ไม่รู้ถูกหัวข้อไหม ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ

ในห้อง 'รวมบทสวดมนต์และคาถา' ตั้งกระทู้โดย serraphz, 20 มกราคม 2018.

1. serraphz

serraphz สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ ผมมาขอคำแนะนำ คือผมอยากจะสอบถามพระอาจารย์เกจิชื่อดังต่างๆ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้ไหมครับ ว่าพระอาจารย์ท่านต่างๆพอจะรับแก้คุณไสย&คุณคน เวทมนต์ดำ ต่างๆหรือไม่ครับ ผิดถูกข้อหัวอย่างไรก็ขออภัยไว้ด้วยนะครับผม

2. ศิษย์เทวา

ศิษย์เทวา สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2018
    แก้คุณไสยก็ทำเองได้คับ
    นำน้ำสะอาดมาขัน1(น้ำดื่ม) ไปหน้าหิ้งพระสวดมนต์ไหว้พระตามปกติ แต่ที่ขาดไม่ได้คือ บทอิติปิโส
    สวดอิติปิโสใส่น้ำสัก9จบ อธิฐานว่า ขอพุทธานุภาพ ธรรมานุภาพ สังฆานุภาพ พุทธคุณ ธรรมคุณ สังฆคุณ คุณบิดามารดา พระโพธิสัตว์ทั้งหลาย เทวดาทั้งหลาย เสกน้ำนี้ให้ศักดิ์สิทธิ์ ชำระสิ่งที่ไม่ดีสิ่งที่ชั่วร้ายออกไปด้วยเทอญ.

เท่านี้ก็ได้น้ำมนต์ศักดิ์สิทธิ์ เอาไปอาบกิน คุณไสยใดก็สู้พุทธคุณไม่ได้คับ