ไม่เข้าใจเรื่องการบ้าน

ในห้อง 'พระไตรปิฎก เสียงอ่าน' ตั้งกระทู้โดย sirimahakullaya, 29 สิงหาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. sirimahakullaya

sirimahakullaya สมาชิก

22 กุมภาพันธ์ 2009
    ;aa27คือเรา
    อยากถามว่าการบ้านที่คุณกบให้เอามาส่งนี่เราเลือกเอาจากพระไตรปิกที่ทางทีมงานจัดให้ใช่ไหมคะ แต่ถ้าอ่านจริงทางทีมงานจะจัดสรรให้เอง(ไม่ทราบว่าเข้าใจถูกหรือเปล่า)จะได้เลือกปริ้นไปซ้อมอ่านและมาส่งการบ้านช่วยตอบข้อข้องใจ ให้ความเข้าใจเป็นทานแก่เราด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 สิงหาคม 2009
  2. sirimahakullaya

sirimahakullaya สมาชิก

22 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณค่ะเข้าใจแล้วค่ะ กำลังจะซ้อมเดี่ยวจะรีบส่งการบ้านค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้