ้างมั้ยคับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย perish, 9 กุมภาพันธ์ 2009.

1. perish

perish เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าท่านใดพอมี cd บทสวดอุปปาตะสันติ บารมี 30 ทัศ และ บูรพารัสมิง บารมี 10 ทัศ บ้างมั้ยคั

ไม่ทราบว่าท่านใดพอมี cd บทสวดอุปปาตะสันติ บารมี 30 ทัศ และ บูรพารัสมิง บารมี 10 ทัศ ของพระทางภาคเหนือ ที่เป็นเสียงสวด mp3 พอแบ่งปันกันบ้างมีมั้ยครับ ขอความเมตตามอบให้เป็นธรรมทานซักชุดเถอะครับ ทางใต้หาฟังยากมาก

ขออนุโมทนาบุญในธรรมทานนี้ด้วยครับ ขอให้ท่านผู้มีเมตตา พบนิพพานไวๆ สาธุ

กรุณาส่ง ::
    คุณรุ่งเรือง จิตตังเลิศยสกุล
    71/7 ม.4 ถ.ประชาสรรค์
    ต.คอลงแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

2. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ รุ่งเรีอง เข้าแวปเสียงธรรมมีบทสวดให้ฟังครับ

3. t_chakrapan

t_chakrapan เป็นที่รู้จักกันดี